Hết hàng - đóng thớt

HungGL

Đại Tá
TG3 mình đánh hơi bì b ạ, bạn tune bằng gì mà đánh ngon thế ? :)

TG3 nảy hơn H3 mà bạn! Có điều bạn phải tuned lên thì mới phê được - mút Tàu là phải vậy!
Mình tuned bằng Baby Oil thôi! Giờ mình đánh TG3 còn thấy nảy hơn cả Ten, Sigma luôn! hehe

Last edited:

ducanhmh

Đại Tá
TG3 nảy hơn H3 mà bạn! Có điều bạn phải tuned lên thì mới phê được - mút Tàu là phải vậy!
Mình tuned bằng Baby Oil thôi! Giờ mình đánh TG3 còn thấy nảy hơn cả Ten, Sigma luôn! hehe
uh, tg3 nảy hơn h3 rõ rồi, để mấy hôm nữa m làm lọ tuned xem sao, hj.

HungGL

Đại Tá
Phải tuned đúng cách nữa bạn ạ, không là tự mình hại mình đấy, vừa không nảy mà lại vừa hỏng mặt! hjhj
Nên tham khảo anh em hội mặt Tàu trước khi "hành động"! :))

tieumalong

Binh Nhất
em mới chuyển qua đánh cốt thuần gỗ stiga XO. muốn thử cảm giác mặt Tàu ạ! xin nhờ các sư huynh tư vấn để sớm có mặt chơi ạ. mua cốt về vẫn vất xó! em định mua TG3.xin các huynh cho em về cảm giác,độ nặng nhẹ của mặt vợt với ạ!
em xin cảm ơn!

zhang là vis

Đại Uý
Troi! C

Troi! Chang thay bao gi anh! A cam mat ve ma ko cam lo baby oil roai! Hj2 giua tuan sau lay duoc ko?
Dang tuned 1 mat roi nhung la cho khach! Haha
em mấy hôm bận quá nên không vào, hôm nay vào mới thấy anh bảo :3, vâng giữa tuần sau em lấy cũng được ạ :) bao giờ anh xong anh ới em tiếng nhé :D hí hí

HungGL

Đại Tá
em mới chuyển qua đánh cốt thuần gỗ stiga XO. muốn thử cảm giác mặt Tàu ạ! xin nhờ các sư huynh tư vấn để sớm có mặt chơi ạ. mua cốt về vẫn vất xó! em định mua TG3.xin các huynh cho em về cảm giác,độ nặng nhẹ của mặt vợt với ạ!
em xin cảm ơn!

Nên múc em TG3 bạn ah! TG nảy, dễ đánh hơn, và quan trọng là mới làm quen mút Tàu thì càng nên chọn loại này, chứ H3 khó chơi, đến lúc không đánh được lại nản thì phí! hì hì
Quan trọng đánh mút Tàu là phải biết cách tuned hoặc dán kéo tăng lực, chứ không nó rắn như đá thì không oánh được! :)

HungGL

Đại Tá
Nếu bạn thích mình có thể tuned giúp bạn mà! Sau đó nếu bạn đánh ok thì alo mình hướng dẫn là biết liền! hj

tieumalong

Binh Nhất
em cám ơn ạ! có lẽ còn nhiều yếu tố nữa, cơ bản em thấy kĩ thuật sẽ phải thay đổi rất nhiều.em sợ cái này em ko theo được. nếu còn tím mặt vợt, em sẽ nhớ đến bác.
up phụ cho sự nhiệt tình của bác.

Bình luận từ Facebook