HN- Tìm Innerforce ZLC hoặc ZLF

archer

Đại Tá
topic đó e có xem qua nhưng hình như keo vào 2 cây của KTS đó hơi dày, em muốn mỏng như kiểu bác RK, mang có thì vừa vừa hơn tí. mai em chụp cho bác cây iner
À cây KTS FL là bác ấy bảo làm để cất đi nên vào hơi dày, nhưng cũng vì cái gỗ cán đấy nó bóng nên nhìn thế chứ so với keo 502 là siêu mỏng. Bác xem cán của cây Large Shake e làm cho bác Thắng ấy mới chuẩn

tuankhoai

Đại Tá
Ôi cái đt chết tiệt, bác cho em xin ảnh vào đây đi ạ, ảnh nặng thì cho e xin vào dothaiphucftu@gmail.com
E chân thành cảm ơn ạ! :)
em đang định nhờ bác vào keo cái cán 1 cái cốt khác của em? cây inner thì bác yên tâm em mua mới đc 2 tháng mà nhiều cốt nên sử dụng cũng ít, chưa có 1 tí sứt mẻ gì, bác chỉ cần về về sinh tí tẹo là new 100% ngay

tuankhoai

Đại Tá
Ôi cái đt chết tiệt, bác cho em xin ảnh vào đây đi ạ, ảnh nặng thì cho e xin vào dothaiphucftu@gmail.com
E chân thành cảm ơn ạ! :)
đã có ảnh đấy :D

tuankhoai

Đại Tá
Đẹp quá bác ạ, nhưng chắc e ko với đc rồi, để từ từ xem có con nào cũ nát e lấy vậy ạ :)
con này bác chỉ cần chưa đầy 5 phút vệ sinh là đẹp như mới. cũ nát nó cũng tầm tầm 2,5-2,7t. mai bác chịu khó dậy sớm giúp em với nhé, phiền bác quá:( khi nào có dịp ae giao lưu sau bác nhé.

archer

Đại Tá
con này bác chỉ cần chưa đầy 5 phút vệ sinh là đẹp như mới. cũ nát nó cũng tầm tầm 2,5-2,7t. mai bác chịu khó dậy sớm giúp em với nhé, phiền bác quá:( khi nào có dịp ae giao lưu sau bác nhé.
E biết, mà lực bất tòng tâm :)

o3ma

Đại Tá
topic đó e có xem qua nhưng hình như keo vào 2 cây của KTS đó hơi dày, em muốn mỏng như kiểu bác RK, mang có thì vừa vừa hơn tí. mai em chụp cho bác cây iner
Chú em này trang điểm cái cán em TMB của tôi để đỡ bẩn, phải nói là khó chê được mặc dù tuổi nghề chú ấy lúc đó còn mới, tính bằng ngày.

tuankhoai

Đại Tá
Hay đưa sang chú giã ra làm lại. :D
giã ra .....hê hê. mải nói chuyện mà ko biết bác O3ma tên gì. gặp nhau nhiều trên này mà đến nay chưa biết, mới chỉ biết qua archer tên là Phúc thôi. em tên Tuấn, 31 tuổi :D

o3ma

Đại Tá
giã ra .....hê hê. mải nói chuyện mà ko biết bác O3ma tên gì. gặp nhau nhiều trên này mà đến nay chưa biết, mới chỉ biết qua archer tên là Phúc thôi. em tên Tuấn, 31 tuổi :D
Cứ coi như o3ma là tên đi được không? :) cái tên cũng chỉ để gọi thôi mà. Đùa chút tôi tên Toản, tuổi thì chấp chú cộng thêm 10. :):):)

tuankhoai

Đại Tá
Cứ coi như o3ma là tên đi được không? :) cái tên cũng chỉ để gọi thôi mà. Đùa chút tôi tên Toản, tuổi thì chấp chú cộng thêm 10. :):):)
ái chà căng..............em cứ nghĩ bác đôi mươi:confused: thôi hôm nay em đi ngủ sớm, mai còn đi gặp mặt các em tân sinh viên :D. chúc các bác ngủ ngon

Bình luận từ Facebook