Hải Dương - Cần tìm TreiberZ cán ST

cuongpn

Đại Tá
Thì ở trên em chẳng nói lúc đầu em dẫn khá xa, sau đó "quen nó bắt nhịp lại" đấy thôi. Điều đó có nghĩa là nó đã quen dần bóng em và quen dần không gian còn gì?
Xem trận đấu thì thấy ô Đức đỡ giao bóng xoáy ngang bên trái hỏng khá nhiều. Trận này chú ấy đánh hơi cẩn thận, bth giao vậy chú né trái bạt ngay, đây toàn đi cắt nó chả bềnh lên.

cuongpn

Đại Tá
Thì ở trên em chẳng nói lúc đầu em dẫn khá xa, sau đó "quen nó bắt nhịp lại" đấy thôi. Điều đó có nghĩa là nó đã quen dần bóng em và quen dần không gian còn gì?
Ku Bình dạo trc nó đỡ giao bóng xoáy xuống ngắn bên phải hơi kém, k bít dạo này trấn chỉnh được chưa

Nam_HaiDuong

Đại Tá
Trận ông Công gặp Đức ford anh thấy có vài điểm nhấn thế này:
+ Ông Công giao bóng quá tốt hoặc ông Đức ford đỡ giao bóng xoáy ngang kém. Anh nghĩ có lẽ điều này do vợt dọc cũng nên, vì vợt dọc nghiêng vợt khó hơn vợt ngang.
+ Ông Đức trận này bạt kém hẳn, nhưng kê chặn khá tốt. Kê chặn thì vợt dọc vẫn lợi thế rồi vì vợt dọc ít phải xoay góc nhiều như vợt ngang.
Đúng là giao bóng nó cũng là một năng khiếu. Bác Đức về sau điều chỉnh cũng đỡ được vài quả. Bác Đức Bạt rất mạnh nhưng găp bác Công ko có bóng mà bạt vì giao sang là bị giật tấn công ngay thì chỉ còn đường đứng chặn lại thôi. Trận găp Luân thì còn bạt được vì Luân giao bóng không khó như bác Công này

Nam_HaiDuong

Đại Tá
Ku Bình dạo trc nó đỡ giao bóng xoáy xuống ngắn bên phải hơi kém, k bít dạo này trấn chỉnh được chưa
Nó gặp em cũng bị bí séc nên chưa điều chỉnh được hay hỏng. Em cũng hỏng séc nó và đỡ lỗi bị tấn công lại nhiều.

tosiosHD

Đại Tá
Xem trận đấu thì thấy ô Đức đỡ giao bóng xoáy ngang bên trái hỏng khá nhiều. Trận này chú ấy đánh hơi cẩn thận, bth giao vậy chú né trái bạt ngay, đây toàn đi cắt nó chả bềnh lên.
OK. Em cũng nghĩ như vậy. Mấy lần trước gặp ông Đức em toàn giao xoáy xuống rồi giật hoặc giật moi, nhưng bị ông ấy dùng vợt dọc đẩy cực nhanh ra góc trống, mình lao người giật là ông ấy kê lại góc kia, mình toi luôn vì đúng bài của ông ấy. Nhưng có mấy quả em giao xoáy ngang nhẹ sang trái nghịch thì lại thấy ngon hơn. Sau trận này đã rút ra tí kinh nghiệm rồi. Chơi với ông Đức nói riêng và với vợt dọc nói chung có khi giao xoáy ngang sang trái hay hơn xoáy xuống. Haha. Vì ông này ko có quả giật trái như Wang How hoặc XU XIN được.

