Giới thiệu clb bb xã Ba Trại - huyện Ba Vì - Hà Nội.

Longst

Trung Uý
Đây là đây là tv clb Ba Trại : Đinh Tuất Hiện Vương 1982, cán bộ văn hóa xã Ba Trại, uống rượu thắng người uống nước, nói bình thường bằng ae ta hét, cực nhiệt tình và mến khách.

Last edited:

vanuc

Đại Tá
Thế mà mình không biết CLB này nhỉ, cuối năm 2012 vừa rồi ngày nào cũng đi qua UB xã Ba Trại nhưng lại không thấy chỗ này. dọc đường thì thấy có hai ba chỗ đánh bóng nhưng không thấy nhiều người chơi nên mình toàn về Sơn Tây vào xứ Đoài chơi

Longst

Trung Uý
Thế mà mình không biết CLB này nhỉ, cuối năm 2012 vừa rồi ngày nào cũng đi qua UB xã Ba Trại nhưng lại không thấy chỗ này. dọc đường thì thấy có hai ba chỗ đánh bóng nhưng không thấy nhiều người chơi nên mình toàn về Sơn Tây vào xứ Đoài chơi
Nhân dịp em giới thiệu clb lần này mời bác bố trí lên giao lưu với ae clb Ba Trại nhé!

phuongconsontay

Binh Nhì

vào xứ đoài đánh ae mình mới có cơ hội tái ngộ tại Bể Bơi Chúc Sơn chứ.................:D:D:D:D:D:D:D

Drhongson

Đại Tá
Nghe hảo thủ Longst giới thiệu mà thấy nóng cả người , muốn bay ra BA TRẠI ngay .
Các bạn Chungvienthong , Dũng trâucodoc và đội LYON , VanUc cùng đội Chúc Sơn ,
và cả nhà vô địch nhí PhuongconSontay và mọi người còn chần chờ chi nữa ?
BA TRẠI thẳng tiến nào anh em ơi .

Nghe cái tên BA TRẠI liên tưởng tới các hảo hán Lương Sơn Bạc hay Mộc Quế Anh ...
hèn gì mọi người nhiệt thành dễ mến quá .

Last edited by a moderator:

Longst

Trung Uý
Nghe hảo thủ Longst giới thiệu mà thấy nóng cả người , muốn bay ra BA TRẠI ngay .
Các bạn Chungvienthong , Dũng trâucodoc và đội LYON , VanUc cùng đội Chúc Sơn ,
và cả nhà vô địch nhí PhuongconSontay và mọi người còn chần chờ chi nữa ?
BA TRẠI thẳng tiến nào anh em ơi .

Nghe cái tên BA TRẠI liên tưởng tới các hảo hán Lương Sơn Bạc hay Mộc Quế Anh ...
hèn gì mọi người nhiệt thành dễ mến quá .

Cảm ơn lời kêu gọi của bác, em chỉ là chân lon ton giới thiệu đến các ae cả nước một địa chỉ vừa giao lưu bb, vừa du lịch dân dã thay đổi không khí, điều e vui nhất là sẽ rất nhiều cao thủ, ae em xa gần sẽ biết đến Ba Trại nói chung và bb Ba Trại nói riêng, e thực hiện bài viết này cũng là để giữ lời hứa với đồng chí cán bộ văn hóa xã Ba Trại là sẽ có ngày ae bb khắp nơi sẽ biết đến clb Ba Trại.

hollywood

Trung Sỹ
Bác Long hay ghê

Cảm ơn lời kêu gọi của bác, em chỉ là chân lon ton giới thiệu đến các ae cả nước một địa chỉ vừa giao lưu bb, vừa du lịch dân dã thay đổi không khí, điều e vui nhất là sẽ rất nhiều cao thủ, ae em xa gần sẽ biết đến Ba Trại nói chung và bb Ba Trại nói riêng, e thực hiện bài viết này cũng là để giữ lời hứa với đồng chí cán bộ văn hóa xã Ba Trại là sẽ có ngày ae bb khắp nơi sẽ biết đến clb Ba Trại.

hj chú Hạnh va clb ba trại thì e ko thể qưyên dc rùi chúc clb ngay càng phát triển tốt hum nào a nên đấy cho e gửi lời hỏi thăm các chú các a trên đó nhéthèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Bia

cuongphong_nitaku

Trưởng bản
Cách đây 30 năm mình công tác tại Xưởng X965 Pháo binh cạnh Z151 ,thỉnh thoảng đi thử xe lên chợ Ba trại mua trà về uống.Hồi đó phong trào bóng bàn còn hiếm lắm,đơn vị mình cũng có 1 bàn nhưng 1 năm cũng chỉ chơi vài lần khi tổ chức giải của đơn vị thôi

Longst

Trung Uý
hj chú Hạnh va clb ba trại thì e ko thể qưyên dc rùi chúc clb ngay càng phát triển tốt hum nào a nên đấy cho e gửi lời hỏi thăm các chú các a trên đó nhéthèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Bia
Hehehe, chú mày chắc lại nhớ mấy lần ngập trong rượu trên ấy chứ gì. Cứ yên tâm nhé hôm nào lên a sẽ chuyển lời,

Longst

Trung Uý
Cách đây 30 năm mình công tác tại Xưởng X965 Pháo binh cạnh Z151 ,thỉnh thoảng đi thử xe lên chợ Ba trại mua trà về uống.Hồi đó phong trào bóng bàn còn hiếm lắm,đơn vị mình cũng có 1 bàn nhưng 1 năm cũng chỉ chơi vài lần khi tổ chức giải của đơn vị thôi
hello bác cuongphong_nitaku, bác có nhiều kỷ niệm đẹp ở xuân khanh và ba trại nhỉ, bây giờ bác chơi ở đâu đấy ạ.

cuongphong_nitaku

Trưởng bản
hello bác cuongphong_nitaku, bác có nhiều kỷ niệm đẹp ở xuân khanh và ba trại nhỉ, bây giờ bác chơi ở đâu đấy ạ.

Bây giờ mình sống ở Tp HCM được 25 năm rồi bạn ạ,hy vọng có dịp về thăm đơn vị cũ sẽ giao lưu cùng các bạn BiaBiaBia

Bình luận từ Facebook