Toàn quốc HN - HD Jun ZLC ST 3.850k.

Nam_HaiDuong

Đại Tá
Haha. Đã nhắc nhở 2 chú từ trước rồi, phải chuẩn bị thể lực đi, các chú cứ chủ quan. CLB anh toàn người đánh ngang cơ với 2 chú thôi nên cũng dễ đánh. Tuy nhiên, nếu thể lực ko đảm bảo thì đòn đánh của mình hay bị lỗi. Chú Nam mà gặp tiếp @drsan, anh Dũng (gặp @drsan trận cuối đấy), em Đô (mặc áo vàng lop bóng cao đấy) thì có lẽ phải thuê taxi tải chở chú về luôn. Haha.
hôm qua dù muốn gặp hết các bác nhưng sức có hạn nên ko chiến tiếp được. em về quê qua đấy suốt kiểu gì cũng có hôm vào gặp tiếp các bác còn lại để lĩnh giáo. sau trận này phải về ngâm cứu lại lối đánh để hóa giải mới được

drsan

Thượng Tá
Cảm ơn bác @tosiosHD @drsan và các bác các chú ở clb Việt Hòa đã tiếp đón em trên bàn bóng và bàn bia nhé, giao lưu với các bác làm em học hỏi được nhiều lắm. Đúng như em dự đoán bị nát hàng.he he . cũng may mà bò về được đến nhà. E ko ngờ hôm qua lại khỏe thế. Các bác nhiệt tình quá làm em hơi ngại.
lúc nào rảnh qua clb anh chơi, em về nhà an toàn là tốt rồi! không biết @QuangHung thế nào?

QuangHung

Đại Tá
lúc nào rảnh qua clb anh chơi, em về nhà an toàn là tốt rồi! không biết @QuangHung thế nào?
Hix..tất nhiên về muộn..sai hẹn là có vấn đề rồi A..nhưng mà k thể hoãn với các A các Bác ngoài đó được..rất cảm ơn sự nhiệt tình của mọi người..hy vọng 1 ngày gần nhất E sẽ được đón tiếp các Bác :D

tosiosHD

Đại Tá
hôm qua dù muốn gặp hết các bác nhưng sức có hạn nên ko chiến tiếp được. em về quê qua đấy suốt kiểu gì cũng có hôm vào gặp tiếp các bác còn lại để lĩnh giáo. sau trận này phải về ngâm cứu lại lối đánh để hóa giải mới được
+ Haha. Giao lưu trận đầu thôi mà, đánh vài trận quen đường bóng của nhau thì mới nghiên cứu. Đánh trận đầu là sân, lạ ánh sáng, lạ đường bóng....có gì đâu mà phải nghiên cứu hả em!

drsan

Thượng Tá
Hix..tất nhiên về muộn..sai hẹn là có vấn đề rồi A..nhưng mà k thể hoãn với các A các Bác ngoài đó được..rất cảm ơn sự nhiệt tình của mọi người..hy vọng 1 ngày gần nhất E sẽ được đón tiếp các Bác :D
Chú về muộn là do điều kiện chủ quan và khách quan mà! Lúc nào có thời gian sắp xếp công việc sẽ xuống đó giao lưu! tiện rủ cả @Nam_HaiDuong đi cùng cho vui!

Nam_HaiDuong

Đại Tá
+ Haha. Giao lưu trận đầu thôi mà, đánh vài trận quen đường bóng của nhau thì mới nghiên cứu. Đánh trận đầu là sân, lạ ánh sáng, lạ đường bóng....có gì đâu mà phải nghiên cứu hả em!
đánh với các bác bên đó bị bí nên phải ngâm cứu chứ bác

Nam_HaiDuong

Đại Tá
Anh thấy chú giật ầm ầm, tấn công như vũ bão, có bí gì đâu. Chẳng qua là chủ quan ko chuẩn bị sức khoe nên nhanh mệt thôi! Haha!
Rơ em thuộc dạng cờ vồ khát nước gặp các bác đánh thanh cảnh thì đi nhanh là đúng rồi. lần sau gặp lại chắc phải chuẩn bị kỹ hơn thì mới mong ăn được vài bác. cứ hùng hục là đi nhanh. he ge

tosiosHD

Đại Tá
Rơ em thuộc dạng cờ vồ khát nước gặp các bác đánh thanh cảnh thì đi nhanh là đúng rồi. lần sau gặp lại chắc phải chuẩn bị kỹ hơn thì mới mong ăn được vài bác. cứ hùng hục là đi nhanh. he ge
+ Không những lần sau, ko nhưng giao lưu ở chỗ anh, mà ở bất cứ đâu đến giao lưu, nếu có điều kiện, em nên mua 1 ít sâm khô (hiệu thuốc bán đầy) về nhà. Hôm nào chuẩn bị đi đâu chinh chiến thì ngậm 1 nhánh. Đảm bảo khỏe như trâu luôn, đánh liền 1 lúc 10 trận 5 séc mà vẫn muốn đánh tiếp! Haha.

