HD - Target force 42.5 màu đen, mới 98-99%, kích thước 148x156 lên sàn!

tosiosHD

Đại Tá
42.5 đọ mà chơi với Jun e rằng FH hơi yếu, đánh BH là chuẩn. mình nghĩ nên chọn FH 45 hoặc 47.5 độ là hợp lý, cá nhân mình cũng thích chơi mút trung bình nhưng cũng ko nên chọn 42.5 độ làm Fh. mặt taget này mình thích 45 độ hơn.
+ Thực sự mình chưa trải nghiệm em này với nhiều mút, nhưng mình thấy thế này: mút này mình dùng BH là Aurus soft và Blitz soft thấy tạm ổn, FH mình đã thử Blitz 2010 và Aurus thì thấy có vẻ hơi cứng, hơi nảy, không bám bóng lắm; mình thử với Target force 42.5 cho FH thì thấy có vẻ ổn hơn Blitz2010 và Aurus nên mình dùng thôi. Nghe nghia82bn nói Jun hợp với ten80 và ten64 lắm, nhưng mình chưa dám thử....

cuongmd

Thượng Sỹ
+ Thực sự mình chưa trải nghiệm em này với nhiều mút, nhưng mình thấy thế này: mút này mình dùng BH là Aurus soft và Blitz soft thấy tạm ổn, FH mình đã thử Blitz 2010 và Aurus thì thấy có vẻ hơi cứng, hơi nảy, không bám bóng lắm; mình thử với Target force 42.5 cho FH thì thấy có vẻ ổn hơn Blitz2010 và Aurus nên mình dùng thôi. Nghe nghia82bn nói Jun hợp với ten80 và ten64 lắm, nhưng mình chưa dám thử....
450 nhe, minh dung thu xem. Ok thi lh 0942959299. Vi mih ít vào dđ

tosiosHD

Đại Tá
450 nhe, minh dung thu xem. Ok thi lh 0942959299. Vi mih ít vào dđ
Xin lỗi bạn, giá đó mút ko thể bay được bạn ạ! Thực sự chỉ là mút hụt với Jun tí xíu nên mình mới rao bán giá đó thôi, chứ nếu mút vừa Jun thì giá em nó sẽ là 700k cơ, vì mút mới 950k mà!

tuankhoai

Đại Tá
Jun với S1 cũng rất ok, êm ái, bám tốt. chắc cậu đang chơi mút cứng sang mềm thì đương nhiên sẽ cảm thấy rễ chơi, bám bóng là phải. nhưng 42.5 độ cho FH thì đánh như gãi ngứa đối thủ :D

tosiosHD

Đại Tá
Jun với S1 cũng rất ok, êm ái, bám tốt. chắc cậu đang chơi mút cứng sang mềm thì đương nhiên sẽ cảm thấy rễ chơi, bám bóng là phải. nhưng 42.5 độ cho FH thì đánh như gãi ngứa đối thủ :D
+ Nếu có điều kiện qua Hải Dương, mời bạn Tuankhoai thưởng thức cú "gãi ngứa" của mình bằng Target force 42.5 nhé! Haha!

Thành Danh

Thượng Sỹ
Như các bạn đã biết, Target force là loại mút đánh rất hay, lại rất bền, thông số giá cả/chất lượng/độ bền thuộc loại cao nhất thị trường bây giờ!!! Mình đang chơi và trải nghiệm Target force 42.5 với Jun mizutani. . Mình đã quyết định gắn bó lâu dài với Target này nên dự kiến sẽ mua mút Target force 42.5 mới cho Jun, vì mút này hơi hụt Jun 1 chút nên nhìn ko sướng lắm, hihi (Anh em xem hình sẽ thấy). Anh em nào có nhu cầu trải nghiệm Target mình để lại cho với giá cực kỳ hữu nghị và tình cảm: 530k bao ship.

Mat nayy danh FH dc ko a

Bình luận từ Facebook