Gửi Admin . Xin lưu ý giúp

tcgroup

Bố cu Tít
Trong quá trình sửa đổi có thể có một số lỗi chưa xử lý được ngay, rất mong cả nhà thông cảm!

BQT sẽ nỗ lực để hoàn thiện trong thời gian sớm nhất nhằm mang lại những sự tiện dụng nhất cho thành viên trong quá sử dụng.

Một số chức năng mới bổ xung có thể chưa quen nên có thể gây ác cảm với một số thành viên, BQT sẽ để dùng thử một thời gian và tiến hành khảo sát qua các kênh thông tin, các chưng năng nào không phù hợp sẽ được gỡ bỏ, các chức năng nào cần thiết sẽ được bổ xung!

Trân trọng!

binhtinh

Trung Sỹ
Sếp ơi mấy hôm nay nắng 38>39 độ mà sếp chơi cái nền màu logo chói chang rứa, theo em cho cái màu nào dịu mát tý còn màu đỏ thì về mùa đông hay vào ngày lể của dân tộc sếp à . Còn dao diện thì nên nâng cấp cải tiến thường xuyên để đỡ nhàm chán . Thanks sếp nhiều

Bác ơi dđ còn có nhiều chị em, b Ko nên nói ... Nghe sợ quá ;)

Last edited by a moderator:

saridao

Super Moderators
Việc vào các page luôn hiển thị post đầu tiên là một tính năng hay của diễn đàn hiện nay.chúng ta thấy lạ nên chưa quen.có cái này sẽ nhắc cho chúng ta bám sát nội dung của theard hơn.tránh bàn luận xa rời chủ đề đang bàn luận.
Tcgroup noi đúng Những thay đổi ban đầu cân thời gian test.cái nào ko phù hợp mới sửa
A hungtq phát hiện những lỗi ky thuật rất hay đấy là những cái dd cần sửa nhất
Mình thì đang bị trường hợp thế này dùng webbrowser của andoid lúc đăng nhập của sô điền user và pass nó bị trôi về cuối trang nên hơi khó nhập user và pass
Ko biết có ai bị giống mình ko Bia

Last edited:

Duongapaco

Đại Tá
Theo mình đầu từng trang không nên để bài viết đầu của trang đầu tiên như mấy hôm nay nữa. Cố gắng tất cả các chữ chuyển sang tiếng Việt được là ok nhất. Hiên nay muốn xóa bài viết phải qua nhiều công đoạn đề nghị đơn giản hóa ( như xóa ở máy vi tính thôi ) Xin cảm ơn

Hungtq

Administrator
Em sửa được lỗi đó rồi, anh check lại xem có ok không anh nhé

Tắt trình duyệt xong bật lại thì được, nhưng tắt máy xong thì vẫn phải đăng nhập
Và lỗi này thì chưa xong nhé

Việc nữa: là Smod nhưng Hungtq không nhìn thấy DS các Tay vợt mới xuất hiện ở bên trái diễn đàn
Chỉ khi Log Out mới nhìn thấy :zingme44:

Last edited:

son_canloc

Đại Tá
Bác ơi dđ còn có nhiều chị em, b Ko nên nói ... Nghe sợ quá ;)
Nói thế cũng tế nhị chứ bạn có bậy bạ gì đâu . Mấy hôm đầu vào diễn đàn nhìn cái ĐỎ CHOÉT như ... , cảm giác khó chịu tức tức như khi vợ mân mê nhưng lỡ tay bóp cái mạnh quá > Bóng không bể nhưng cực kỳ khó chịu

huydas

Đại Tá
Em thấy dở nhất từ trước đến giờ là khi viết 1 bài thì thỉnh thoảng đang viết 1 chữ lại bị nhảy sang chữ khác..viết sai mà xóa đi cũng bị nhảy sang chữ khác.lại phải xóa đi mấy chữ liền...nhất là nhập kí tự bằng điện thoại..viết hay bị lỗi và rất bất tiện.

Duongapaco

Đại Tá
Số bài viết ở trang nào cũng giống trang nào ( viết bài cuối thì bài số 1 cũng đếm số bài viết như bài cuối ) đề nghị xem lại cho anh em với các Bác nhé. Thanks

tcgroup

Bố cu Tít
Hiện nay ngoài việc hoàn thiện diễn đàn thì bongban.org cũng đang xây dựng trang chủ

Khối lượng công việc tương đối nhiều và để tập trung công việc thì BQT có thể không sửa kịp thời những lỗi nhỏ rất mong các thành viên thông cảm!

