HD - Target force 42.5 màu đen, mới 98-99%, kích thước 148x156 lên sàn!

tosiosHD

Đại Tá
Như các bạn đã biết, Target force là loại mút đánh rất hay, lại rất bền, thông số giá cả/chất lượng/độ bền thuộc loại cao nhất thị trường bây giờ!!! Mình đang chơi và trải nghiệm Target force 42.5 với Jun mizutani. . Mình đã quyết định gắn bó lâu dài với Target này nên dự kiến sẽ mua mút Target force 42.5 mới cho Jun, vì mút này hơi hụt Jun 1 chút nên nhìn ko sướng lắm, hihi (Anh em xem hình sẽ thấy). Anh em nào có nhu cầu trải nghiệm Target mình để lại cho với giá cực kỳ hữu nghị và tình cảm: 530k bao ship.

tosiosHD

Đại Tá
Hàng đẹp quá. Up giúp a.màu đỏ là.. Chết với e rùi nhé. Sẽ bay trong nửa nốt nhạc. Hic
+ Cám ơn em nhé! Tính anh hơi ưa chuộng hình thức 1 chút, cốt Jun đẹp vậy mà mút bị hụt 1 tí ti nên nhìn cứ...ngứa con mắt bên phải, đỏ con mắt bên trái...nên quyết định gả em nó ra đi để tậu em mới long lanh hơn cho Jun!

phungducthang

Đại Tá
Target là mặt vợt bền nhất mà tôi đã từng chơi. Về tính năng và các giá trị khác thì nhiều người cho rằng nó có thể so sánh và thay thế Tenergy. Về hình thức mút Target cũng rất đẹp và đẳng cấp...
Mặt mút Target rất đáng để thử nghiệm.
Các bạn có thể tham khảo 1 số thông tin ở đây
http://bongban.org/threads/tuổi-thọ-các-mặt-vợt-tenergy.24525/page-6#post-355147

hiepga

Đại Tá
+ Cám ơn em nhé! Tính anh hơi ưa chuộng hình thức 1 chút, cốt Jun đẹp vậy mà mút bị hụt 1 tí ti nên nhìn cứ...ngứa con mắt bên phải, đỏ con mắt bên trái...nên quyết định gả em nó ra đi để tậu em mới long lanh hơn cho Jun!
bác lại tập tô màu ấy à. hihi. Chút nữa e cugnx thử tô vào em TMB xem sao ;)

tosiosHD

Đại Tá
bác lại tập tô màu ấy à. hihi. Chút nữa e cugnx thử tô vào em TMB xem sao ;)
+ Em nhìn lại đi, đó là Jun Mizutani nguyên bản đấy. Jun này của anh có hình thức đẹp thuộc loại TOP ở Việt Nam đấy! Ha ha!

tuankhoai

Đại Tá
+ Mút này độ cứng trung bình, kiểu như calibra spin ấy?Mình chưa chơi rasant power nên chưa biết!
42.5 đọ mà chơi với Jun e rằng FH hơi yếu, đánh BH là chuẩn. mình nghĩ nên chọn FH 45 hoặc 47.5 độ là hợp lý, cá nhân mình cũng thích chơi mút trung bình nhưng cũng ko nên chọn 42.5 độ làm Fh. mặt taget này mình thích 45 độ hơn.

Bình luận từ Facebook