Hết hàng - đóng thớt

vcbshark

Đại Tá
TG3 nảy hơn H3 mà bạn! Có điều bạn phải tuned lên thì mới phê được - mút Tàu là phải vậy!
Mình tuned bằng Baby Oil thôi! Giờ mình đánh TG3 còn thấy nảy hơn cả Ten, Sigma luôn! hehe

Xin bác đừng tune. Hihi, em ko thích nẩy, nên mặt bác đặt gạch của em ở trên thì bác đừng tune nhé, em cám ơn bác nhiều

phuongnguyen

Đại Tá
da ck

HungGL

Đại Tá
Mặt h3 của b có chơi công tốt k? Thông số thế nào ban. Minh định mua mặt đỏ nhưng k biết có phù hợp k?

Mặt Tàu là 1 định nghĩa riêng biệt nên mọi thông số sẽ không chuẩn như dòng Butter, Stiga hay Xiom, DOnic bạn nhé!
Nếu bạn đánh được thì không mặt nào so sánh được, nhưng nếu không thì...hihi

Kakarot

Trung Uý
Hôm qua đã thử được mặt mới, cảm giác bóng tốt hơn thật. Lấy mặt về làm theo lời của bác, tune 5 lần keo, để từ trưa đến chiều tối, trước khi đánh làm thêm lớp keo nữa rồi mới dán. Lúc đầu tâng quả bóng không nảy, cảm giác hơi lo lắng (lần đầu đánh mặt tàu). Nhưng lúc vào trận thấy đánh rất sướng, giật sung, đối giật không bị hụt như trước.

Thank bác!

bachikho

Đại Tá
tune bằng keo thì đánh sướng nhưng time ngắn, hơi mất công (mỗi lần đánh phải tune lại), mặt cũng chóng phù lắm

HungGL

Đại Tá
Hôm qua đã thử được mặt mới, cảm giác bóng tốt hơn thật. Lấy mặt về làm theo lời của bác, tune 5 lần keo, để từ trưa đến chiều tối, trước khi đánh làm thêm lớp keo nữa rồi mới dán. Lúc đầu tâng quả bóng không nảy, cảm giác hơi lo lắng (lần đầu đánh mặt tàu). Nhưng lúc vào trận thấy đánh rất sướng, giật sung, đối giật không bị hụt như trước.

Thank bác!
Ok, chuc mung bac!
Lan sau na lay bao e tuned baby oil cho! Roi dan goc nuoc la yen tam mat ngon ko can dan laj va sieu ben nua! Hehe

Bình luận từ Facebook