Hình ảnh Đà Nẵng Open 2012

binhyb

Moderator
Đầu lĩnh Lương Sơn Bạc - Thanh Yên Bái vượt qua Trung Hakido đội Saigon Boys trong 1 trận đấu vô cùng căng thẳng

Chúc mừng Thanh cân Yên Bái trận này, BB Yên Bái đang chờ đón tiếp những thắng lợi của các vđv người Yên Bái tại Đã Nẵng OPEN 2012 !

Hoang TT

Binh Nhì
Không khí thật hoành tráng,hơn cả giải chuyên nghiệp nhiều các bác nhỉ :D .Mấy ông LĐBBVN vào đây mà xem nè :D .
Tối thứ 4 vừa rồi thấy anh Đức Thuận cùng với nhà báo Nguyễn Lưu bàn luận trên chương trình "Bình luận thể thao chuyên đề" ghê quá. Mấy ông LDBB chạy mất dép rồi. :D

QND

Binh Nhất
Dạ bữa nay mọi nugoi vân còn phải di làm, tối nay hy vọng sẽ có đông khán giả hơn
sáng nay cháu ngồi nói chuyện với admin và BTC
ai cũng suýt xoa nói
Miền Nam vắng chú Út ra ĐN buồn quá
Miền Bắc cũng vắng TQH và Spy, Thắng ủ và hunghanoi
BTC rất muốn các bác ra tham dự cùng anh em

Thiếu xót nên thấy buồn thật đấy nhỉ.thèm Bia

lqphuong

Đại Uý
QND cho xin lại số ĐT di động của ông chút nghe, số cũ tôi kô liên lạc đc. Xin lỗi các anh em chút nha vì kô đúng chủ đề thảo luận !

Radical

Moderator
Chú ngồi đây trong khi ở nhà thi đấu thì đang thiếu người phục vụ, nên còn buồn hơn Hải ơi ! Chú muốn ra lắm, đã lên mạng tìm vé máy bay, nhưng rồi cuối cùng lại ko thể đi được. Có thể sau này giải sẽ được tổ chức ở TPHCM, hay ở đâu đó, nhưng chắc chắn sẽ không có giải nào vui và nhiều ý nghĩa như giải năm nay. Thôi chỉ biết tiếc và cổ vũ ace từ xa vậy (học tập bác Spy, hihi !). Đội Gà SG nếu hết thi đấu sớm thì cố gắng giúp BTC các công việc khác nhá. Phải thể hiện sự "đa tài" của chiến binh phương Nam giống như là đánh bóng rơ "toàn diện" ấy !

Cảm ơn tình cảm của anh em ! Chúc mọi người vui khoẻ !

Cháu còn buồn hơn chú.
Cách ĐN có 140km mà ko đi được.

Thiệt là buồn quá đi !!!!

metri

Binh Nhì
Mấy hôm nay các phóng viên chiến trường ngày nào cũng ngập trong bia rượu nên không up ảnh phục vụ bà con kịp thời. Chiều nay các trận đấu kết thúc sớm mới có thời gian up ảnh. Ko có thời gian chỉnh sửa kỹ nên bà con thông cảm nhé. Một số VDV em ko biết nên nhờ bà con chú thích giùm

Kiệt Úc. Cựu thành viên đội tuyển Úc trong màu áo đội Thiên Thành

DSC_0726 của metri1973, trên Flickr

DSC_0736 của metri1973, trên Flickr

Bình luận từ Facebook