HN-Tìm mua mặt gai hoặc Giao lưu với mặt Tibar; DonicF3

thinhnguyen

Đại Tá
Chủ thớt mua cho bố thi ra Hỏa Châu làm e dawei 388D-1 là ok. Giá thành cũng rẻ.
Trao đổi tới lui thì biết chừng nào có chi bố chơi.

kater

Thượng Sỹ
Chủ thớt mua cho bố thi ra Hỏa Châu làm e dawei 388D-1 là ok. Giá thành cũng rẻ.
Trao đổi tới lui thì biết chừng nào có chi bố chơi.
Bo e thoi tiet nay it danh a. the 388D-1 loai co lot hay ko lot ha bac? loai day danh hay ha bac?

thinhnguyen

Đại Tá
Bo e thoi tiet nay it danh a. the 388D-1 loai co lot hay ko lot ha bac? loai day danh hay ha bac?
......
A nghĩ chú ko nên cho bố chơi môn này. Chỉ cho tập dưỡng sinh hay đi bộ thôi....
Bản thân ai chơi bb cũng trải qua tập luyện.... công cụ hay dụng cụ chỉ bổ trợ phần nào thôi.
Sao tôi đánh gai mà ko hay như joo, lâm gai,, hay như thaythuydanang????
Bạn có biết những cao thủ trên phải xài bao nhiêu con ga í ... mới được như thế.
Bố cậu có tập đc như họ ko? Thì lúc đó mới biết gai DAWEI 388-1 hay or dở.

kater

Thượng Sỹ
......
A nghĩ chú ko nên cho bố chơi môn này. Chỉ cho tập dưỡng sinh hay đi bộ thôi....
Bản thân ai chơi bb cũng trải qua tập luyện.... công cụ hay dụng cụ chỉ bổ trợ phần nào thôi.
Sao tôi đánh gai mà ko hay như joo, lâm gai,, hay như thaythuydanang????
Bạn có biết những cao thủ trên phải xài bao nhiêu con ga í ... mới được như thế.
Bố cậu có tập đc như họ ko? Thì lúc đó mới biết gai DAWEI 388-1 hay or dở.
Đó là môt sở thích mà bác, ba e thích bóng bàn thì e ko thể bảo ba em chơi môn này, môn kia được. Không hẳn những người chơi đã phải là đánh hay, giỏi. Họ ko có thời gian tập luyện như những vdv khác vì họ có nhiều thứ phải nghĩ hơn, ko thể vì lý do đó mà họ ko đc quyền biết vợt họ mua có hợp với họ ko.
Hay ở chỗ có thể xin các bác tư vấn để tìm ra lối đánh hay xin kinh nghiệm của các bác đi trước để tìm ra con đg phù hợp.
Ví dụ như nếu các bác đã đánh phủi thì rất khó quay lại cơ bản. Các bác đánh quen gai công cũng khó quay sang gai thủ...
Vì vậy e mới xin ý kiến các bác. Cũng một phần để em hiểu thêm rút kinh nghiệm trong trận đánh với gai.
388 thi co nhieu loai, cứng-mềm-có mút-ko mút, ko biết bác đang nói loạinào?

thinhnguyen

Đại Tá
Chú biết nói thế thì nên mua mỗi thứ mọt mieedng cho bố chú thử đi. Vì cái nào cũng hay. Mà bố e toàn ko biết ga í là gì. Và chú e cũng thế thì làm sao mà biết???

Bình luận từ Facebook