Hình ảnh vũ khí của ae CLB mặt Tầu

traicauvong_bg

Đại Tá
ko phải là liệu mà chắc chắn là Arylate carbon bạn ạ, có điều màu nó là trắng đen, cốt arylate của bọn DHS nó ko được mềm như kiểu BTY thì phải. vẫn OFF+
Tôi cũng tìm hiểu đôi chút về nó nhưng chưa có nhiều thông tin. Nhưng hình như có trang mạng nc ngoài noi tốc độ khủng hơn Long3 chẳng biết có phải ko

xukaka

Đại Tá
Đúng là có sự yêu nhẹ em nó mất rồi, công thủ toàn diện, đem lại tự tin trong thi đấu. Sướng nhất là hợp H3.
------------------
Nhìn cây SZLC của bác ĐẸP TỪNG CENTIMET...đẹp quá...trong lòng lại thấy nao nao

thaythuydn

Đại Tá
Để post hình ảnh lên diễn đàn thì việc đầu tiên bạn phải tạo 1 tài khoản lưu trữ ảnh của bạn trên 1 trong những trang Web lưu trữ ảnh, VD như upanh.com, photobuket.com...
Ở đây tôi hướng dẫn cho bạn post ảnh từ photobuket.com:
1, Bạn đăng nhập vào tài khoản của mình ở photobuket.com, mở ảnh mình muốn post lên, tiếp theo bạn nhắp chuột vào ô "Direct" theo mũi tên hình dưới (Đường link trong ô Direct sẽ chuyển màu và xuất hiện nhanh chữ "Copied" trong ô Direct đó - Nghĩa là đường link đã được copy)

2, Bạn vào mục trả lời trên topic của diễn đàn nhắp chuột vào biểu tượng chèn hình ảnh (Theo mũi tên hình dưới)

3, Một ô thoại nhỏ hiện ra, bạn nhắp chuột phải vào ô "Image URL", trong Menu con bật lên bạn chọn lệnh "Dán". Tiếp theo bạn nhắp chuột vào lệnh "Chèn" (Mũi tên hình dưới)

4, Hình ảnh bạn muốn chèn sẽ hiện ra như hình dưới

5, Bạn thêm các thông tin cần thiết và cuối cùng nhắp chuột vào lệnh "Gửi trả lời". Hình ảnh của bạn đã được post lên. VD như hình dưới đây.
Chúc bạn thành công!
Cám ơn bạn giải thích rất rỏ ràng

thaythuydn

Đại Tá
Để post hình ảnh lên diễn đàn thì việc đầu tiên bạn phải tạo 1 tài khoản lưu trữ ảnh của bạn trên 1 trong những trang Web lưu trữ ảnh, VD như upanh.com, photobuket.com...
Ở đây tôi hướng dẫn cho bạn post ảnh từ photobuket.com:
1, Bạn đăng nhập vào tài khoản của mình ở photobuket.com, mở ảnh mình muốn post lên, tiếp theo bạn nhắp chuột vào ô "Direct" theo mũi tên hình dưới (Đường link trong ô Direct sẽ chuyển màu và xuất hiện nhanh chữ "Copied" trong ô Direct đó - Nghĩa là đường link đã được copy)

2, Bạn vào mục trả lời trên topic của diễn đàn nhắp chuột vào biểu tượng chèn hình ảnh (Theo mũi tên hình dưới)

3, Một ô thoại nhỏ hiện ra, bạn nhắp chuột phải vào ô "Image URL", trong Menu con bật lên bạn chọn lệnh "Dán". Tiếp theo bạn nhắp chuột vào lệnh "Chèn" (Mũi tên hình dưới)

4, Hình ảnh bạn muốn chèn sẽ hiện ra như hình dưới

5, Bạn thêm các thông tin cần thiết và cuối cùng nhắp chuột vào lệnh "Gửi trả lời". Hình ảnh của bạn đã được post lên. VD như hình dưới đây.
Chúc bạn thành công!
Cám ơn bạn giải thích rất rỏ ràng
Nếu được xin bạn phungducthang hướng dẩn cách upload hình lên AVATAR của member.Cám ơn

phungducthang

Đại Tá
Nếu được xin bạn phungducthang hướng dẩn cách upload hình lên AVATAR của member.Cám ơn
Để tạo Avatar trước tiên rê chuột đến Nick của mình ( chứ không phải là nhắp chuột), Sẽ có 1 menu con thả xuống, bây giờ mới nhắp chuột vào "Avatar" trong menu con thả xuống.

Một cửa sổ thiết lập Avatar hiện ra nhắp chuột "Chọn tập tin", chọn ảnh mà mình muốn lưu thành Avatar có trong thư viện ảnh của cá nhân lưu trong máy, sau đó nhắp chuột vào "Đồng ý"
(Lưu ý: dòng khuyến cáo "Chúng tôi khuyến nghị rằng bạn nên sử dụng ảnh với độ phân giải ít nhất là 200x200 pixels") để có ảnh đẹp và được bongban.org chấp nhận.

