HN - Bán một loạt vợt + quần áo Butterfly 2nd hand mua ở nc ngoài

Sillyboy_94

Binh Nhì
Sillyboy9x xin chào toàn thể ACE!

Lâu lắm em mới quay lại, cái nick cũ lâu em không dùng nên quên xừ pass rồi nên đành phải dùng nick mới. Anh chị em nào mà ngày trước xem qua clip này của em rồi thì chắc nhớ ngay em là đứa nào :p

[video=youtube;n1S0_CZpNlI]http://www.youtube.com/watch?v=n1S0_CZpNlI[/video]

Hè này về em quyết định giải nghệ hẳn bóng bàn vì lâu nay vào ĐH cũng không có điều kiện để rèn luyện tử tế nữa, chắc hết duyên với bóng bàn rồi :( Thế nên là em có một số vợt và quần áo bóng bàn xịn, đã qua sử dụng hoặc gần như mới tinh bán lại cho ACE nào có nhu cầu.
*UPDATE!!! NHỮNG EM NÀY CHƯA CÓ CHỦ!
Tình hình là có 2 viên gạch bị vỡ nên bây h nó như này ạ:
1. Combo cốt vợt Joo Se Hyuk chơi phòng thủ cực hay + 1 mặt gai Tibhar grass dtecs 1.6 mm (đúng như JSH xài) + 1 mặt Stiga Boost TC 2.0 mm => giá chỉ 1.0 TR!!!!!

2. Combo quần áo butterfly (áo xanh đen + quần limax đen/đỏ) (size S châu cả đôi) -> giá chỉ 400k! (không bán rời)
=> áo xanh/đen em mặc trong clip ở trang 1 nhé, sry em del mất ảnh rồi nhg yên tâm là không có tí rách rưới nào và chất lượng cực tốt.

Tất cả đồ của em 100% mua ở Butterfly chính hãng tại Thuỵ Điển hoặc Hà Lan nên chắc chắn là hàng loại 1 (thế nên em mới bán lại với giá này vì lúc mua mới toàn 30-40 euros/chiếc). Em xin phép không up ảnh quần áo vì đang phơi chưa khô nhưng mọi người yên tâm là đồ vẫn còn mới 90-95%, chắc chắn là không rách rưới chỗ nào ;) Em nặng 68kg, 1m78 và mặc vừa tất cả đồ em mua nên các bác cứ tự tính xem có vừa người mình không nhé :D

Ngày 5/7 em bay về đến HN sẽ giao hàng, em bán đồ này thanh lý cho nó hết càng nhanh càng tốt nên mong cả nhà ủng hộ em chút ạ.

Cảm ơn mọi người rất nhiều!!! :)

Last edited:

Sillyboy_94

Binh Nhì
Không biết mấy anh người như nào nhưng em 1m78 vẫn mặc vừa cả S lẫn M :)) Nhưng mà mọi người nên nhớ đây là S của Tây nhé, chứ không phải S của VN đâu. Em nhờ người nhà gửi sang cái áo thể thao vớ vẩn ở nhà ghi là size XL mà mặc cũng không khác gì S hay M của Tây lắm đâu.

XeLu3b@nh

Đại Tá
Không biết mấy anh người như nào nhưng em 1m78 vẫn mặc vừa cả S lẫn M :)) Nhưng mà mọi người nên nhớ đây là S của Tây nhé, chứ không phải S của VN đâu. Em nhờ người nhà gửi sang cái áo thể thao vớ vẩn ở nhà ghi là size XL mà mặc cũng không khác gì S hay M của Tây lắm đâu.

Thế thì ko hy vọng gì rồi. Nhường cho các bác đô con vậy

chichkidao

Moderator
Hehe, cây này em đánh thấy chop bóng hay lắm, giật bóng cũng tương đối đầm tay. Bác cứ cân nhắc đi, em để lại em nó có 1TR thôi, bằng vài két bia chứ mấy ạ :D Cheers!

ok mình đang cân nhắc đây.cây này mỏng đánh mút tàu chắc được nhưng sợ tốn sức vì mình thấy tốc độ nó không được cao cho lắm.còn cắt bóng không biết thế nào.mình đánh cũng hay chặt chém là chính :D

Sillyboy_94

Binh Nhì
ok mình đang cân nhắc đây.cây này mỏng đánh mút tàu chắc được nhưng sợ tốn sức vì mình thấy tốc độ nó không được cao cho lắm.còn cắt bóng không biết thế nào.mình đánh cũng hay chặt chém là chính :D

Ngày trước em cũng đánh mút tàu vào con này bác ơi, H3 thường mà đánh cũng không đến nỗi đâu, nếu cho tí keo vào thì giật mất bóng luôn :)) Còn vì cái đầu vợt này nó to hơn bt nên cắt bóng khá là đã, tốc độ vừa phải, không quá chậm đâu bác ạ.

khong_le_huy_cn

Trung Uý
cho mình đặt gạch combo joo nhé! nhưng có thể đổi TC sang calibra k? vì mình khoái mặt đó hơn! 2 mặt cũng sêm nhau mà! giao dịch thế nào nhỉ? bác về Hn alo e qua luôn nhé!