cuongpn

Đại Tá
OK. Em cũng nghĩ như vậy. Mấy lần trước gặp ông Đức em toàn giao xoáy xuống rồi giật hoặc giật moi, nhưng bị ông ấy dùng vợt dọc đẩy cực nhanh ra góc trống, mình lao người giật là ông ấy kê lại góc kia, mình toi luôn vì đúng bài của ông ấy. Nhưng có mấy quả em giao xoáy ngang nhẹ sang trái nghịch thì lại thấy ngon hơn. Sau trận này đã rút ra tí kinh nghiệm rồi. Chơi với ông Đức nói riêng và với vợt dọc nói chung có khi giao xoáy ngang sang trái hay hơn xoáy xuống. Haha. Vì ông này ko có quả giật trái như Wang How hoặc XU XIN được.
Rất chuẩn bác ;)

cuongpn

Đại Tá
Đúng là giao bóng nó cũng là một năng khiếu. Bác Đức về sau điều chỉnh cũng đỡ được vài quả. Bác Đức Bạt rất mạnh nhưng găp bác Công ko có bóng mà bạt vì giao sang là bị giật tấn công ngay thì chỉ còn đường đứng chặn lại thôi. Trận găp Luân thì còn bạt được vì Luân giao bóng không khó như bác Công này
Bác Công giao bóng rất xoáy nhưng vẫn hơi cao. Gặp ng đánh trái cổ tay tốt thì bí ngay

Nam_HaiDuong

Đại Tá
Vậy mới nói đỡ giao bóng nó phải có một cái đầu linh hoạt . Cỡ như bác Đức còn vậy thì bọn em sao đã hoàn thiện được. Trong trận đấu nhiều khi chưa thấy được cái sai, đánh xong rồi mới biết sai ở đâu. Nhưng em thấy anh Công séc bóng xoáy khá nặng và nhanh, chậm có, nhanh có. Điểm rơi cũng lung tung nên để đỡ giao bóng không bị đánh lại thì phải đánh với bác này nhiều.

cuongpn

Đại Tá
Không biết gặp cao thủ Cường sở TC thì mình phải giao bóng gì, đỡ giao bóng của cao thủ ấy ntn để tỉ số nó ko phải 11-0 nhỉ?
E giao bóng như đánh dạo, chả xoáy xiếc j cả, giao khó thì họ đỡ được sang m lại bí

Nam_HaiDuong

Đại Tá
Bác Công giao bóng rất xoáy nhưng vẫn hơi cao. Gặp ng đánh trái cổ tay tốt thì bí ngay
Nếu đánh trái cổ tay tốt cũng chỉ đánh được bóng tốc độ chậm và tbinh thôi còn bóng xoáy năng và nhanh cũng khó đánh ngay lắm ạ

tosiosHD

Đại Tá
E giao bóng như đánh dạo, chả xoáy xiếc j cả, giao khó thì họ đỡ được sang m lại bí
Anh Dũng bảo hiểm nói qua loa về bác rồi. Bác giao bóng ko khó, nhưng đòn trái phải rất đều, tốt. Bọn em gặp bác chắc xin bác 5-6 bóng vẫn đi nhanh.

cuongpn

Đại Tá
Anh Dũng bảo hiểm nói qua loa về bác rồi. Bác giao bóng ko khó, nhưng đòn trái phải rất đều, tốt. Bọn em gặp bác chắc xin bác 5-6 bóng vẫn đi nhanh.
Ặc, dạo trc chấp A Dũng 3 quả e đi nhanh như bay còn giề

chajen_HD

Đại Uý
Ông Dũng lúc nào xung lên cũng đánh kinh lắm, bọn em ko chịu được quả FH với Sar của ông ấy! Anh chấp ông ấy 3, thì chấp bọn em 5-6 là vừa!
====================
Chuẩn rồi, có số má rồi thì tầm gà tre như anh em mình ít cũng phải bỏ 3 bi.

tosiosHD

Đại Tá
====================
Chuẩn rồi, có số má rồi thì tầm gà tre như anh em mình ít cũng phải bỏ 3 bi.
Thằng em đôi khi cũng cáo già đóng giả cừu non nhỉ? Đánh hay như vậy mà lúc đầu còn bảo anh chấp 2 bi mới mưu mô chứ? Em mà bung sức chắc chấp anh 4 bi đấy nhỉ?

chajen_HD

Đại Uý
Thằng em đôi khi cũng cáo già đóng giả cừu non nhỉ? Đánh hay như vậy mà lúc đầu còn bảo anh chấp 2 bi mới mưu mô chứ? Em mà bung sức chắc chấp anh 4 bi đấy nhỉ?
===========
Bỏ đc bác 4 bi là em đi thi tỉnh.

Bình luận từ Facebook