Ngoài việc upload ảnh lên diễn đàn qua trang trung gian VD photobuket, hoặc 1 số trang khác tương đương... Đây là cách up ảnh tốt nhất cho các ảnh gọi là "Quý" để có thể lưu trữ và tiện cho up lại nhiều lần thì các bạn có thể up ảnh trực tiếp đơn giản bằng chức năng "Tải file đính kèm ". Chức năng này nên áp dụng cho các ảnh dùng 1 lần VD như đăng ảnh để bán cốt, mút...
http://bongban.org/threads/cho-hỏi-cách-up-ảnh-lên-diễn-đàn.23839/#post-326789
Chúc mọi người sẽ có cho mình những Avatar ấn tượng.

tenor89

Thượng Sỹ
Bác nào biết check hàng DHS chính hãng thì hộ e với: 29104896
21222865
Các bác để ý giúp e là bác nào biết chính xác cách check thì check dùm e nhé vì nếu check sai lần 2 sẽ thông báo kết quả sai ạ

thaythuydn

Đại Tá
Để tạo Avatar trước tiên rê chuột đến Nick của mình ( chứ không phải là nhắp chuột), Sẽ có 1 menu con thả xuống, bây giờ mới nhắp chuột vào "Avatar" trong menu con thả xuống.

Một cửa sổ thiết lập Avatar hiện ra nhắp chuột "Chọn tập tin", chọn ảnh mà mình muốn lưu thành Avatar có trong thư viện ảnh của cá nhân lưu trong máy, sau đó nhắp chuột vào "Đồng ý"
(Lưu ý: dòng khuyến cáo "Chúng tôi khuyến nghị rằng bạn nên sử dụng ảnh với độ phân giải ít nhất là 200x200 pixels") để có ảnh đẹp và được bongban.org chấp nhận.

Ngoài việc upload ảnh lên diễn đàn qua trang trung gian VD photobuket, hoặc 1 số trang khác tương đương... Đây là cách up ảnh tốt nhất cho các ảnh gọi là "Quý" để có thể lưu trữ và tiện cho up lại nhiều lần thì các bạn có thể up ảnh trực tiếp đơn giản bằng chức năng "Tải file đính kèm ". Chức năng này nên áp dụng cho các ảnh dùng 1 lần VD như đăng ảnh để bán cốt, mút...
http://bongban.org/threads/cho-hỏi-cách-up-ảnh-lên-diễn-đàn.23839/#post-326789
Chúc mọi người sẽ có cho mình những Avatar ấn tượng.
Cám ơn bạn phungducthang,mình đả làm theo ý bạn ,nhưng có khác một tí vì dùng IPhone5S.Xin hỏi câu cuối cùng là làm sao up ảnh lên là thấy ảnh LỚN/TO liên ,không cần click 2 lần mới to

phungducthang

Đại Tá
Cám ơn bạn phungducthang,mình đả làm theo ý bạn ,nhưng có khác một tí vì dùng IPhone5S.Xin hỏi câu cuối cùng là làm sao up ảnh lên là thấy ảnh LỚN/TO liên ,không cần click 2 lần mới to
Theo như em hiểu thì câu hỏi của bác là cho trường hợp "Tải lên file đính kèm" tải trực tiếp. Bác để ý sau khi file đã tải lên có 2 tùy chọn "Ảnh thu nhỏ" và "Ảnh đầy đủ", bác chọn "Ảnh đầy đủ" sẽ được ảnh lớn ngay.

Phải lưu ý là ảnh cũng chỉ tối đa bằng ảnh gốc mà thôi. Muốn ảnh theo ý mình cần được xử lý trước đó bằng photoshop hoặc các phần mềm chỉnh sửa ảnh tương tự.
Trường hợp up ảnh qua web trung gian VD photobuket... thì ảnh luôn là nguyên gốc.

phungducthang

Đại Tá
Nếu bác sử dụng máy tính bác có thể tham khảo phần mềm này, khi cần các chuyên gia sẽ hỗ trợ rất dễ dàng và hiệu quả
http://bongban.org/threads/hướng-dẫ...n-máy-tính-từ-xa-temviewer.23403/#post-324951

phungducthang

Đại Tá
Có gì bác cứ trao đổi thêm trong nhiều nội dung khác nữa, không nhất thiết đó là "câu cuối cùng..." bác nhé. Em luôn sẵn sàng khi có thể...

com1603

Thượng Tá
Bác nào biết check hàng DHS chính hãng thì hộ e với: 29104896
21222865
Các bác để ý giúp e là bác nào biết chính xác cách check thì check dùm e nhé vì nếu check sai lần 2 sẽ thông báo kết quả sai ạ
Chú check làm gì? kiểu gì chả ra kết quả ngon! anh chưa check cái nào ra hàng lởm bao giờ cả :)
Còn thích check thì tự vào đây nhé: http://tabletennis.sport.org.cn/qcwyh/index.html# (đối với seri 16 số như của chú)
Check ở phần khung đỏ như hình này, kết quả thì paste vào translate.google.com xem nó nói gì.

Bình luận từ Facebook