Gửi Admin . Xin lưu ý giúp

son_canloc

Đại Tá
Sếp ơi mấy hôm nay nắng 38>39 độ mà sếp chơi cái nền màu logo chói chang rứa, theo em cho cái màu nào dịu mát tý còn màu đỏ thì về mùa đông hay vào ngày lể của dân tộc sếp à . Còn dao diện thì nên nâng cấp cải tiến thường xuyên để đỡ nhàm chán . Thanks sếp nhiều

Last edited by a moderator:

Hungtq

Administrator
Diễn đàn đang trong quá trình thử nghiệm để hoàn thiện phiên bản mới nên trong một vài ngày tới sẽ có những thay đổi về giao diện.
Nếu có làm ACE khó chịu thì xin được thông cảm và chia sẻ nhé !

tcgroup

Bố cu Tít
Cảm ơn bác đã góp ý, em đã cố chọn màu đỏ này là dịu nhất trong các màu đỏ rồi bác ạ!

Cũng thử qua các màu nhưng muốn đưa màu chủ đạo là màu đỏ và đen (Biểu trưng cho 2 mặt vợt đen và đỏ của bóng bàn) cho có bản sắc của bóng bàn!

Có thể mới nhìn bác chưa quen, cứ để 1 thời gian xem sao đã bác nhé!

Đợt này diễn đàn sẽ làm lại tổng thể, em sẽ xử lý dần dần từng phần, thời gian chắc sẽ phải kéo dài vài tháng đến nửa năm, nếu thấy có chỗ nào chưa hợp lý các bác comment dùm để xử lý luôn các bác nhé!

Duongapaco

Đại Tá
Đề nghị đưa về một loại chữ tiếng Việt cho dễ đọc ( hiện nay chỗ thì tiếng Việt, chỗ thì tiếng Anh) và làm sao cho mọi người đọc được tin những bài viết mới mà không phải tìm nhiều trang như trước kia

toannq

Trung Uý
Cảm ơn bác đã góp ý, em đã cố chọn màu đỏ này là dịu nhất trong các màu đỏ rồi bác ạ!

Cũng thử qua các màu nhưng muốn đưa màu chủ đạo là màu đỏ và đen (Biểu trưng cho 2 mặt vợt đen và đỏ của bóng bàn) cho có bản sắc của bóng bàn!

Đợt này diễn đàn sẽ làm lại tổng thể, em sẽ xử lý dần dần từng phần, thời gian chắc sẽ phải kéo dài vài tháng đến nửa năm, nếu thấy có chỗ nào chưa hợp lý các bác comment dùm để xử lý luôn các bác nhé!

Anh ơi cho em xin góp ý,ngày trước em thấy có các biệt danh ở dưới như tập gò,tập giật phải,trái... rất hay,nếu mà làm được như vậy cũng vui hơn. Thêm 1 ít biểu tượng vui nhộn tí. Chúc các anh ngày 1 hoàn thiện diễn đàn Bia

thelanqb

Moderator
nhân có anh sơn góp ý. em cũng xin góp ý kiến của riêng mình ( có thể nhiều người có chung ý kiến).
theo em nên dể cách bố trí nội dung bài viết như củ, bởi vì hiện em thấy bài viết được trình bài quá dài, cũng gân 1000px chứ ko ít. em nghi nên khôi phục để người đọc ko có cảm giác lan man khi độc bài viết.

còn bảng những thông tin mới nhất em muốn được trình bày nhiều hơn nữa. nếu được mình làm chatroom hoặc làm subform chatroom con, nhu vậy sẽ rút được rất nhiều thời gian, nhưng lại tạo một môi trường tương tác cao hơn.
gạch em xin nhận đủ ạ.
:)

son_canloc

Đại Tá
Theo mềnh thì màu nền nên lấy màu Bàn bóng bàn làm chủ đạo thì hay hơn , màu Xạnh màu của hoà bình , thân thiện . Có khi nào AE nghỉ có một ngày nào đó Bàn cũng đc sơn màu đỏ không nhể ? Nếu rứa thì hay hè

tieuthantien

Tiểu Phương Liều Mạng
nhân có anh sơn góp ý. em cũng xin góp ý kiến của riêng mình ( có thể nhiều người có chung ý kiến).
theo em nên dể cách bố trí nội dung bài viết như củ, bởi vì hiện em thấy bài viết được trình bài quá dài, cũng gân 1000px chứ ko ít. em nghi nên khôi phục để người đọc ko có cảm giác lan man khi độc bài viết.

