Hạ Long Kỳ quan Thế Giới- Nơi ghé chân của Những VĐV hàng đầu thế Giới

Dng6688

Thượng Sỹ
Xin thông báo hôm này CLB được vinh dự đón tiếp tuyển Sơn Đông của TQ vừa tham gia giải Hoàng Thạch mở rộng vừa rồi.
Hình ảnh và kết quả giao lưu mai mình Up tiếp,say quá ngủ thôi

ruoubakich

Trung Tá
Xin thông báo hôm này CLB được vinh dự đón tiếp tuyển Sơn Đông của TQ vừa tham gia giải Hoàng Thạch mở rộng vừa rồi.

Hôm qua chứ , sang ngày mới 42 phút rồi . Nghe nói nhất tỉnh mình cũng chỉ được 4,5 quả , ghê thật .

Dng6688

Thượng Sỹ
Đồng đội Quảng Ninh gặp Sơn Đông

Vương Gặp Chủ Lực của Sơn Đông, Theo HLV của Tuyển Sơn Đông thì đồng chí này đã từng là đồng đội của MAlong,
cùng tập với Zangjke,,,,, Trình độ rất cao

Last edited:

thichlayeu

Trung Sỹ

Có hàng khủng thế mà chẳng gọi cho bạn về xem tí.
Clb mới tân trang lại hay sao mà đẹp thế .

Dng6688

Thượng Sỹ
Có hàng khủng thế mà chẳng gọi cho bạn về xem tí.
Clb mới tân trang lại hay sao mà đẹp thế .

Hàng khủng quá ông ạ, chuyên nghiệp Việt Nam còn đứt nữa nói chi đến hàng,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,"
Ông mà ra có khi còn xin được cái mặt tầu ấy chứ,, hhe e

thichlayeu

Trung Sỹ
Hàng khủng quá ông ạ, chuyên nghiệp Việt Nam còn đứt nữa nói chi đến hàng,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,"
Ông mà ra có khi còn xin được cái mặt tầu ấy chứ,, hhe e

Thế mà ko xin hộ bạn mấy cái mặt của tụi chúng chắc là xịn hơn của mình.

Dng6688

Thượng Sỹ
Thế mà ko xin hộ bạn mấy cái mặt của tụi chúng chắc là xịn hơn của mình.

Quên mất vì tôi cũng khogn quan tâm đến hàng H3. Bọn này nó đánh hình như chẳng coi quả bóng ra cái đếch gì:confused: và cũng chẳng thấy nó chặn mà chỉ lùi ra phang lai.;)

thichlayeu

Trung Sỹ
Quên mất vì tôi cũng khogn quan tâm đến hàng H3. Bọn này nó đánh hình như chẳng coi quả bóng ra cái đếch gì:confused: và cũng chẳng thấy nó chặn mà chỉ lùi ra phang lai.;)

KO quay cop dc trận nào à.
Bóng ae mình đánh dễ quá nên nó mới ko thèm chặn phang lại cho thích.

meoluoitmb

Đại Tá
sao ko cập nhập kết quả Dũng ơi, tiếc quá, buôỉ sáng anh Nguyên gọi điện rủ sang xem mà bận nên ko đi được, tiếc thật. Xem trực tiếp chắc mãn nhãn lắm đây.

Dng6688

Thượng Sỹ
I: Công Điện Khẩn.
Kính gủi ae bóng bàn toàn khu vực Hạ Long.

Ngày mai sớt Vườn Đào tổ chức thanh toán những công nợ xấu của những năm về trước,thù địch sẽ tăng lên hoặc xóa bỏ sẽ được thanh khoản bằng những tờ Polyme xanh mướt,
Mời các bác nào đủ điều kiên tham gia trương trình (( Trái tim cho em));) thì đăng ký ngay bây h.

huydas

Đại Tá
I: Công Điện Khẩn.
Kính gủi ae bóng bàn toàn khu vực Hạ Long.

Ngày mai sớt Vườn Đào tổ chức thanh toán những công nợ xấu của những năm về trước,thù địch sẽ tăng lên hoặc xóa bỏ sẽ được thanh khoản bằng những tờ Polyme xanh mướt,
Mời các bác nào đủ điều kiên tham gia trương trình (( Trái tim cho em));) thì đăng ký ngay bây h.

E cũng còn nợ a 1 trận búng tai...mai mình tra bằng polyme đc ko anh?hihe

Bình luận từ Facebook