HN, bán Darker Speed 90 FL 100% full box

tap_choi

Trung Sỹ
con này mà ST em cũng lấy đó bác Khánh Ạ
Còn biết trước bác cơ haha
up giùm bác
em biết có bác lấy đó, để em giới thiệu cho

thuhungn

Trung Sỹ
Mọi người có vẻ thích ST, thanks mọi người đã quan tâm.
Giá 4.2tr này là thấp hơn giá thị trường 600k rồi.... ai có nhu cầu alo mình nhé.

bongbannhaque

Trung Sỹ
Thật ra lý do đơn giản mà cây st không đi được là vì nó đã có chủ nhân mới là mình nên mọi người đừng gạ bác Hùng làm j :D

bongbannhaque

Trung Sỹ
Mà em hỏi khí không phải chứ anh Hùng chụp ảnh mấy cây vợt này bằng máy ảnh đồ chơi à? Sao mà xáu thế :( vợt đẹp, chân dài anh phải chụp sao cho xứng đáng, mẹ nhìn xa như mấy cây đường sắt
Về mua máy ảnh đê...

thuhungn

Trung Sỹ
Mà em hỏi khí không phải chứ anh Hùng chụp ảnh mấy cây vợt này bằng máy ảnh đồ chơi à? Sao mà xáu thế :( vợt đẹp, chân dài anh phải chụp sao cho xứng đáng, mẹ nhìn xa như mấy cây đường sắt
Về mua máy ảnh đê...
Thanh niên nhà quê đừng có vào dìm hàng anh, mai cho CA vào nhà tịch thu hết vợt ko còn gì để chơi đâu ....:cool:

chonmylac2

Trung Sỹ
Up cho bác mau chóng gả em này! Bác nào muốn có cú giật vào mang cá và xoáy nhiều hơn hãy sớm cưới em này sẽ không phải hối tiếc đâu nhé!

bongbannhaque

Trung Sỹ
Cây ST anh cũng chưa dán mặt lần nào, giờ đang chơi Amultart SI. em xuống HN qua nhà anh và Tiến (bongbannhaque) chơi và giao lưu luôn nhé.
Anh Hùng đang tập đôi công, chưa ra đời sương gió được........hẹn các bạn sang năm nhé.. :)

Bình luận từ Facebook