Hình ảnh Đà Nẵng Open 2012

sondien

Thượng Sỹ
Cổ động viên Bằng "Kỹ thuật số" là một trong những CDV nhiệt tình nhất giải - trước ngày vào Đà Nẵng A bị tai nạn phải bó bột chân nhưng vẫn quyết tâm tham gia cùng đội

QND

Binh Nhất
Hình ảnh của Phú sóc trong trận chung kết đồng đội (trận 4 với Việt HY). Trong 3 ván đầu Việt Hưng Yên thường xuyên lốp bóng cao để Phú bạt. CÓ những lúc bóng qua lại hơn chục lần làm mãn nhãn người xem và tiêu hao đáng kể sinh lực của Phú Sóc. Kết quả 2 ván cuối Việt Hưng yên lội ngược dòng, thắng Phú Sóc 3-2. Thật là một trận đấu hay

DSC_1863 của metri1973, trên Flickr

Còn nhớ giải siêu cúp năm nào,trận chung kết,cũng Việt HY vs Phú sóc,cũng bài lốp bóng khiến Phú sóc thua,lần này cũng vậy.Phú sóc có những quả đánh đẹp mắt,mãn nhãn với những ý đồ chiến thuật rất rõ ràng khi gặp từng đối thủ,nhưng khi gặp Việt HY thì Phú sóc lại bị động với những quả lốp bóng,có lẽ do thân hình nhỏ bé,cộng thể lực yếu nên không duy trì sức,Việt HY thì có thể nói rằng là một tay thủ xa bàn và lốp bóng dai dăng dẳng.Trận đấu nào giữa Việt HY và Phú sóc cũng đều hay.

QND

Binh Nhất
Có một lý do mà em vẫn hok hiểu là sao Phú sóc không nằm trong đội hình tập huấn nước ngoài của VN nhỉ?Phú mà được đi tập huấn,có lẽ sẽ kinh hoàng lắm.Hy vọng thằng em Phú sóc sẽ có một ngày thi đấu các giải quốc tế vì màu cờ sắc áo Việt Nam

trin_hoa_an

Trung Uý
Có một lý do mà em vẫn hok hiểu là sao Phú sóc không nằm trong đội hình tập huấn nước ngoài của VN nhỉ?Phú mà được đi tập huấn,có lẽ sẽ kinh hoàng lắm.Hy vọng thằng em Phú sóc sẽ có một ngày thi đấu các giải quốc tế vì màu cờ sắc áo Việt Nam

Cái này do nghỉ chuyên nghiệp nên ko được thì phải lão à, tuyển hcm có 3 ng đi là Duy con, huy bảo, và Tí long. Lâu ko thấy lão diễn đàn mất vui hehe

vietanhhatinh

Thượng Sỹ
cho e hỏi, có bác nào có video trận chung kết k ạ? nếu có, thì xin các bác post lên cho mọi ngừoi cùng xem vs ạ! tks các bác, hì hì

metri

Binh Nhì
Có rất nhiều cái bắt tay thân thiện tai Đà nẵng open, nhưng em chỉ chộp được một cái này thôi. Hy vọng cũng đủ để mọi người cảm nhận được tình cảm ấm áp tại giải.

DSC_1615 của metri1973, trên Flickr

Bình luận từ Facebook