Khi phát hiện lỗi nào cần xử lý rất mong các thành viên post lên đây để BQT tổng hợp và xử lý nhanh nhất có thể

tcgroup

Bố cu Tít
Số bài viết ở trang nào cũng giống trang nào ( viết bài cuối thì bài số 1 cũng đếm số bài viết như bài cuối ) đề nghị xem lại cho anh em với các Bác nhé. Thanks

Không hiểu ý của bác, có phải là bài viết đầu tiên lúc nào cũng được dính ở đầu các trang không?

Việc này có thể mới chưa quen, nhưng nó rất lợi để cho người dùng luôn bám sát vào chủ đề mà chủ topic đưa ra, tránh gây lan man làm loãng nội dung!

NTBB

Super Moderators
Không hiểu ý của bác, có phải là bài viết đầu tiên lúc nào cũng được dính ở đầu các trang không?

Việc này có thể mới chưa quen, nhưng nó rất lợi để cho người dùng luôn bám sát vào chủ đề mà chủ topic đưa ra, tránh gây lan man làm loãng nội dung!

Thuận ơi. Chú nghĩ việc này không thật cần thiết vì ngay trên dòng đầu tiên (dưới banner) đã có đường dẫn tới chủ đề. Nếu cần nhấn mạnh chủ đề hiện hành để tránh ace "lan man" thì ta bold đậm và thay màu gây chú ý cho "chủ đề hiện hành" là được. Để như hiện nay nếu bài 1 của chủ đề dài quá thì sẽ rất bất tiện. Và ko biết khi set như hiện nay thì tài nguyên của diễn đàn có bị "chiếm dụng" thêm ko?

tcgroup

Bố cu Tít
Thuận ơi. Chú nghĩ việc này không thật cần thiết vì ngay trên dòng đầu tiên (dưới banner) đã có đường dẫn tới chủ đề. Nếu cần nhấn mạnh chủ đề hiện hành để tránh ace "lan man" thì ta bold đậm và thay màu gây chú ý cho "chủ đề hiện hành" là được. Để như hiện nay nếu bài 1 của chủ đề dài quá thì sẽ rất bất tiện. Và ko biết khi set như hiện nay thì tài nguyên của diễn đàn có bị "chiếm dụng" thêm ko?

Vâng, cháu để mọi người dùng 1 vài tuần xem thế nào đã chú ạ!

Về tài nguyên thì vẫn vậy không có gì khác chú ạ, nó chỉ là hình thức hiển thị thôi!

haonguyen282

Trung Sỹ
Mình thấy các page trong 1 chủ đề thì bài viết đầu tiên của chủ đề lại xuất hiện ngay phía trên của các page khác là thiếu hợp lý.
Mong admin xem xét lại vấn đề này

Mình thấy cái này rất lợi ích đó bạn. Vì khi click vào thì dù ở page nào minh cũng có thể biết được nội dung của cái topic mà chủ thớt nói gì. Hok lẽ giờ đang đọc Bài viết của bạn XXX mà mình lại muốn đối chiếu với nội dung của chủ thớt thì phải click back về trang đầu tiên hay sao? hihi. Đây là một trong những mod rất hay từ xưa đến nay của VBB đó bạn

@Admin: Cái skin này mình nghĩ bạn nên đổi màu khác mát hơn thay vì màu đỏ hihi :D

NTBB

Super Moderators
Vâng, cháu để mọi người dùng 1 vài tuần xem thế nào đã chú ạ!

Về tài nguyên thì vẫn vậy không có gì khác chú ạ, nó chỉ là hình thức hiển thị thôi!

Cảm ơn cháu !

Ngoài ra, riêng cá nhân chú - về mặt tâm lý - mỗi lần sang trang lại thấy cái bài 1 là không "sướng" lắm, vì khi sang trang là cần (và hồi hộp, tò mò) muốn gặp 1 bài mới. Đây chỉ là ý riêng của chú thôi. Còn cứ để ace vận hành 1 thời gian và cho ý kiến, sau ta theo số đông là hợp lý.

tuankhoai

Đại Tá
cái phần rao vặt em nghĩ để 20 dòng như cũ sẽ hay hơn 15 dòng như bây giờ, ae diễn đàn sẽ thấy thuận lợi hơn. dạo này thấy box rao vặt có vẻ kém xôm. xin admin nghiên cứu lại
Cái nữa là kích thước chữ ở các mục hơi nhỏ, cá nhân em thấy hơi khó nhìn:zingme71:

Bình luận từ Facebook