Giới thiệu clb bb xã Ba Trại - huyện Ba Vì - Hà Nội.

cuongphong_nitaku

Trưởng bản
e về hưu rồi nhé. chán vãi beep. chân cẳng không chịu được môn này nữa.

Bác này công tác ở Z175 à,Avata giải nhì TCCNQP cũng ác đấy,tớ ở trong này hay chơi ở nhà khách TCCNQP phía Nam ,mấy cầu thủ của nhà khách mấy lần dự hội thao Tổng cục cũng đoạt giải đấy

yêu_bóng_bàn

Thượng Sỹ
CLB đẹp quá, cháu đi học từ hà nội về luôn đi qua đây để bắt phà trỗ K9 sang sông, nhưng giờ mới biết có CLB này hôm nào rảnh qua đây mong được mọi người chỉ giáo cho cháu vài đường nhé

Longst

Trung Uý
CLB đẹp quá, cháu đi học từ hà nội về luôn đi qua đây để bắt phà:confused: trỗ K9 sang sông, nhưng giờ mới biết có CLB này hôm nào rảnh qua đây mong được mọi người chỉ giáo cho cháu vài đường nhé
Chào bạn, bạn bao nhiêu tuổi, đang học ở đâu vậy, rất hân hạnh đón bạn vào thăm và giao lưu

yêu_bóng_bàn

Thượng Sỹ
Chào bạn, bạn bao nhiêu tuổi, đang học ở đâu vậy, rất hân hạnh đón bạn vào thăm và giao lưu
Dạ em sinh năm 90 đang học ở sư phạm hà nội, em đánh gà lắm nhưng được cái đam mê hôm nào qua anh chỉ giáo cho em với nhé

Longst

Trung Uý
E vừa ngồi với a Huyên,a Quân. Thế mà giờ đã thấy ngồi trên...diễn đàn rồi he he

Chú để cho 2 cậu ấy 2 cốt xịn thế thì trình lên nhiều bóng đây. Cảm ơn chú nhé. À chú Đức nhớ sắp xếp sớm lên giao lưu nhé, hai ông đấy đang chuẩn bị lễ rửa cốt cực kỳ hoành tráng đấy,

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Khi nào có dịp về quê thì lên đó giao lưu mới được, huyện BV trải rộng thật!

Bình luận từ Facebook