HN - TQ Đấu giá cốt vợt hàng độc ủng hộ Danang Open 2012 và Quỹ Lê Văn Tiết

Piing poong

Thiếu Uý
E nó thuộc về bác com1603 bác ợ ;)
Tranh văn thủ ;)

com1603

Thượng Tá
Trong lúc chưa gặp được bác Long com1603 cứ xúc tiến mua phiếu ủng hộ Danang open 2012 trị giá 1900K/2 = 950K và nửa còn lại 950 K sẽ chuyển vào quỹ Lê Văn Tiết. Hẹn cafe sớm nhất trong ngày trao cốt đấu giá và quà tặng ;) Bia
Vâng ạ, bác ko phải vội đâu.
Tưởng buổi sáng đằng nào bác cũng ăn sáng + cafe nên em gọi thôi, không ngờ lại vướng "GẤU".
Phải em thì cũng án binh thôi bác ạ, thôi thì lùi một bước tiến bốn năm bước :eek:
Bác cứ xúc tiến ủng hộ tá lả đi, về em thanh toán sau, hehe Bia

Piing poong

Thiếu Uý
Như đã trao đổi bên bàn trà cafe sau khi đã chuyển cốt đấu giá và quà tặng. Bạn com1603 sẽ chuyển 1900K nhờ Tri_hoa_an mua phiếu và chuyển quỹ như trang 1 của topic này

com1603

Thượng Tá
Như đã trao đổi bên bàn trà cafe sau khi đã chuyển cốt đấu giá và quà tặng. Bạn com1603 sẽ chuyển 1900K nhờ Tri_hoa_an mua phiếu và chuyển quỹ như trang 1 của topic này

OK anh, mai em sẽ xúc tiến sớm theo ý của anh!
Hôm nay rất vui, vui vì... tấm lòng của anh Hạnh, vui vì... đống quà tặng, nhưng vui hơn cả là lại quen thêm một fan Tàu đạo gạo cội, hết sức bất ngờ! :eek:
Sẽ còn so găng, test cốt, mút nhiều nhiều với anh.
Hôm nay bác tranh thủ được có 3 sec, chưa giở được hết bài ra nhỉ? Bia Bia Bia

Piing poong

Thiếu Uý
OK anh, mai em sẽ xúc tiến sớm theo ý của anh!
Hôm nay rất vui, vui vì... tấm lòng của anh Hạnh, vui vì... đống quà tặng, nhưng vui hơn cả là lại quen thêm một fan Tàu đạo gạo cội, hết sức bất ngờ! :eek:
Sẽ còn so găng, test cốt, mút nhiều nhiều với anh.
Hôm nay bác tranh thủ được có 3 sec, chưa giở được hết bài ra nhỉ? Bia Bia Bia

Hẹn Long hôm sau đá trận lượt về ;) Lôi hết vũ khí trong kho ra đọ ;) Bia Bia Bia

com1603

Thượng Tá
Tình hình là em đã làm như đã trao đổi với anh Hạnh ngày hôm qua.
Theo đó em đã chuyển cho Hoài Anh 1900K chiều nay và nhờ Hoài Anh thực hiện 2 việc sau giúp anh Hạnh:

1. Chuyển 950K mua phiếu ủng hộ giải Đà Nẵng (19 phiếu), mua từ nguồn chú Út NTBB
Sau đó thì nhờ chú Út cập nhật anh Hạnh (Piing poong) vào danh sách ở đây
http://bongban.org/forum/showthread.php/8621-Người-thích-bóng-bàn-bỏ-bóng-bàn-đi-bán-vé-số

2. Chuyển 950K vào quỹ Lê Văn Tiết (Cái này hình như cũng chuyển cho chú Út thì phải?)

Sau khi thực hiện xong thì nhờ Hoài Anh cùng chú Út confirm lại giúp nhé.
Cảm ơn Hoài Anh và chú Út nhiều.

Cuối cùng, một lần nữa xin cảm ơn tấm lòng hào hiệp của chủ Topic, anh Hạnh Piing Poong, chúc anh luôn vui khỏe, hạnh phúc!

