Toàn quốc hai cây zjk zlc vỡ gạch đăng lại

ketquadi

Thượng Tá
E lót dép hóng! Đọc bài vụ này xiên sang 1 loạt vụ khác mất mấy tiếng tìm hiểu Mem diễn đàn, giờ là 3h45' sáng e đóng máy đi ngủ và có nhìu bài học.

chajen_HD

Đại Uý
E lót dép hóng! Đọc bài vụ này xiên sang 1 loạt vụ khác mất mấy tiếng tìm hiểu Mem diễn đàn, giờ là 3h45' sáng e đóng máy đi ngủ và có nhìu bài học.
=======
Sau mỗi vụ lại rút ra dc tý ty fai ko bác @ketquadi, thế tình hình em Lông Năm thê nào rồi bác? Để em xếp hàng trước quay lại với bb cho nhiều hưng phấn...nghiêm túc đấy anh {Có gì inbox em cái nhé}

ketquadi

Thượng Tá
Vụ Lòng V của e, e mới bem đc 2 trận thôi, nhìn chung hình như với e nặng ko phải là vấn đề hay sao í hehehehe. Chắc e tiễn cả Combo e Zhang ZLC cho 1 ông e đam mê bóng bàn (Nó có thể chơi từ 8h sáng đến 22h) nó đang ngỏ lời với e Zhang từ khi e có e Lòng V về nên e đang đắn đo chút.
=======
Sau mỗi vụ lại rút ra dc tý ty fai ko bác @ketquadi, thế tình hình em Lông Năm thê nào rồi bác? Để em xếp hàng trước quay lại với bb cho nhiều hưng phấn...nghiêm túc đấy anh {Có gì inbox em cái nhé}

nvh78

Đại Tá
Của đi thay Vợt ấy mà, bực mình quá em mà cầm đc hai cây vợt đó em sẽ sẽ sẽ nhóm lò lun
Nói sai.Phải nói là "Thôi thì của đi thay người chứ"
Mà chưa đi đến hồi kết mà.NGhỉ lễ cho thoải mái đi @loiphong.Rồi đâu lại vào đó mà thôi!!

Bình luận từ Facebook