HN, bán Darker Speed 90 FL 100% full box

thuhungn

Trung Sỹ
Còn 1 cây Schlager light ST ko seri 83g 100% và cây hayabusa zxi 83.5g 99% meoluoi có thích sưu tập em nào nữa thì alo cho anh

huydas

Đại Tá
Hi, tao thích chân dài long lanh giọt sương cơ :D ko mua đc của ai là tao về trấn lột anh tao he he he

Không được đâu...a ấy để cho tao rùi..he...mà mày có đánh đc cán st k mà đặt gạch thế?cẩn thận k về lại bay vợt vào mặt tao.he

XeLu3b@nh

Đại Tá
Không được đâu...a ấy để cho tao rùi..he...mà mày có đánh đc cán st k mà đặt gạch thế?cẩn thận k về lại bay vợt vào mặt tao.he

Chú không biết anh trước chơi toàn ST à, ví dụ nhé : acostic ST, Stiga ST, TMB ST....giờ Amutat ST nữa thì quá đỉnh luôn he he

XeLu3b@nh

Đại Tá
Còn 1 cây Schlager light ST ko seri 83g 100% và cây hayabusa zxi 83.5g 99% meoluoi có thích sưu tập em nào nữa thì alo cho anh

hi bác nhiều hàng đỉnh thế nhỉ.. Nao lên em xin cốc bia rồi cho em chiêm ngưỡng Bộ sưu tập nhé

Last edited:

bongbannhaque

Trung Sỹ
Bác Hùng nhắn tin cho em số tài khoản vào điện thoại của em nhé: 0912858686. mai e sẽ chuyển tiền. Mà Bác bán nốt cây ST đi, em lấy luôn.

Chia buồn với anh Hung là em đang đánh cây st rồi nên anh gạ anh Hùng vô ích thôi :) speed 90 đánh thì chạp chạp.....

thuhungn

Trung Sỹ
Theo yêu cầu người mua, mình post hình Amultart SI lên đây để xem qua

meoluoitmb

Đại Tá
he he, cây này và cây speed 90 là của mình.......ngắm em nó đã đủ phê rồi, 18h là em nhận được hàng anh Hùng à.

Bình luận từ Facebook