Last edited:

NTBB

Super Moderators
Cuộc đấu giá này rất ý nghĩa và vui. Dù giá trị thực về mặt vật chất của các món hàng đem ra đấu giá là bao nhiêu thì cái đem lại sự sôi nổi háo hức của 11 trang trong topic này lại chính là ở nghĩa cử hào hiệp và thuần túy vì phong trào của "nhà đấu giá" và các "nhà đầu tư". Ngoài việc góp phần để ủng hộ cho Giải Đà Nẵng open, cuộc đấu giá đã đem nhiều thành viên trên diễn đàn xich lại gần nhau, thậm chí có những bạn trước đây chưa từng biết nhau. Và mình có cảm giác, qua những hoạt động như thế này, lòng tin trong cộng đồng bóng bàn khi sinh hoạt trên diễn đàn đã và sẽ ngày càng được nâng lên - ko biết các bạn có thấy thế không?

Cảm ơn piing poong, cảm ơn bạn com1603, Trin_hoa_an và nhiều bạn khác nữa !

(Xin cải chính: NTBB không phải là người quản lý Quỹ Lê Văn Tiết).

NTBB

Super Moderators
Tình hình là em đã làm như đã trao đổi với anh Hạnh ngày hôm qua.
Theo đó em đã chuyển cho Hoài Anh 1900K chiều nay và nhờ Hoài Anh thực hiện 2 việc sau giúp anh Hạnh:

1. Chuyển 950K mua phiếu ủng hộ giải Đà Nẵng (19 phiếu), mua từ nguồn chú Út NTBB
Sau đó thì nhờ chú Út cập nhật anh Hạnh (Piing poong) vào danh sách ở đây
http://bongban.org/forum/showthread.php/8621-Người-thích-bóng-bàn-bỏ-bóng-bàn-đi-bán-vé-số

2. Chuyển 950K vào quỹ Lê Văn Tiết (Cái này hình như cũng chuyển cho chú Út thì phải?)

Sau khi thực hiện xong thì nhờ Hoài Anh cùng chú Út confirm lại giúp nhé.
Cảm ơn Hoài Anh và chú Út nhiều.

Cuối cùng, một lần nữa xin cảm ơn tấm lòng hào hiệp của chủ Topic, anh Hạnh Piing Poong, chúc anh luôn vui khỏe, hạnh phúc!

OK ! Như vậy là chú sẽ nhận 950k từ Trịnh Hoài Anh (19 phiếu) và ghi tên 21 phiếu cho anh Hạnh (piing poong) [ tặng thêm 1 phiếu cho com163 và 1 phiếu cho piing poong] - đúng chưa nào?

Sêri phiếu may mắn của Hạnh piing poong là từ 001827 đến 001847. (cập nhật ở bài 1 topic http://bongban.org/forum/showthread.php/8621-Người-thích-bóng-bàn-bỏ-bóng-bàn-đi-bán-vé-số)

Bongbanvn

Binh Nhì
Bác Comfor đã thắng trong cuộc đấu giá rất vui vẻ và thắm đượm tình bằng hữu này.........Hy vọng bác lại đem những phần quà tặng đi kèm của bác Hạnh đem đấu giá thì em thấy bác là người rất rât tuyệt vời hiiiiiiiiiii.....^^

tipphono8x

Trung Uý
Bác Comfor đã thắng trong cuộc đấu giá rất vui vẻ và thắm đượm tình bằng hữu này.........Hy vọng bác lại đem những phần quà tặng đi kèm của bác Hạnh đem đấu giá thì em thấy bác là người rất rât tuyệt vời hiiiiiiiiiii.....^^

A e trong clb AMS bọn e đấu giá hết trước rồi mới đến các bác. Hehe

ducphubb

Thượng Sỹ
OK ! Như vậy là chú sẽ nhận 950k từ Trịnh Hoài Anh (19 phiếu) và ghi tên 21 phiếu cho anh Hạnh (piing poong) [ tặng thêm 1 phiếu cho com163 và 1 phiếu cho piing poong] - đúng chưa nào?

