Hải Dương: Đại hội TDTT toàn quốc môn Bóng bàn 2014

Hungtq

Administrator
Thưa toàn thể ACE!

Năm 2014 này, thành tích của môn bóng bàn tại Đại hội TDTT toàn quốc không tính vào thành tích tại giải Báo nhân dân như những ký trước mà thi đấu riêng.

Hải Dương - cái nôi của bóng bàn là địa phương được đang cai Đại hội TDTT toàn quốc môn Bóng bàn. Sự trùng lặp thú vị là thời điểm kết thúc Hải Dương Primiership 2014 (30/11) cũng là thời điểm diễn ra giải đấu lớn nhất trong 4 năm, ngoài ra Hải Dương đang vào vụ rươi chínhvì vậy tại mảnh đất Thành Đông thời điểm này bóng bàn như trảy hội. Các đội tuyển tỉnh thành, ngành đã tấp nập về tập huấn và làm quen với sân bãi, còn những người quan tâm đến bóng bàn thì ngoài bóng họ còn bóng bên ngoài bàn với món chả rươi thơm lừng cùng ly Tiên Tửu đầy quyến rũ :)

Hungtq lập thớt này để chia sẻ thông tin về ĐH TDTT toàn quốc môn bóng bàn, đồng thời trân trọng kính mời ACE bóng bàn toàn quốc từ những người đã biết và không ghét Hungtq từ 2006 đến những người không ưa Hungtq như bác @son_canloc, bạn @Ma Cao , bạn @meoluoitmb về xem, dự giải hãy bớt chút thời gian giao lưu cùng Hungtq và anh em bóng bàn Hải Dương.

Nhiệt liệt đón mừng các bạn.

Hungtq

Administrator
@ all: Không tiện Quote lại bài các bạn hỏi. Năm nay anh Hùng_HN cũng không tham dự vì bận nên mình sẽ cố gắng tác nghiệp kể từ lúc các đội về tập huấn và thi đấu
Giải diễn ra từ ngày 27/11 đến 02/12 nhưng theo kinh nghiệm theo dõi của mình thì có lẽ ngày 01/12 sẽ hết các nội dung thi đấu. Mình sẽ nhờ @vinhsu_HD đưa lịch thi đấu lên nhé.

Giải ĐH TDTT toàn quốc diễn ra đúng thời điểm Hải Dương Primiership bế mạc (30/11/2014)
Bàn bè gần xa muốn chung vui, mình hân hạnh mời các bạn đăng ký cùng tham dự rồi cùng nhau xem các trận đấu đỉnh cao của các tay vợt chuyên nghiệp nhé!

http://bongban.org/threads/le-be-mac-va-lien-hoan-tong-ket-hai-duong-primiership-2014.34979/

Last edited:

Hungtq

Administrator
Sáng nay đã diễn ra cuộc họp của BTC với các lãnh đội, vấn đề nhân sự của của các đội chiếm phần lớn thời gian của cuộc họp.
Nếu quyết định cuối cùng được đưa ra, nhiều khả năng đội nam Bộ Công an sẽ không có được lực lượng mạnh nhất

vinhsu_HD

Đại Uý
Viˋ ly´ do đặc biệt nên đến 15h chiều ngày hôm nay BTC mới tiến hành bốc thăm thi đấu được. vinhsu_HD gửi tới tất cả anh em lịch bốc thăm để anh em quan tâm nghiên cứu nhe´.. Giải se˜ bắt đầu thi đấu tưˋ ngày 27/11/2014 đến hết ngày 03/12/2014.

Last edited:

Bình luận từ Facebook