còn bảng những thông tin mới nhất em muốn được trình bày nhiều hơn nữa. nếu được mình làm chatroom hoặc làm subform chatroom con, nhu vậy sẽ rút được rất nhiều thời gian, nhưng lại tạo một môi trường tương tác cao hơn.
gạch em xin nhận đủ ạ.
:)

Mới thay đổi nên AE có thể cảm thấy khó chịu, cứ để vài tháng xem sao . Em cũng thích giao diện mới này hơn, dài tí cũng được , nếu bác nào thích không lan man có thể xuống dòng, quan trọng là người viết thôi,
Nhân tiện , theo em nên để chữ viết thông thường to hơn một tí nữa cho dễ đọc, chữ như hiện nay em thấy nhỏ nhỏ sao ấy !

Còn một vấn đề nữa là taọ được chat room còn gì bằng, hihi

MaiXuanViet

Moderator
Em không tìm được mục Bài viết mới. Không biết nó nằm ở đâu nhỉ. Mục đó là mục đăng tất cả các bài viết mới ở tất cả các mục được lưu lại kể từ lần đăng nhập trước, nó giúp cập nhật thông tin đầy đủ và nhanh nhất. Giờ không biết nó nằm ở đâu. Cứ phải vào từng mục để xem bài như vầy mệt quá. :)

Last edited:

Allyssia

Binh Nhất

==>> Lâu lắm rồi mới thấy chủ tịch tập đoàn xuất hiện, mà đánh dấu sự xuất hiện cũng hoành tráng hen. Giao diện lạ, ấn tượng, cám ơn chủ tịch

son_canloc

Đại Tá
Admin ơi đàng mô cũng tốn kém rùi hay là mình chơi luôn nền bài viết màu vàng nữa cho nó nổi luôn theo kiểu SƠN SON THIẾP VÀNG đó , thể hiện phong cách chói chang của mùa Hạ luôn , để dành màu Tím , Xanh cho mùa Đông ảm đạm cũng hay
Mới đổi gam màu mấy ngày mà suýt ăn bạt tai của vợ mấy lần , vào DĐ xem xong đứng lên hoa cả mắt va quệt lung tung toàn bị rầy la , trông cho mùa Hè qua mau !!!!!!!!!!!!!1

docmaorg

Đại Tá

Bạn thử tham khảo mâu đỏ mặt vợt như ở trang này nè, cũng đẹp rực rỡ mà ko chói lóa.
jasupo.com

hieudoanbay919

Trung Sỹ
Giao diện nên cân chỉnh lại cho dễ nhìn tẹo! Trong có vẻ hơi chói! Chủ thớt mạng Thủy mà chơi mầu Mặt trời! Vài dòng góp ý. Trân trọng.

Hungtq

Administrator
Gửi admin và bộ phận kỹ thuật!

Hiện tại Hungtq thấy diễn đàn có lỗi khi đánh tên trang web và địa chỉ email
Gõ đúng nhưng lại hiện ra ký tự lạ

VD: www.bongban.org
bongban.haiduong@gmail.com

Giờ thì Hungtq đã nhìn được rồi. Tks TC nhé
Việc nữa: là Smod nhưng Hungtq không nhìn thấy DS các Tay vợt mới xuất hiện ở bên trái diễn đàn
Chỉ khi Log Out mới nhìn thấy :zingme44:

Last edited:

dungkinh

Thượng Sỹ
đề nghị chỗ bài viết mới nên để chữ màu đen cho dễ đọc để màu xanh như thế đọc hoa mắt lắm - cảm ơn

thelanqb

Moderator
Mình thấy các page trong 1 chủ đề thì bài viết đầu tiên của chủ đề lại xuất hiện ngay phía trên của các page khác là thiếu hợp lý.
Mong admin xem xét lại vấn đề này

Hungtq

Administrator
Mõi lần đóng trang là Out dù khi đăng nhập có tích vào ô Ghi nhớ
Vào lại phải đăng nhập lại, hơi bất tiện.

Bình luận từ Facebook