HÀ Nội - Trình thấp - Kết bạn - Giao Lưu, luyện tập.

Nghé Ọ

Thượng Tá
không biết cao thủ có tham dự không? Sợ họ ở trên mây thôi hiii. Mà ngẫm đời cũng lạ, mấy khi người trên mây hiểu dưới hạ giới nói gì?

Phúc Pro

Trung Uý
Yên tâm! Già nhưng xương gà vẫn nhai rau ráu:p
Gà thì hơi it món ^^ hihi..
không biết cao thủ có tham dự không? Sợ họ ở trên mây thôi hiii. Mà ngẫm đời cũng lạ, mấy khi người trên mây hiểu dưới hạ giới nói gì?
:D.. Gọi là cao thủ thôi cho vui chứ ko đến lỗi xa tận trện mây như bác @Nghé Ọ nói đâu ^^.. mấy cao thủ ấy chưa thắng đc e bjo :D :p

Heo con

Đại Tá
Gà thì hơi it món ^^ hihi..

:D.. Gọi là cao thủ thôi cho vui chứ ko đến lỗi xa tận trện mây như bác @Nghé Ọ nói đâu ^^.. mấy cao thủ ấy chưa thắng đc e bjo :D :p
hi cái quan trọng của thể thao là tính cộng đồng. Khi có được tính cộng đồng thì tất yếu phải hy sinh cái tôi, cái siêu đẳng đề sẵn sàng hướng dẫn cái thực tế, cái nhỏ nhặt, cái bé tẻo tèo teo cho mọi người cũng biết, hiểu và nhân rộng niềm đam mê ấy thành 1 chuỗi bất tận trong cuộc sống.
Bởi vậy, muốn phong trào thể dục thể thao ngày càng phát triển mà chí ít là tạo được 1 phong trào toàn dân thi đua luyện tập thể dục thể thao, cần lắm những đam mê, những nhiệt huyết, những cống hiến, những hy sinh của những "cao thủ". Vậy những "cao thủ" được gì?
Nói về cái sự "được" ngẫm ra nó cũng là 1 dấu mốc lớn trong cuộc đời con người!!! Với sự hy sinh, cống hiến để dìu dắt 1 phong trào thể dục thể thao, các bạn có thể chưa được đăng tin lên báo, đài (không hẳn là vì bạn ít cống hiến, mà sự cống hiến đó chưa thuộc phạm vi tuyên truyền hoặc nhà báo chưa nhận thức đúng, đủ về sự cống hiến của các bạn) hoặc lên nhận những giấy khen, huân chương danh dự hoành tráng...nhưng thay vào đó, trên mỗi trái bóng, mỗi trái tim, mỗi cây vợt và trong mỗi suy nghĩ của những "mem gà" từng được các bạn dìu dắt...luôn mãi giữ nhưng hình ảnh đẹp, lung linh và sâu sắc về 1 nhân vật, 1 hình tượng, 1 con người với tính nhân văn cao cả cao thượng nhất của con người ... Ấy cũng là 1 cách mình sống mãi trường tồn với thời gian, các bạn ạ @Trạng .... CÁ @o3ma @NTBB @Không Quan Trọng @pkhuyenthoai @club7337 @Linh69 @ketquadi , @Trainee ........

Last edited:

Phúc Pro

Trung Uý
Chủ nhật này có đội ở văn điển mời ae trong hội đến giao lưu nhé !!.. Ại tham gia được cho e biết ý kiến để sắp xếp đội hình :p.. Nếu ko thì vẫn luyện tập như bình thường ở Thái Hà các bac nhé ;)

Linh69

Đại Tá
Chủ nhật này có đội ở văn điển mời ae trong hội đến giao lưu nhé !!.. Ại tham gia được cho e biết ý kiến để sắp xếp đội hình :p.. Nếu ko thì vẫn luyện tập như bình thường ở Thái Hà các bac nhé ;)
Chú cho cái giờ chính xác cái để ae còn biết sắp xếp thời gian!:)

Bình luận từ Facebook