HN - Bán một loạt vợt + quần áo Butterfly 2nd hand mua ở nc ngoài

subasa

Đại Uý
Sillyboy9x xin chào toàn thể ACE!

Lâu lắm em mới quay lại, cái nick cũ lâu em không dùng nên quên xừ pass rồi nên đành phải dùng nick mới. Anh chị em nào mà ngày trước xem qua clip này của em rồi thì chắc nhớ ngay em là đứa nào :p

[video=youtube;n1S0_CZpNlI]http://www.youtube.com/watch?v=n1S0_CZpNlI[/video]

Hè này về em quyết định giải nghệ hẳn bóng bàn vì lâu nay vào ĐH cũng không có điều kiện để rèn luyện tử tế nữa, chắc hết duyên với bóng bàn rồi :( Thế nên là em có một số vợt và quần áo bóng bàn xịn, đã qua sử dụng hoặc gần như mới tinh bán lại cho ACE nào có nhu cầu.
*UPDATE!!! NHỮNG EM NÀY CHƯA CÓ CHỦ!

3. Mặt Stiga Calibra LT Sound - giá 400k - cắt vừa đầu cốt vợt YEO (mới đánh vài trận)

Tất cả đồ của em 100% mua ở Butterfly chính hãng tại Thuỵ Điển hoặc Hà Lan nên chắc chắn là hàng loại 1 (thế nên em mới bán lại với giá này vì lúc mua mới toàn 30-40 euros/chiếc). Em xin phép không up ảnh quần áo vì đang phơi chưa khô nhưng mọi người yên tâm là đồ vẫn còn mới 90-95%, chắc chắn là không rách rưới chỗ nào ;) Em nặng 68kg, 1m78 và mặc vừa tất cả đồ em mua nên các bác cứ tự tính xem có vừa người mình không nhé :D

Ngày 5/7 em bay về đến HN sẽ giao hàng, em bán đồ này thanh lý cho nó hết càng nhanh càng tốt nên mong cả nhà ủng hộ em chút ạ.

Cảm ơn mọi người rất nhiều!!! :)
bác rao bán nhưng em không thấy có số điện thoại là sao ạ:D,có gì bác nhắnt in đc cho em vào số 0904 855 212 nhé,em cũng đang quan tâm mấy món này

Sillyboy_94

Binh Nhì
Tình hình là có 2 viên gạch bị vỡ nên bây h nó như này ạ:
1. Combo cốt vợt Joo Se Hyuk chơi phòng thủ cực hay + 1 mặt gai Tibhar grass dtecs 1.6 mm (đúng như JSH xài) + 1 mặt Stiga Boost TC 2.0 mm => giá chỉ 1.0 TR!!!!!

2. Combo quần áo butterfly (áo xanh đen + quần limax đen/đỏ) (size S châu cả đôi) -> giá chỉ 400k! (không bán rời)
=> áo xanh/đen em mặc trong clip ở trang 1 nhé, sry em del mất ảnh rồi nhg yên tâm là không có tí rách rưới nào và chất lượng cực tốt.

Last edited:

Bình luận từ Facebook