Sillyboy_94

Binh Nhì
cho mình đặt gạch combo joo nhé! nhưng có thể đổi TC sang calibra k? vì mình khoái mặt đó hơn! 2 mặt cũng sêm nhau mà! giao dịch thế nào nhỉ? bác về Hn alo e qua luôn nhé!

Hi bác :D Dạo này em lâu lâu không đánh rồi nên cũng ngại bóc biếc lắm, bác chịu khó kiếm miếng Calibra nào gắn vào em Joo vậy. Với lại size đầu vợt nó cũng khác nhau nên cũng không đổi qua đổi lại được, Joo là vợt DEF nên đầu vợt to hơn kha khá đấy bác ạ. Mấy bữa nữa về HN em sẽ liên lạc với tất cả mọi người đã đặt gạch rồi giao dịch trực tiếp :D Thanks bác!

hibiki

Moderator
Ngày trước em cũng đánh mút tàu vào con này bác ơi, H3 thường mà đánh cũng không đến nỗi đâu, nếu cho tí keo vào thì giật mất bóng luôn :)) Còn vì cái đầu vợt này nó to hơn bt nên cắt bóng khá là đã, tốc độ vừa phải, không quá chậm đâu bác ạ.

Chào bạn. Bạn có ở Sài Gòn k? Mình muốn giao lưu với bạn vài trận. Xem clip của bạn nhiều lần và từ rất lâu rồi nhưng chưa có dịp gặp mặt. :)

com1603

Thượng Tá
Ngày mới vào diễn đàn đang còn không biết mặt Cuồng Phong là gì mình đã đánh liều lấy con Cuồng Phong của cu em này, nhưng mặt đó lại là...Hurricane 3 và sponge có chữ ký của Waldner :D, ko biết chú em còn nhớ không? :eek:

Đợt đó không biết ai với ai, ngại giao lưu nên cũng không mời chú em vài trận.
Lần này nếu có thời gian thì nhắn tin cho anh nhé, anh đến đón chú đi giao lưu... Bia

khong_le_huy_cn

Trung Uý
Hi bác :D Dạo này em lâu lâu không đánh rồi nên cũng ngại bóc biếc lắm, bác chịu khó kiếm miếng Calibra nào gắn vào em Joo vậy. Với lại size đầu vợt nó cũng khác nhau nên cũng không đổi qua đổi lại được, Joo là vợt DEF nên đầu vợt to hơn kha khá đấy bác ạ. Mấy bữa nữa về HN em sẽ liên lạc với tất cả mọi người đã đặt gạch rồi giao dịch trực tiếp :D Thanks bác!
bác ơi! em đổi calibra để dán vào vợt khác! vợt joo k chơi được mặt này! và mặt của joo dán sang kia cũng to lên k bị hụt ! vậy là oki rùi. bác đổi giúp em nhé! tks bác nhiều!

Last edited:

thinhnguyen

Đại Tá
Đã pm rồi nhé. Mình lấy combo số 2..bạn còn gai grass dtec củ nào nửa ko? Mình mua thêm để xài.

Last edited:

Sillyboy_94

Binh Nhì
Ngày mới vào diễn đàn đang còn không biết mặt Cuồng Phong là gì mình đã đánh liều lấy con Cuồng Phong của cu em này, nhưng mặt đó lại là...Hurricane 3 và sponge có chữ ký của Waldner :D, ko biết chú em còn nhớ không? :eek:

Đợt đó không biết ai với ai, ngại giao lưu nên cũng không mời chú em vài trận.
Lần này nếu có thời gian thì nhắn tin cho anh nhé, anh đến đón chú đi giao lưu... Bia
Hì hì, bây giờ em giải tán hết đồ đạc rồi tiếc quá :D Em sang đây đi học không có thời gian với điều kiện tập nên cũng bỏ bê chán quá nên đành cho em bb ra đi hẳn thôi. Chúc bác đánh càng ngày càng lên tay nhé!

Chào bạn. Bạn có ở Sài Gòn k? Mình muốn giao lưu với bạn vài trận. Xem clip của bạn nhiều lần và từ rất lâu rồi nhưng chưa có dịp gặp mặt. :)
Hì, cảm ơn bạn. Mà bây giờ mình giải nghệ mất rồi nên cho đồ đạc đi hết sạch à :D Chúc bạn một ngày tốt lành

bác ơi! em đổi calibra để dán vào vợt khác! vợt joo k chơi được mặt này! và mặt của joo dán sang kia cũng to lên k bị hụt ! vậy là oki rùi. bác đổi giúp em nhé! tks bác nhiều!

Check Inbox bác ơi!

Gạch cái áo Butterfly 200K nhé . Đuôi ...4554. Bác cho em số tài khoản em chuyển tiền
Check Inbox bác ơi!

a có pm cho em nhé............................................................................

Check Inbox bác ơi!

Đã pm rồi nhé. Mình lấy combo số 2..bạn còn gai grass dtec củ nào nửa ko? Mình mua thêm để xài.

Check Inbox bác nhé, em hết sạch mất Grass Dtecs rồi :( Tiếc quá

Bình luận từ Facebook