HN - TQ Đấu giá cốt vợt hàng độc ủng hộ Danang Open 2012 và Quỹ Lê Văn Tiết

Piing poong

Thiếu Uý
Kết quả cuối cùng là bác com1603 đã thắng trong cuộc đấu giá này với số tiền 1900K - Xin trân trọng chúc mừng ;) Bia Bia Bia

Piing poong

Thiếu Uý
Bác com1603 - Đã trúng đấu giá đầy ý nghĩa này sẽ được tặng thêm 1 túi đựng vợt BTY màu ánh đen cứng cáp và còn rất mới - Trị giá khoảng 4 hay 500 K gì đó để đựng 2 cốt vợt ;) - Hiện chỉ có ảnh vào sáng ngày mai ;)
Trân trọng cảm ơn tất cả anh chị em đã quan tâm theo dõi. Chúng ta sẽ tám tiếp vào ngày mai nhé. Chúc mọi người ngủ ngon và có những giấc mơ đẹp ;)

com1603

Thượng Tá
Bác com1603 - Đã trúng đấu giá đầy ý nghĩa này sẽ được tặng thêm 1 túi đựng vợt BTY màu ánh đen cứng cáp và còn rất mới - Trị giá khoảng 4 hay 500 K gì đó để đựng 2 cốt vợt ;) - Hiện chỉ có ảnh vào sáng ngày mai ;)
Trân trọng cảm ơn tất cả anh chị em đã quan tâm theo dõi. Chúng ta sẽ tám tiếp vào ngày mai nhé. Chúc mọi người ngủ ngon và có những giấc mơ đẹp ;)
Bravo bác Hạnh!
Vậy thì tiếp tục mời bác ăn sáng, cafe, tám... vào sáng mai nhé. OK? :eek:

com1603

Thượng Tá
ok bác nhắn tin vào số 0903473473 nhé Bia
OK sáng mai em sẽ dậy sớm alo cho bác! Em ở ngõ 90 Nguyễn Tuân.

Qua đây em cũng xin cảm ơn tấm lòng của bác đối với những ae tham gia đấu giá cũng như diễn đàn.
Chúc bác luôn vui khỏe, hạnh phúc!

Một lần nữa xin cảm ơn bác rất nhiều và rất vui vì được làm quen với bác, một Tàu đạo chính cống Bia

trin_hoa_an

Trung Uý

Thế mà chả thấy lão ả ơi gì cả, lại còn tặng thêm quả catap đựng cốt vợt nữa.

Piing poong

Thiếu Uý
Bạn com1603 vừa nt va đt nhưng hết sức thông cảm pp tạm thời án binh bất động kể cả chụp ảnh hộp đựng vợt do gấu đang ở nhà ;) Hôm qua táng tại C6 Mỹ đình về muộn nên đang có chiến tranh + 1 lý do khác ;)

tiger81

Binh Nhất
Bạn com1603 vừa nt va đt nhưng hết sức thông cảm pp tạm thời án binh bất động kể cả chụp ảnh hộp đựng vợt do gấu đang ở nhà ;) Hôm qua táng tại C6 Mỹ đình về muộn nên đang có chiến tranh + 1 lý do khác ;)
Chậm tý chắc ko sao. quan trọng là án binh thì bác còn chơi bóng bàn tiếp đc hahaha

Piing poong

Thiếu Uý
Trong lúc chưa gặp được bác Long com1603 cứ xúc tiến mua phiếu ủng hộ Danang open 2012 trị giá 1900K/2 = 950K và nửa còn lại 950 K sẽ chuyển vào quỹ Lê Văn Tiết. Hẹn cafe sớm nhất trong ngày trao cốt đấu giá và quà tặng ;) Bia

Bình luận từ Facebook