Sêri phiếu may mắn của Hạnh piing poong là từ 001827 đến 001847. (cập nhật ở bài 1 topic http://bongban.org/forum/showthread.php/8621-Người-thích-bóng-bàn-bỏ-bóng-bàn-đi-bán-vé-số)

Bác NTBB cập nhật lại số phiếu may mắn của bác Piing poong 001827 - 001846, bác com1603 là 001847 thì phù hợp!

NTBB

Super Moderators
Bác NTBB cập nhật lại số phiếu may mắn của bác Piing poong 001827 - 001846, bác com1603 là 001847 thì phù hợp!
Cảm ơn bác Đức !
Sáng nay NTBB đã cùng Trin_Hoa_An tham gia đội bóng đá CLB Văn Thánh, đá giải "Toàn cầu vàng - lần II" với 3 đội khác. Xong giải, Trin_hoa_an đã trao cho NTBB tiền của piing poong gửi mua 19 phiếu (950k). NTBB trao cho Trin_hoa_an 21 phiếu theo sêri như trên. Về tới nhà mới nghĩ ra là sai sót , đáng lẽ chỉ trao 20 vé thôi (piing poong mua 19 phiếu, được đại lý tặng 1 phiếu), còn 1 phiếu là đại lý tặng com1603 thì phải gửi cho com1603 (như bác Đức đính chính).

Thôi, ko sao, vẫn sửa sai được, vì lúc sáng NTBB và Trin_hoa_an mới ghi tên piing poong ở phiếu đầu (001827) và phiếu cuối (001847) - để về nhà ghi tiếp sau. Như vậy bây giờ NTBB sẽ ghi phiếu số 001846 là của com1603, 20 phiếu còn lại là của piing poong. Vậy là OK.

@Trin_hoa_an: cháu ghi tiếp các thông tin tên, số đt và nick của piing poong và com1603 lên phiếu như chú vừa nói nhá. Thanks cháu. chú sẽ cập nhật lại ở bài 1 topic "NTBB bỏ bóng bàn đi bán vé số".

Last edited:

NTBB

Super Moderators
Re: Xin thông tin
Nguyên văn bởi NTBB
Chào cháu !

Như đã hứa: chú tặng cháu 1 phiếu bốc thăm may mắn ủng hộ Giải ĐN open. Số phiếu của cháu là 001846. Chú đã đưa phiếu cho Hoài Anh để chuyển ra cho cháu và Hạnh.

Phần cùi vé để bốc thăm chú giữ lại để ngày 22 này gửi cho BTC. Cháu cho chú biết họ tên của cháu và số điện thọai để chú ghi vào cùi vé nhé.

Com1603 trả lời:
Dạ cháu chào chú!
Quan trọng gì đâu chú, cháu thấy chú giải quyết như ban đầu tức là để 21 vé này cho anh Hạnh là đúng ý cháu rồi ạ, cháu có làm gì đâu mà ủng hộ ạ, hì.
Anh em cháu quen được nhau thế là vui lắm rồi chú ạ.
Vậy nên cháu đề nghị chú cứ để 21 vé là của anh Hạnh được chứ ạ?

Như vậy, sau khi NTBB đã hiệu chỉnh những chi tiết (cho đúng) và nhắn tin cho com1603 các thông tin để ghi vào phiếu thì com1603 đã nhắn tin lại cho NTBB và quyết định như trên. Do đó toàn bộ 21 phiếu từ số 001827 đến 001847 là của bạn Hạnh piing poong.

trin_hoa_an

Trung Uý
Đã nhân phiếu của chú Út nhé, do chú Út không quản lý quỹ Lê Văn Tiết, nên em phải tìm ng quản lý rồi bàn giao.

Có 2 cách:

1) Giao cho bên muabanbongban.com vì em nghe nói là Quỹ hình thành ở đó.
2) Em xuống trực tiếp chỗ clb của anh Văn chuối, Bác Tiết vẫn dạy ngày 2h ở đó. ( chủ yếu là tập thể dục).

Bác Hạnh tính thế nào thì để em làm nhé!, mai có gì em gửi phiếu về cho bác.

Piing poong

Thiếu Uý
Trân trọng cảm ơn Chú Út và Long, hehe e năm nay 42 tuổi, kém chú Út 10 tuổi nên gọi anh Út cũng được - Mà gọi chú Út cũng được, tùy chú Út nha ;)

Re: Xin thông tin
Nguyên văn bởi NTBB
Chào cháu !

