HN_bán xạ điêu tem đồng chinh chiến trận mạc

hiepga

Đại Tá
nếu bác ruby không show được hình ảnh thì :cool: không vú :eek: cho người khác nhé.:oops:
E thì nghĩ vụ này rõ rồi, vào mấy cái tốp e đăng làm dẫn chứng đã thấy chungdubn xóa hết comment. Nhưng lưới trời lồng lộng. Comment đã bị trả lời thì làm sao mà xóa phần trả lời của người khác đi được =))

Leoviz_Ruby

Thượng Sỹ
Có ảnh đây

hiepga

Đại Tá
Ôi cái Định Mệnh,thảo nào đêm hôm qua ông này cứ giucj mình gửi TK cho để ông ấy chuyển tiền mua mặt Ten minh đang rao bán. Lại có kiểu lừa tinh vi đến thế này cơ à...lấy tk mình để người chuyển để mua hàng của mình...Được rồi, vụ này k để yên. lại phải up tiếp bằng chứng lên. Cái kiểu nt thế này đéo lẫn đi đâu được...

o3ma

Đại Tá
Ôi cái Định Mệnh,thảo nào đêm hôm qua ông này cứ giucj mình gửi TK cho để ông ấy chuyển tiền mua mặt Ten minh đang rao bán. Lại có kiểu lừa tinh vi đến thế này cơ à...lấy tk mình để người chuyển để mua hàng của mình...Được rồi, vụ này k để yên. lại phải up tiếp bằng chứng lên. Cái kiểu nt thế này đéo lẫn đi đâu được...
Thằng mất dạy này định nhờ bác @Leoviz_Ruby chuyển tiền mua cốt cho chú để chú chuyển mặt vợt cho nó (mượn tiền người khác để lấy mặt vợt cho mình), sau này có kiện cáo gì thì chú và bác @Leoviz_Ruby tự xử với nhau. Loại này thật hết thuốc chữa. Công nhận lưu manh, nghĩ ra lắm trò.

hiepga

Đại Tá
Cảm ơn bạn hiepga đã giúp đỡ mình để câu chuyện được sáng tỏ
E cũng chỉ tình cờ Google ra cái số này thôi. Không ngờ chuyện lại cũng liên quan tới em...Haiz quá. Cốt này của a Kiên e định lấy hum qua rồi nhưng ông chú k thích nên k lấy nữa...Mọi chuyện xoay quanh cây Sar này @@

hiepga

Đại Tá
Các bác để e cho vụ này lên Sóng của cả diễn đàn...mất dạy hết chỗ nói. Đúng là bản chất khó lòng mà thay đổi

tuyetvu79

Đại Tá
em khoái cái ...zụ này we...các bác ợ...
:D:D:D:D:D

Các bác để e cho vụ này lên Sóng của cả diễn đàn...mất dạy hết chỗ nói. Đúng là bản chất khó lòng mà thay đổi
..... hic... mấy dạy thật...:mad::mad::mad:
mà ...
em cũng sắp ....mất dạy thật đó bác :D:D:D

là...lá...la...
:D:D:D

Bình luận từ Facebook