HN Bán ten 64fx đen 1,9mm 350k(Đã bay)

lamtq

Đại Tá
Chốt thứ 5 rồi bác ạ. Giờ giấc sẽ báo cho bác sau. Mà ra HN bác ở chỗ nào? phương tien đi lại ra sao? cần hỗ trợ gì ko?
E o nha ben pho Phan Huy Chu hoac hotel neu di cviec .neu muon dc xe thi se tu tuc.ko thi fien cac bac chi duong e xe om cho tiện cung dc.hehe

vcbshark

Đại Tá
Phan Huy Chú gần chỗ em làm, chiều T5 dự là em không trốn đón nhóc được, trưa em mời bác bàn tròn, chiều rảnh thì em ra, không rảnh thì em quay đầu tạ lỗi vậy

phi hung

Đại Tá
Adidas ở chỗ nào bác nhỉ ? Gmap cho em cái được không ?
Từ ngã tư sở qua ngã tư khuất duy tiến 100m bên trái đi vào ngõ 477 hỏi trường cấp 2 trần hưng đạo nhé

vcbshark

Đại Tá
Em thấy có cậu rao TG7-CP nghe rất ưa, cốt 7 gỗ, nhanh, cảm giác. Bác nào có ý kiến cho em về cốt này được không ?

archer

Đại Tá
Em thấy có cậu rao TG7-CP nghe rất ưa, cốt 7 gỗ, nhanh, cảm giác. Bác nào có ý kiến cho em về cốt này được không ?
Ủa a chờ Ross mà quan hệ đi còn tìm DHS làm chi. TG7CP cũng từa tựa PG7 thôi, cái đang rao quá xấu bẩn để lấy ko thì e cũng thử rồi. Nó có dấu hiệu ngâm nước tẩy rửa, hơi ngại.

vcbshark

Đại Tá
Thank you, tính mình nó hơi dốt, cứ ngồi ol mấy hôm lại ngứa chân ngứa tay, còn tận gần tháng nữa thằng Ross nó mới về, chán quá đi mất thôi

Bình luận từ Facebook