HN Bán ten 64fx đen 1,9mm 350k(Đã bay)

vcbshark

Đại Tá
Dạo này em cứ như đi tù, quay như chong chóng, đến cơ quan cắm mặt vào máy, về nhà cắm mặt vào máy, hết mô hình kinh doanh rồi đến kiểm toán, toàn việc vớ vỉn, chưa dứt ra được nên không dám hẹn bác chiến. Để hôm nào vợt về, nghỉ hẳn ngày rỗi rãi chiến cùng anh em cho nó thoải mái, không ít nhất cũng xin vợ được cuối tuần một ngày chiến cho nó thỏa

phi hung

Đại Tá
Tranh thủ lột keo lun cho ô em :) Về chỉ việc oánh

o3ma

Đại Tá
Bác cứ đi đến chiều thứ 6 về là được, đến Adidas làm trận tưng bừng rồi tính tiếp nhé, coi như em cầm tiền của bác, bác cầm mặt của em để làm tin
Mịa, 2 tên cách nhau khoảng 5 phút chim đi xe máy mà bày trò chuyển khoản với chuyển phát nhanh. Con cá mập nó bơi lặn ngay hồ Hoàn Kiếm. Trưa mai rảnh thì tặng nó 5k tiền xăng và 5 phút đồng hồ mang lên cho nó.

vcbshark

Đại Tá
Bác dùng keo truongtxt em sẻ cho nửa, nhà em còn nửa lọ O2 chắc pha thêm nước vào dùng thêm năm nữa mới hết. Cứ đi CT đi, ra ới em em mang đi dán cả vào c nữa cũng không hết đâu, khỏi phải mua.

vcbshark

Đại Tá
Mịa, 2 tên cách nhau khoảng 5 phút chim đi xe máy mà bày trò chuyển khoản với chuyển phát nhanh. Con cá mập nó bơi lặn ngay hồ Hoàn Kiếm. Trưa mai rảnh thì tặng nó 5k tiền xăng và 5 phút đồng hồ mang lên cho nó.

Cứ để bác ấy đi, em cũng chưa cần gấp, đang đánh Bry và Whale thử, Ross chưa về nên cũng chẳng vội, mặt lởm lởm nhà em còn lắp đủ cho bốn năm con nữa bác ạ

vcbshark

Đại Tá
Xem chung kết Zhang & Ma mà khủng khiếp quá, thế giới bao giờ mới bằng cơ thằng khựa được nhỉ, còn VN thì bao giờ mới bằng cơ thế giới được nhỉ, mà bao giờ em chấp được Đạt còi 9 - 10 - 9 nhỉ, bao giờ ..., thôi, không nghĩ nữa, em đi ngủ đây

Linh69

Đại Tá
Cứ để bác ấy đi, em cũng chưa cần gấp, đang đánh Bry và Whale thử, Ross chưa về nên cũng chẳng vội, mặt lởm lởm nhà em còn lắp đủ cho bốn năm con nữa bác ạ
Này! chú mua được Ten64 fx - để lại cho a mặt Bry đi ( Nếu là mặt Đen) - a đánh trái mặt này có vẻ hợp!:D

phi hung

Đại Tá
Này! chú mua được Ten64 fx - để lại cho a mặt Bry đi ( Nếu là mặt Đen) - a đánh trái mặt này có vẻ hợp!:D
Bry mình thấy kém ten nhiều đấy L ơi,BH bạn có quả Phủi hôm nọ đấy phải oánh mút ổn định và bám xoáy mới dễ đánh

Linh69

Đại Tá
Bry mình thấy kém ten nhiều đấy L ơi,BH bạn có quả Phủi hôm nọ đấy phải oánh mút ổn định và bám xoáy mới dễ đánh
Cũng đang tìm mặt phù hợp nhưng nẩy quá như Ten thì ko đánh được quả BH như vậy! Hùng tư vấn xem mặt nào ...???:)

phi hung

Đại Tá
@Linh69 Bớm spin art ngon và xoáy hơn ten có khi hợp ô đấy,tôi oánh thấy xoáy lắm nhưng ko nẩy lên cho bay roài,tôi chỉ thích Bớm lên ko chơi dòng khác :p

Bình luận từ Facebook