Hình ảnh vũ khí của ae CLB mặt Tầu

Ttfan2012

Đại Tá
Nhân dịp thử mặt Spin Art của Butterfly mình cũng khoe áo mới của vũ khí cái nào:

Last edited:

bachikho

Đại Tá
ô hay sao bác nói vậy, phát khó đâu phải ai cũng làm đc, đó là ưu thế lớn chứ nhỉ, tui thấy nhiều bác cứ dè bỉu người phát ác, bảo phát khó chỉ tổ người ta trả khó, quái lạ, muốn phát khó nữa ko đc mà có ng lại bảo phát khó làm j, bó tay

docmaorg

Đại Tá
Linh 729 giao bóng hay đấy, phải nói là có năng khiếu giao bóng trong bóng bàn. Trình ngang 1 set chết 3-4 quả giao của Linh là bình thường.

Xuân Diên

Binh Nhì
Hì,em cùi bắp chen chân vào tí..Pg-07 với h3 national và mặt diamond ... nguyên bộ tàu đạo của em đấy các bác ạ :)

Attachments

163.9 KB · Đọc: 0
    167.5 KB · Đọc: 0

long thủ

Đại Tá
em thấy bác giao giống như kiểu là người ta không chết thì mình chết ý :);)o_O

Tập được cú giao bóng khó là 1 lợi thế lớn, với cả phải có trình độ nhất định mới làm được, miễn là đúng luật. Em có nhiều quả giao rất hiểm nhưng thường ăn dễ dàng nên chỉ dùng cho thi đấu thôi chứ đánh trận tập thì cứ giao bình thường để đánh thì hơn

Ttfan2012

Đại Tá
e để ý trên diễn đàn m chỉ có hạng D và E là chém về kĩ thuật 1 cách tàn bạo, còn A B thì rất ít :confused:
Thì chỉ có hạng E, D mới phải nghiên cứu về kỹ thuật thôi chứ bạn. Hạng A và B còn đang lo đi dạy kỹ thuật cho mấy anh em hạng D và E thì thời gian đâu mà chém cơ chứ. :)

Bình luận từ Facebook