Hải Dương: Đại hội TDTT toàn quốc môn Bóng bàn 2014

Trainee

Đại Tá
Chất lượng giải thế, nhìn những người như thế vào CK thì thôi, nhà đài chẳng quay là đúng. Tiết kiệm sóng cho việc khác kinh tế hơn :D

atnguyen23

Trung Uý
Chất lượng giải thế, nhìn những người như thế vào CK thì thôi, nhà đài chẳng quay là đúng. Tiết kiệm sóng cho việc khác kinh tế hơn :D
Kinh tế cho nhà đài hả bác :D ,lẽ ra mấy chương trình văn hoá thể thao phải phát sóng nhiều và thường xuyên mới phải ,bây giờ toàn ct nhảm không

HaQuocLinh

Thượng Tá
mình cũng thích BB nhưng thực tế BB chủ yếu mấy công nhân viên chức , người ở thành phố chơi là nhiều nên với anh em mình là người chơi BB thì thấy hơi tiếc khi không phát sóng! chứ thực tế tổng số người biếti BB ở VN mình chắc không bằng số lượng cổ động viên một trận đấu bóng đá thì lấy đâu ra phổ biến! Trong các môn thể thao BB là môn mình chơi tốt thứ 2 sau môn billiards nhưng thực tế lại toàn đi đá bóng... Có lẽ Trung Quốc chơi gì mình chơi nấy chăng??? hy vọng không như thế các bác nhỉ...

Trainee

Đại Tá
Kinh tế cho nhà đài hả bác :D ,lẽ ra mấy chương trình văn hoá thể thao phải phát sóng nhiều và thường xuyên mới phải ,bây giờ toàn ct nhảm không
Giờ tụt quần, tốc áo mới ra nhiều tiền mà, nhà đài thì cũng phải lo làm ăn chứ, đâu có được bao cấp nữa :)

Bình luận từ Facebook