Hình ảnh Đà Nẵng Open 2012

tcgroup

Bố cu Tít
Toàn cảnh nhà thi đấu buổi sáng sớm ngày hôm nay, các VĐV đang khởi động chuẩn bị cho ngày thi đấu đầu tiên!

Với mục đích mang đến điều kiện thi đấu tốt nhất cho các VĐV, BTC đã vận chuyển toàn bộ 16 bàn thi đấu Xiom tiêu chuẩn quốc tế và chắn bóng từ Hà Nội vào.

Nếu có thêm thảm thi đấu thì điều kiện thi đấu tại giải năm nay không thua kém bất kỳ một giải Vô địch thế giới nào

Last edited by a moderator:

tcgroup

Bố cu Tít
Dragan Tomas, VĐV trong màu áo đội tuyển Úc. Anh tiết lộ trong buổi lễ khai mạc tối ngày hôm nay sẽ mang tới 3 chú Kangaroo để khuấy động không khí buổi lễ khai mạc!

Drhongson

Đại Tá
Toàn cảnh nhà thi đấu buổi sáng sớm ngày hôm nay, các VĐV đang khởi động chuẩn bị cho ngày thi đấu đầu tiên!

Với mục đích mang đến điều kiện thi đấu tốt nhất cho các VĐV, BTC đã vận chuyển toàn bộ 16 bàn thi đấu Xiom tiêu chuẩn quốc tế và chắn bóng từ Hà Nội vào.

Nếu có thêm thảm thi đấu thì điều kiện thi đấu tại giải năm nay không thua kém bất kỳ một giải Vô địch thế giới nào

Nếu không nói ra thì tưởng ở đây đang diễn ra WORLD CHAMPIONSHIP.

Nhà thi đấu đẹp thế nhỉ,đạt cấp độ olimpic đấy.Mà sao phải mang bàn Xiom từ HN vào cơ à,ở trỏng ko có à,lại thêm phí vận chuyển ra vào rồi,có bác nào tài trợ khoản này thì ok quá

T3VN

Binh Nhất
Nhà thi đấu đẹp thế nhỉ,đạt cấp độ olimpic đấy.Mà sao phải mang bàn Xiom từ HN vào cơ à,ở trỏng ko có à,lại thêm phí vận chuyển ra vào rồi,có bác nào tài trợ khoản này thì ok quá
Bác ơi Xiom là nhà tài trợ vàng mà, chắc chi phí hãng chịu đấy.

NTBB

Super Moderators
Trải thảm nữa thì là số 1 rồi ,nhưng khán đài chật cứng khán giả nữa thì số 1 +

Mình cũng thấy lạ là phong trào BB ở HN, SG, ĐN luôn sôi nổi; ace hoạt động trên dd cũng rất đông và máu lửa. Vậy mà sao các giải BB (cả chuyên nghiệp lẫn phong trào - như giải diễn đàn lần này ở ĐN) lại rất ít khán giả trên khán đài. Lý giải điều này thế nào nhỉ?

saridao

Super Moderators
Dạ bữa nay mọi nugoi vân còn phải di làm, tối nay hy vọng sẽ có đông khán giả hơn
sáng nay cháu ngồi nói chuyện với admin và BTC
ai cũng suýt xoa nói
Miền Nam vắng chú Út ra ĐN buồn quá
Miền Bắc cũng vắng TQH và Spy, Thắng ủ và hunghanoi
BTC rất muốn các bác ra tham dự cùng anh em

Drhongson

Đại Tá
Dạ bữa nay mọi nugoi vân còn phải di làm, tối nay hy vọng sẽ có đông khán giả hơn
ai cũng suýt xoa nói

Nói ra thì lại càng xót. Thôi tôi làm đội trưởng đội cổ động từ xa cho Danang Open vậy.
Chú Saridao theo phân công là phụ trách mảng truyền thông đó nhé, chiều nay tập chung hơn vào chuyên môn đi sáng nay ít bài và ảnh quá. Thanks

saridao

Super Moderators
Nói ra thì lại càng xót. Thôi tôi làm đội trưởng đội cổ động từ xa cho Danang Open vậy.
Chú Saridao theo phân công là phụ trách mảng truyền thông đó nhé, chiều nay tập chung hơn vào chuyên môn đi sáng nay ít bài và ảnh quá. Thanks
Sang nay doi e thi dau, chieu nay doi e ko đấu nên có thể tuong thuat cho ba con duoc
Sang ngày mai là Gà SG hoàn toàn rảnh bà con yên tâm sẽ có tương thuật liên tục

mask2009

Thiếu Uý
Các mod với các bác ở chỏng cứ dập dìu làm em xốt xình xịch, có gì các pác cứ phọt luôn lên cho nóng để a e còn thưởng thức.

NTBB

Super Moderators
ai cũng suýt xoa nói

Chú ngồi đây trong khi ở nhà thi đấu thì đang thiếu người phục vụ, nên còn buồn hơn Hải ơi ! Chú muốn ra lắm, đã lên mạng tìm vé máy bay, nhưng rồi cuối cùng lại ko thể đi được. Có thể sau này giải sẽ được tổ chức ở TPHCM, hay ở đâu đó, nhưng chắc chắn sẽ không có giải nào vui và nhiều ý nghĩa như giải năm nay. Thôi chỉ biết tiếc và cổ vũ ace từ xa vậy (học tập bác Spy, hihi !). Đội Gà SG nếu hết thi đấu sớm thì cố gắng giúp BTC các công việc khác nhá. Phải thể hiện sự "đa tài" của chiến binh phương Nam giống như là đánh bóng rơ "toàn diện" ấy !

Cảm ơn tình cảm của anh em ! Chúc mọi người vui khoẻ !

Bình luận từ Facebook