Toàn quốc HN - HD Jun ZLC ST 3.850k.

QuangHung

Đại Tá
+ Haha. Cúm thì sợ nhất là hắt hơi, xổ mũi thôi. Chứ ho thì kéo dài dai dẳng lắm, uống thuốc ho cực lâu khỏi. Tuy nhiên, chỉ cần vài chén rượu trắng vào, long hết đờm là hết ho ngay.
K tin A được cái này phải nhờ Bác @drsan ..haha :D " docter Sản"- BS phụ Sản. .;) :D

tosiosHD

Đại Tá
K tin A được cái này phải nhờ Bác @drsan ..haha :D " docter Sản"- BS phụ Sản. .;) :D
+ Haha. Thật mà. Ho chủ yếu do đờm vẫn còn đọng ở cổ họng gây ngứa cổ, tạo ra phản ứng ho. Uống thuốc ho thì thuốc được đưa vào tận dạ dày, dạ dày bạn thì đang bị đau nên khả năng hấp thụ kém, thuốc sẽ bị đào thải phần lớn ra ngoài theo phân luôn. Chỉ có rượu, rượu và rượu thôi.............., đó là loại dược phẩm tác dụng trực tiếp lên cổ họng, làm tan đờm, long đờm ngay lập tức, chữa trị ho nhanh chóng. HO HO HO!

Nam_HaiDuong

Đại Tá
Oh..H3 A chơi đang lên sticky rồi nên tạm thời chưa muốn tuned..TG3 vẫn còn chưa hết vị Neo mang lên gửi bác @drsan và AE chơi thử ..cơ mà còn bootter thì mang cho xin lọ về tuned vài miếng chơi thử nhé ;)
mút tune sẵn khi bán ko ăn thua. tune kiểu vớ vẩn đấy đánh xịt như đá. tune phải mềm nhũn ra oánh mới phê. mút tàu mà ko tune chơi vừa mất sức lại xịt đòn nhẹ phèo. mút Nhật em cũng tune nhẹ 1 lớp

Last edited:

Nam_HaiDuong

Đại Tá
Oh..H3 A chơi đang lên sticky rồi nên tạm thời chưa muốn tuned..TG3 vẫn còn chưa hết vị Neo mang lên gửi bác @drsan và AE chơi thử ..cơ mà còn bootter thì mang cho xin lọ về tuned vài miếng chơi thử nhé ;)
ok sẽ cho bác 1 lọ tune. nhưng lưu ý nó là loại gây nghiện đấy nhé. =))

QuangHung

Đại Tá
mút tune sẵn khi bán ko ăn thua. tune kiểu vớ vẩn đấy đánh xịt như đá. tune phải mềm nhũn ra oánh mới phê. mút tàu mà ko tune chơi vừa mất sức lại xịt đòn nhẹ phèo. mút Nhật em cũng tune nhẹ 1 lớp
A chơi loại H3pro 40 untuned ..mai chú thử mồi cho A giật xem có nhẹ k nhé..haha :D nhưng k tuned đánh oải lắm ;)

tosiosHD

Đại Tá
Tối thứ 7, chú Hùng và chú Nam hết sức kìm nén nhé! Mai còn phải chiến đấu đấy! Haha!
A e cố gắng đi sớm, khoảng 3h30 có mặt, nghỉ ngơi. 4h bắt đầu chiến nhé!

Nam_HaiDuong

Đại Tá
Tối thứ 7, chú Hùng và chú Nam hết sức kìm nén nhé! Mai còn phải chiến đấu đấy! Haha!
A e cố gắng đi sớm, khoảng 3h30 có mặt, nghỉ ngơi. 4h bắt đầu chiến nhé!
sao phải giữ gìn. bác có vẻ dính vào vấn đề đó là mất nước lắm nhỉ? ho ho

QuangHung

Đại Tá
Haha! Anh thì vô tư! Anh mệt thì còn bao nhiêu a e khác chinh chiến. Bọn em có 2 ng, 1 ng mệt thì ng kia có kham nổi ko?
Bác yên tâm kiểu gì cũng giao lưu gần hết đến hết luôn. . Nếu k dính cúm ít nhất E cũng chơi được khoảng 6 -10 trận trận 5set. .haha :D

tosiosHD

Đại Tá
Bác yên tâm kiểu gì cũng giao lưu gần hết đến hết luôn. . Nếu k dính cúm ít nhất E cũng chơi được khoảng 6 -10 trận trận 5set. .haha :D
+ Mẹ kiếp. Tối hôm qua ăn mấy miếng dưa hấu trong tủ lạnh, sáng nay dậy Amidan sưng to, đỏ chót như quả mận luôn. Đang phải ngậm thuốc ngậm Strepsils đây. Tuy là thuốc ngậm nhưng nó làm cho người uể oải hơn cả...nộp thuế. Haha.

nvh78

Đại Tá
+ Mẹ kiếp. Tối hôm qua ăn mấy miếng dưa hấu trong tủ lạnh, sáng nay dậy Amidan sưng to, đỏ chót như quả mận luôn. Đang phải ngậm thuốc ngậm Strepsils đây. Tuy là thuốc ngậm nhưng nó làm cho người uể oải hơn cả...nộp thuế. Haha.
Bỏ thuốc ngậm rượu cho nhanh khỏi.Mà chắc đây là lý do để nhỡ có thua trận :D:D:D

QuangHung

Đại Tá
Bỏ thuốc ngậm rượu cho nhanh khỏi.Mà chắc đây là lý do để nhỡ có thua trận :D:D:D
Hôm qua nghe A dụ dỗ làm nửa cốc..ho lại càng ho..lại còn mất ngủ nữa..ác thật, đầu độc đối thủ :D

tosiosHD

Đại Tá
Haha! Đây là mình rủ mấy a e về giao lưu, thứ nhất cho biết mặt, thứ 2 là biết đường bóng của nhau...chứ có phải kèo cột, cá độ gì đâu mà phải đầu độc đối thủ? Oan quá! Haha. Tối qua vẫn phải nộp thuế đấy! Haha!

Nam_HaiDuong

Đại Tá
Cảm ơn bác @tosiosHD @drsan và các bác các chú ở clb Việt Hòa đã tiếp đón em trên bàn bóng và bàn bia nhé, giao lưu với các bác làm em học hỏi được nhiều lắm. Đúng như em dự đoán bị nát hàng.he he . cũng may mà bò về được đến nhà. E ko ngờ hôm qua lại khỏe thế. Các bác nhiệt tình quá làm em hơi ngại.

tosiosHD

Đại Tá
Haha. Chú cứ chuẩn bị thể lực đi. Tuyệt đối tuần này kiêng cái khoản "kia" với bà xã nhé!
Haha. Đã nhắc nhở 2 chú từ trước rồi, phải chuẩn bị thể lực đi, các chú cứ chủ quan. CLB anh toàn người đánh ngang cơ với 2 chú thôi nên cũng dễ đánh. Tuy nhiên, nếu thể lực ko đảm bảo thì đòn đánh của mình hay bị lỗi. Chú Nam mà gặp tiếp @drsan, anh Dũng (gặp @drsan trận cuối đấy), em Đô (mặc áo vàng lop bóng cao đấy) thì có lẽ phải thuê taxi tải chở chú về luôn. Haha.

Bình luận từ Facebook