tosiosHD

Đại Tá
Hôm qua đi ăn tối lạnh quá, lúc về gặp mưa nữa, giờ bị cúm mất rồi. Hắt hơi, xổ mũi liên tục. Chết thật. Hu hu.

Nam_HaiDuong

Đại Tá
Hôm qua đi ăn tối lạnh quá, lúc về gặp mưa nữa, giờ bị cúm mất rồi. Hắt hơi, xổ mũi liên tục. Chết thật. Hu hu.
ơ e tưởng chỉ e hnay là ốm to chứ vậy mà có bác còn yếu hơn à? e đi oánh về mệt thế mà sáng lại dậy sớm hơn bthuong. chắc hwa bác về muộn bà xã phạt nộp thuế nên bị là đúng rồi. e thì bxa biết đi đánh về mệt nên đuổi ra ngủ riêng. he he

tosiosHD

Đại Tá
Hôm qua anh đi đường chắc lạnh, lúc về gặp mưa nữa, về tắm luôn, sáng dậy thấy mệt thôi. Nhưng từ giữa buổi sáng tới giờ hắt hơi, xổ mũi, nước mắt chảy ra suốt. Chắc bị cúm rồi. Haha.

QuangHung

Đại Tá
Hôm qua anh đi đường chắc lạnh, lúc về gặp mưa nữa, về tắm luôn, sáng dậy thấy mệt thôi. Nhưng từ giữa buổi sáng tới giờ hắt hơi, xổ mũi, nước mắt chảy ra suốt. Chắc bị cúm rồi. Haha.
E hôm sau lại có quốc đi HàNội 4h30:AM..đúng là ăn đủ hành luôn A ah..;)

drsan

Thượng Tá
E hôm sau lại có quốc đi HàNội 4h30:AM..đúng là ăn đủ hành luôn A ah..;)
Các chú thế nào chứ! Bia thì có vài cốc, rượu các Chú ko uống. Nếu lúc anh rủ các Chú đi ăn đêm, các chú cứ làm thêm vài ly rượu như anh là ok ngay!

tosiosHD

Đại Tá
Các chú thế nào chứ! Bia thì có vài cốc, rượu các Chú ko uống. Nếu lúc anh rủ các Chú đi ăn đêm, các chú cứ làm thêm vài ly rượu như anh là ok ngay!
Bác thì quá giỏi chuyện này rồi. Em thì xịt xoạt mũi, ho... như ông già cả tuần liền. Hôm qua có dám uống bia bên Tứ Minh đâu, mặc dù khát nước, thèm bia kinh khủng! Hu hu!

drsan

Thượng Tá
Bác thì quá giỏi chuyện này rồi. Em thì xịt xoạt mũi, ho... như ông già cả tuần liền. Hôm qua có dám uống bia bên Tứ Minh đâu, mặc dù khát nước, thèm bia kinh khủng! Hu hu!
He. Một mình anh giao lưu một lúc với 5_6 nguời, Chủ bàn mới đầu định cho mình phê phê tiếc rằng chỗ đó ko đủ nguời. Đội mình sang có Hạnh ga làm dc mấy cốc, may mà có anh đi cùng!:D

QuangHung

Đại Tá
@drsan ..Bác giải hộ E xem tại sao E uống bia rượu xong. .nó ngứa tụt tịt từ cổ dần xuống chân là nên? . .E ít uống bia rượu nhưng ngày trước uống k bị hiện tượng này. .gần đây mới bị. .hôm đó E k thể từ được nên cố gắng. .vừa đi vừa gãi mãi mới về đến nhà :)

drsan

Thượng Tá
@drsan ..Bác giải hộ E xem tại sao E uống bia rượu xong. .nó ngứa tụt tịt từ cổ dần xuống chân là nên? . .E ít uống bia rượu nhưng ngày trước uống k bị hiện tượng này. .gần đây mới bị. .hôm đó E k thể từ được nên cố gắng. .vừa đi vừa gãi mãi mới về đến nhà :)
Ko vấn đề nhiều. Chú bị dị ứng đó!

Bình luận từ Facebook