HN_bán xạ điêu tem đồng chinh chiến trận mạc

tranvietanh

Trung Tá
:eek: Không nói được gì thêm nữa ! buồn !!!!!!!!!!!!!!!!
Chú Hiệp là Mod Bắc Ninh, chú giúp AE chúng cháu trên này thông báo với AE Bắc Ninh tình hình lừa đảo của chungdubn. Còn đâu chắc AE trên HN họp nhau và giải quyết nốt phần còn lại chú ạ.

chungdubn

Thượng Sỹ
xin loi các ong toi day ko lua dao ai nhe toi noi thay la muon lay mat ten lot day 1 chút cua hiep ga . Lan trc lay mat ten cua nha o hai phong mut mong qua kho danh do lúc do chua danh ten lan nao nen ko biet ntn .gân đây nhât tôi lây 1 mut 1 măt cua hiêpga . Cho nen nêu tôi xác dinh lua toi da ko bo tiên ra lam gi de mua gan 2tr

hungtv2002

Đại Tá
xin loi các ong toi day ko lua dao ai nhe toi noi thay la muon lay mat ten lot day 1 chút cua hiep ga . Lan trc lay mat ten cua nha o hai phong mut mong qua kho danh do lúc do chua danh ten lan nao nen ko biet ntn .gân đây nhât tôi lây 1 mut 1 măt cua hiêpga . Cho nen nêu tôi xác dinh lua toi da ko bo tiên ra lam gi de mua gan 2tr
fuck you....dog die

Quạt mo

Đại Tá
Thanh minh thanh nga cái gì, lừa đảo rõ như ban ngày rồi.
ĐKM, mày muốn sau này con cái nó nuôi thì bỏ ngay cái tính mất dạy ấy đi. Không thì về già con cái nó cho mày ra đường con ạ. Nó học mày mà, nhà dột từ nóc.

o3ma

Đại Tá
Thằng mất dạy này nó xoá đi 1 comment nó mời bác @votbime mua cốt và mặt của nó rồi. Trong comment này nó để lại 2 số điện thoại 1 số có số đuôi 750. Định phi tang và cãi hả. Đúng là đồ khốn.

Leoviz_Ruby

Thượng Sỹ
Tưởng vụ này chìm xuồng vì đã hai năm rõ mười nhưng cu cậu vẫn còn cãi thì tôi nói thêm: nếu nó không sồn sồn nhắn tin giục tôi đi chuyển tiền thì chắc tôi rơi vào bẫy rồi, chính vậy tôi nghi ngờ và điện thoại cho chủ thead hỏi thì chủ thead nói là em ốm còn chưa vào dd để đọc, thì mới vỡ lẽ là nó lừa mình. Thằng này quả là nham hiểm tôi chỉ mong các bác cẩn thận tránh bị lừa trong việc mua bán, nên cẩn thận chút vẫn hơn. Toppic nên đóng tại đây kẻo lạc đề quá xa các bác nhể. Thank all!

tuankhoai

Đại Tá
thế cái cốt Sar đó ko phải của thằng chó chungdubn ah các bác? nếu cốt là của nó thì có khả năng nó muốn chuyển tiền thẳng cho hiepga để mua mặt vợt rồi nó chuyển cốt cho ruby, còn nếu cốt Sar kia ko phải của nó thì cái đ..i...t mẹ nó cầm cái mồm vào:mad:

hiepga

Đại Tá
thế cái cốt Sar đó ko phải của thằng chó chungdubn ah các bác? nếu cốt là của nó thì có khả năng nó muốn chuyển tiền thẳng cho hiepga để mua mặt vợt rồi nó chuyển cốt cho ruby, còn nếu cốt Sar kia ko phải của nó thì cái đ..i...t mẹ nó cầm cái mồm vào:mad:
bác cập nhập tình hình muộn quá. Vào đây để rõ chi tiết nhé :)
http://bongban.org/threads/cẢnh-bÁo-lỪa-ĐẢo-hot-trÊn-rao-vẶt.25399/page-5#post-349020
http://bongban.org/threads/chungdubn-tay-lừa-đảo-chứng-nào-tật-nấy.25415/#post-349021

tuankhoai

Đại Tá
tại dạo này đang bận tí việc lên vào org chỉ lướt những thread mà mình cần xem, và đặc biệt là ít khi để ý đến thread bán Sar lên ko để ý? vậy chớ cốt Sar đó có phải của nó ko?

o3ma

Đại Tá
Đại loại nó tính ở giữa hưởng lợi ---> lấy tiền của bác Leoviz_Ruby mua cây Sar mà cây này lại của bác Kien_BK86 bán ----> nó giả danh là nó bán yêu cầu chuyển tiền vào tài khoản nhưng tài khoản này lại của bác hiepga -----> nó đang định mua của hiepga mấy mặt Ten ------> Nếu hiepga nhận được tiền thì lại tưởng nó chuyển và chuyển mặt ten cho nó ------> Tính toán cũng bài bản.
Bác chưa xem rõ đầu đuôi à? Nó đã tính như thế thì thằng này không thể chữa được nữa rồi.

phungducthang

Đại Tá
Đại loại nó tính ở giữa hưởng lợi ---> lấy tiền của bác Leoviz_Ruby mua cây Sar mà cây này lại của bác Kien_BK86 bán ----> nó giả danh là nó bán yêu cầu chuyển tiền vào tài khoản nhưng tài khoản này lại của bác hiepga -----> nó đang định mua của hiepga mấy mặt Ten ------> Nếu hiepga nhận được tiền thì lại tưởng nó chuyển và chuyển mặt ten cho nó ------> Tính toán cũng bài bản.
Bác chưa xem rõ đầu đuôi à? Nó đã tính như thế thì thằng này không thể chữa được nữa rồi.
Nghĩa là nếu mọi việc diễn ra như tính toán thì @Leoviz_Ruby sẽ chuyển tiền cho bác @hiepga để mua biếu @chungdubn mặt ten. Còn sau đó @Leoviz_Ruby có thể sẽ kiện @kien_bk86 vì tiền đi rồi mà Sar chả thấy đâu?

Kakarot

Trung Uý
Phải save mấy số điện thoại của ông này vào, sau này biết đâu có 1 ngày đẹp trời u ám nào đấy, mình giao dịch gặp phải lại không biết.

Thank các bác! :D

o3ma

Đại Tá
Phải save mấy số điện thoại của ông này vào, sau này biết đâu có 1 ngày đẹp trời u ám nào đấy, mình giao dịch gặp phải lại không biết.

Thank các bác! :D
Sim rác thiếu gì bác? ku này thay nhiều số điện thoại lắm rồi. Bác lưu lại không ăn thua đâu mà lại mất công, tốn bộ nhớ danh bạ. Đọc văn của nó là nhận diện được ngay mà.

Bình luận từ Facebook