"Hạnh gai" Một mình vác kiếm nghênh chiến Q.Bình

thelanqb

Moderator
/.
---------------
Thịt đc atan chắc còn rất nhiều gian nan lắm đối với ngô nướng và thắng ủn
Nghe vậy thì chắc a Tân dạo này luyện tập dữ lắm, Đường banh B52 có thể đã thay đổi rất nhiều..........
Không biết lần này banh có xoáy không nhỉ....

Anh lên đây với em em sẻ khao anh món này, thơm ngon lạ lùng anh à

Bia Bia Bia

choctietlon

Super Moderators
- 17h30 ngày hôm nay "Hạnh gai" sẽ có mặt tại CLB BB trung tâm Bể bơi Q.Bình tiếp kiếm với các Pháo thủ QB. Để chuẩn bị cho các trận quyết đấu sẽ xảy ra, Hạnh gai đã mang theo khoảng hơn 10 mặt vợt gai phòng khi bị các loại pháo thủ QB tàn sát làm "gai bay".
- Về phía CLB QB các cao thủ cũng đã được mài kiếm kỹ càng và đã chuẩn bị thêm một máy "hút gai" trường hợp đối phương bị rụng gai sẽ nhanh chóng xử lý ko làm ảnh hưởng mặt sàn thi đấu .
- Chúc cho các trận đấu chiều nay sôi động & ấn tượng!
THTQD./.Bia

Hạnh gai vào đất Quảng Bình nhớ bảo trọng nhé ! Không cẩn thận là nắt hàng đấy ! ka ka ka

thelanqb

Moderator
Tối nay gặp cao thủ chuyên diệt Gai & Anti là Anh Nguyễn Xuân Bình, trận này đi dễ khó về cho chị Hạnh lắm
:)

haitanqd

Thượng Tá
Kết thúc 22h30 đêm qua ,chia tay mọi người trên tay vác một thanh kiếm ko gai, hạnh gai hen gặp lại vào ngày cuối trên quê hương của miền gió thổi cát bay vào lúc 17h ngày hôm nay. Các trận đấu chiều nay sẽ đc truyền hình QB truyền hình trực tiếp và phát sóng trên DĐBB toàn quốc. Chúc cho Hạnh gai với một thanh kiếm mới % " gai nhọn" dc Anh < hải chọc tiết> gửi phát nhanh kịp thời vào đêm qua. Hy vọng kinh nghiệm 02 ngày nghênh chiến sẽ làm hạnh gai đảo lộn tình huống và bảo toàn đc vũ khí của mình để ra về với thanh kiếm còn dính "một ít" gai. Tuy nhiên những gì hạnh gai đã để lại sẽ như những làn gió làm dịu mát tâm hồn những chàng trai QB!

thelanqb

Moderator
Kết thúc 22h30 đêm qua ,chia tay mọi người trên tay vác một thanh kiếm ko gai, hạnh gai hen gặp lại vào ngày cuối trên quê hương của miền gió thổi cát bay vào lúc 17h ngày hôm nay. Các trận đấu chiều nay sẽ đc truyền hình QB truyền hình trực tiếp và phát sóng trên DĐBB toàn quốc. Chúc cho Hạnh gai với một thanh kiếm mới % " gai nhọn" dc Anh < hải chọc tiết> gửi phát nhanh kịp thời vào đêm qua. Hy vọng kinh nghiệm 02 ngày nghênh chiến sẽ làm hạnh gai đảo lộn tình huống và bảo toàn đc vũ khí của mình để ra về với thanh kiếm còn dính "một ít" gai. Tuy nhiên những gì hạnh gai đã để lại sẽ như những làn gió làm dịu mát tâm hồn những chàng trai QB!
Hôm qua Chị Hạnh gặp ai thế anh???

Anh Hải Chọc Tiết gửi gai supper block BTF đi, quả này nhiều cao thủ lúi húi phải biết. ha ha ha

Bia Bia Bia

LâmQB

Trung Sỹ

--------------------
Hãy nương tay và cổ vũ cho buổi chiều cuối cùng của Hạnh gai trên đất QB. AE qb sẽ hẹn một ngày tái đấu trên đất Hà Thành với hy vọng lột nát xác gai để mang về QB một ít gai làm kỷ niệm của ngày quen em!

Bình luận từ Facebook