HN- Tìm Innerforce ZLC hoặc ZLF

tuankhoai

Đại Tá
[QUOTE = "you, token: 416,615, member: 12355"] Em nhận được cốt sau đó giết nhé, Đẹp quá :)[/ QUOTE]
Kill attempt to make nhanh and real Đẹp helps em nhé : D

archer

Đại Tá
[QUOTE = "you, token: 416,615, member: 12355"] Em nhận được cốt sau đó giết nhé, Đẹp quá :)[/ QUOTE]
Kill attempt to make nhanh and real Đẹp helps em nhé : D
Vãi bác comment cái gì thế này??? :eek::rolleyes:o_O
Em vừa làm xong rồi, lần này còn đẹp mỹ mãn hơn các lần trước, làm xong nhìn cứ ko muốn trả hàng nữa :D :D :D

o3ma

Đại Tá
Em vừa làm xong rồi, lần này còn đẹp mỹ mãn hơn các lần trước, làm xong nhìn cứ ko muốn trả hàng nữa :D :D :D
Up ảnh thử coi. Nhận hàng chỗ bác Pháo Láng chưa em?

archer

Đại Tá
Up ảnh thử coi. Nhận hàng chỗ bác Pháo Láng chưa em?
E ko có gì chụp cả, để mai bác í nhận hàng rồi chụp cho a coi. E lười đi quá vẫn chưa lấy cơ, haiz, để hnao có hứng tí đã mấy hnay nhiều việc đau đầu mệt đít quá! :(

o3ma

Đại Tá
E ko có gì chụp cả, để mai bác í nhận hàng rồi chụp cho a coi. E lười đi quá vẫn chưa lấy cơ, haiz, để hnao có hứng tí đã mấy hnay nhiều việc đau đầu mệt đít quá! :(
Uh, hôm nào hứng làm 1 bài có clip hẳn hoi xem sao. Cũng đàn ca sáo nhị ngon phết.

tuankhoai

Đại Tá
háo con nhà bà hức quá :rolleyes: phải công nhận nhìn con LSP bác làm cho bác o3ma đẹp kinh hồn:)

Bình luận từ Facebook