Hình ảnh vũ khí của ae CLB mặt Tầu

hiepga

Đại Tá
Dạo này anh em tàu đạo tha hồ khám phá nhé:D rất nhiều hàng mới:p
E cũng có hướng chuyển sang Tàu đạo bác ạ. Hum qua nghịch cầm e H3 neo dán vào Sar mà đánh cũng sướng phết, giật cực kỳ khó chịu và an toàn. Phát xoáy thì thôi rồi :D

tuankhoai

Đại Tá
E cũng có hướng chuyển sang Tàu đạo bác ạ. Hum qua nghịch cầm e H3 neo dán vào Sar mà đánh cũng sướng phết, giật cực kỳ khó chịu và an toàn. Phát xoáy thì thôi rồi :D
ơ........thế là kinh đấy, cố gắng phát huy:)

Duc_NM

Đại Tá
Jun của ngày hôm wa

Bác Lâm quét keo mang cá xấu ghê cơ, con Maze em mua của bác cũng xấu như em Jun này. Bác có thể cải thiện bằng cách trước khi quét sơn bóng bác dùng băng dính dán vào phần trong cốt, chỗ bị lem như này sẽ dính vào băng dính, giật băng dính ra là thẳng tắp đẹp như mơ :D

lamtq

Đại Tá
tớ biết chứ nhưng ở đời có cái j hoàn hảo bao g đâu thế nên xấu tý kệ mịa nó miễn phang ngon ok rùi
Bác Lâm quét keo mang cá xấu ghê cơ, con Maze em mua của bác cũng xấu như em Jun này. Bác có thể cải thiện bằng cách trước khi quét sơn bóng bác dùng băng dính dán vào phần trong cốt, chỗ bị lem như này sẽ dính vào băng dính, giật băng dính ra là thẳng tắp đẹp như mơ :D

thaythuydn

Đại Tá
Theo như em hiểu thì câu hỏi của bác là cho trường hợp "Tải lên file đính kèm" tải trực tiếp. Bác để ý sau khi file đã tải lên có 2 tùy chọn "Ảnh thu nhỏ" và "Ảnh đầy đủ", bác chọn "Ảnh đầy đủ" sẽ được ảnh lớn ngay.

Phải lưu ý là ảnh cũng chỉ tối đa bằng ảnh gốc mà thôi. Muốn ảnh theo ý mình cần được xử lý trước đó bằng photoshop hoặc các phần mềm chỉnh sửa ảnh tương tự.
Trường hợp up ảnh qua web trung gian VD photobuket... thì ảnh luôn là nguyên gốc.
Cám ơn bạn ĐÃ HIỂU Ý MÌNH .Đúng là như vậy .

hiepga

Đại Tá
ơ........thế là kinh đấy, cố gắng phát huy:)
Bác ới cho e hỏi có phải mặt tàu dán cốt carbon thì xịt hơn cốt thuần gỗ hoặc alc k. E thấy về độ xoáy thì có nhưng mà cảm giác lực đi k được căng . E dán vào Sar đánh thấy cũng ổn , tuy cảm giác bóng k tốt lắm nhưng an toàn. Mấy hum nữa dán vào cốt chuyên mặt tàu chắc phải lên đk thêm mấy bóng nhỉ :D

tuankhoai

Đại Tá
Bác ới cho e hỏi có phải mặt tàu dán cốt carbon thì xịt hơn cốt thuần gỗ hoặc alc k. E thấy về độ xoáy thì có nhưng mà cảm giác lực đi k được căng . E dán vào Sar đánh thấy cũng ổn , tuy cảm giác bóng k tốt lắm nhưng an toàn. Mấy hum nữa dán vào cốt chuyên mặt tàu chắc phải lên đk thêm mấy bóng nhỉ :D
cũng chưa biết đc, tùy thuộc vào cảm nhận của bác, chơi bóng bằng tay chứ có chơi bằng tưởng tượng đc đâu bác:D

thuanlacsg

Đại Tá
Các bác nên cho vào danh sách những dòng cốt kết hợp tuyệt vời với H3 thêm cái tên cốt GLORY (CORNILLEAU) hãng bb số 1 tại Pháp.
Nặng khoảng 87-89gr. Cốt Mềm - hơi rung. Cho cảm giác giật mút tàu tuyệt vời. Kiểm soát cực tốt. Chặn đẩy bóng ko tụt vào lưới (cái này quan trọng nè)
Cốt này bên trái đánh TARGET 42.5 của CORNILLEAU cho cảm giác giật và phòng thủ cực tốt.

E thề là cốt đánh 3 buổi + mút trái Target 42.5 chưa đánh bao giờ. Thế mà đêm thu7 e cắt TARGET 42.5, sáng Chủ Nhật e thịt được vài con cọp A1 của HCM hôm chủ nhật vừa rồi. Bác nào có xem giải nội bộ CVXS MIỀN NAM ở Hoalu sẽ biết kết quả của em.
Đây sẽ là vũ khí chính của em trong 3 năm tới.

lamtq

Đại Tá
Thang e cung doi cot lien xoanh xoach nhi.
Da noi vu.khi chinh 3 nam nua neu trc nay nay 3 nam nua ma lai doi thi souvenir a cay nay nhe
Các bác nên cho vào danh sách những dòng cốt kết hợp tuyệt vời với H3 thêm cái tên cốt GLORY (CORNILLEAU) hãng bb số 1 tại Pháp.
Nặng khoảng 87-89gr. Cốt Mềm - hơi rung. Cho cảm giác giật mút tàu tuyệt vời. Kiểm soát cực tốt. Chặn đẩy bóng ko tụt vào lưới (cái này quan trọng nè)
Cốt này bên trái đánh TARGET 42.5 của CORNILLEAU cho cảm giác giật và phòng thủ cực tốt.

E thề là cốt đánh 3 buổi + mút trái Target 42.5 chưa đánh bao giờ. Thế mà đêm thu7 e cắt TARGET 42.5, sáng Chủ Nhật e thịt được vài con cọp A1 của HCM hôm chủ nhật vừa rồi. Bác nào có xem giải nội bộ CVXS MIỀN NAM ở Hoalu sẽ biết kết quả của em.
Đây sẽ là vũ khí chính của em trong 3 năm tới.

thuanlacsg

Đại Tá
Thang e cung doi cot lien xoanh xoach nhi.
Da noi vu.khi chinh 3 nam nua neu trc nay nay 3 nam nua ma lai doi thi souvenir a cay nay nhe

1 lần e ký hợp đồng tài trợ 3 năm. Tất nhiên e sẽ phải sử dụng trong 3 năm tới rồi a.
E kinh qua DONIC - BUTTER - STIGA - NITTAKU rồi. Và bây giờ em muốn sử dụng CORNILLEAU. những gì em đã sử dụng qua em ko sử dụng lại.
Em là người luôn đi tìm cảm giác mới để thỏa niềm sung sướng khi kiểm soát được các loại vợt khác nhau
(tất nhiên là em vẫn giữ đc thành tích trong các năm qua)
A theorist ghé cửa hàng uống cf nha a. Đợi mãi ko thấy đâu

Bình luận từ Facebook