Như đã hứa: chú tặng cháu 1 phiếu bốc thăm may mắn ủng hộ Giải ĐN open. Số phiếu của cháu là 001846. Chú đã đưa phiếu cho Hoài Anh để chuyển ra cho cháu và Hạnh.

Phần cùi vé để bốc thăm chú giữ lại để ngày 22 này gửi cho BTC. Cháu cho chú biết họ tên của cháu và số điện thọai để chú ghi vào cùi vé nhé.

Com1603 trả lời:
Dạ cháu chào chú!
Quan trọng gì đâu chú, cháu thấy chú giải quyết như ban đầu tức là để 21 vé này cho anh Hạnh là đúng ý cháu rồi ạ, cháu có làm gì đâu mà ủng hộ ạ, hì.
Anh em cháu quen được nhau thế là vui lắm rồi chú ạ.
Vậy nên cháu đề nghị chú cứ để 21 vé là của anh Hạnh được chứ ạ?

Như vậy, sau khi NTBB đã hiệu chỉnh những chi tiết (cho đúng) và nhắn tin cho com1603 các thông tin để ghi vào phiếu thì com1603 đã nhắn tin lại cho NTBB và quyết định như trên. Do đó toàn bộ 21 phiếu từ số 001827 đến 001847 là của bạn Hạnh piing poong.

Piing poong

Thiếu Uý
Cảm ơn Hoài Anh rất nhiều. Chắc là theo cách 1 tiện hơn nhờ Hoài Anh giúp luôn nhé!
Note:
Tiện thể xin thông báo cùng ace. Đóng góp tiền cho Quỹ Lê Văn Tiết là 1 thành viên tích cực của diễn đàn bongban.org năm xưa hiện đã ra Hải ngoại, tạm thời không tiện nêu tên do yêu cầu của thân chủ. PP chỉ đóng góp cho việc mua phiếu ủng hộ Danang Open 2012 thôi ạ ;)
Trân trọng cảm ơn chú Út, Long, Hoài Anh cùng tất cả mọi người

Đã nhân phiếu của chú Út nhé, do chú Út không quản lý quỹ Lê Văn Tiết, nên em phải tìm ng quản lý rồi bàn giao.

Có 2 cách:

1) Giao cho bên muabanbongban.com vì em nghe nói là Quỹ hình thành ở đó.
2) Em xuống trực tiếp chỗ clb của anh Văn chuối, Bác Tiết vẫn dạy ngày 2h ở đó. ( chủ yếu là tập thể dục).

Bác Hạnh tính thế nào thì để em làm nhé!, mai có gì em gửi phiếu về cho bác.

Piing poong

Thiếu Uý
Một lần nữa cảm ơn Hoài Anh, Chú Út, Long cùng tất cả các bạn, PP đã nhận được phiếu do Hoài Anh chuyển mấy hôm nhưng bây giờ mới rảnh post ;) Bia

tcgroup

Bố cu Tít
Lâu lắm mới thấy bác Hạnh, member nổi tiếng nhiệt tình một thời. Vẫn nhớ cái hôm 3h sáng đưa bác về nhà rồi được "trò chuyện" với bà chị hihi

Hôm nào ôn lại kỷ niệm xưa tí không bác BiaBia

Piing poong

Thiếu Uý
Lâu lắm mới thấy bác Hạnh, member nổi tiếng nhiệt tình một thời. Vẫn nhớ cái hôm 3h sáng đưa bác về nhà rồi được "trò chuyện" với bà chị hihi

Hôm nào ôn lại kỷ niệm xưa tí không bác BiaBia

Hehe hôm qua gặp ở Duy Hưng mà phải về sớm. Tiếc quá ko được đi Đà nẵng - Hôm nào alo ôn kỉ niệm xưa nhé Bia. "bà chị" vẫn nhớ chú quả 3g sáng đới ;( ;) Sáng nay vừa xa xôi Đà nẵng đã đọc vị ngay - nhẩy ngược lên luon kin quá ;(
email của a: hanh.nguyenquang@gmail.com nhé Bia

Bình luận từ Facebook