Giao lưu bóng bàn đỉnh cao giửa 2 đội năng khiếu và ngoài năng khiếu :một giải nhỏ

thaythuydn

Đại Tá
Kết quả buổi thi đấu: Đồng Đội
Đội Dr Thụy thắng Đội Năng Khiếu Đà Nẵng với tỉ số 3- 0
Khoa - Huy(đen) : 3-1
Tuấn Anh- Quốc: 3-1
Nam nghệ- luân : 3-1
Các trận đơn :
Hiểu- Ken: 3-2
Quốc - Nam (mập):3-1
Huy(đen)-Nam nghệ:3-0
Dr Thụy-Trí : hòa 1-1
Chúc mừng sinh nhật Dr Thụy rất vui vẽ, đem đến cho người hâm mộ Bóng Bàn Đà Nẵng được xem những trận cầu rất hay kịch tính ./.
Sông Hàn quên nhắc việc thaythuydn mời một em Hà My hoa khôi cà phê vườn ca nhạc Hà My của Phố Xưa bưng khay cho mình trao bì thư giải thưởng cho giải.Mình nhờ người đẹp 5 phút và bo 300 K.Trong khi Nam mập Việt kiều Mỷ bo 50 USD vì nàng là người yêu củ của chàng.Hà My đẹp và có giọng hát liêu trai như Khánh Ly.Nàng đã từng hát cho Nam nghe trước khi Nam qua định cư ở NewYork."Ngày xưa em đã chi hát cho mình anh nghe.Giờ đây em đã hát cho mọi người ..."
Chi phí phát sinh cho một cuộc chơi lên đến xấp xỉ một siêu cốt Zang Jike SuperZLC.

Last edited:

thaythuydn

Đại Tá
Thầy toàn chơi độc , chiêu này còn độc hơn cả Gai mới của Michip spost
hôm nay Michip-sport sẽ gởi cho mình mặt phản xoáy láng Gorilla mút lót 1.5 mm để block và tấn công BH.Nhưng mình củng xin hỏi bạn son-canloc là ở VN có bán Soft Anti SPECIAL của Dragon Giant chưa?.Tác dụng ra sao so với Soft Anti.Nếu VN không có mình sẻ nhờ người mua trên mạng.

szlc

Thượng Tá
Kết quả buổi thi đấu: Đồng Đội
Đội Dr Thụy thắng Đội Năng Khiếu Đà Nẵng với tỉ số 3- 0
Khoa - Huy(đen) : 3-1
Tuấn Anh- Quốc: 3-1
Nam nghệ- luân : 3-1
Các trận đơn :
Hiểu- Ken: 3-2
Quốc - Nam (mập):3-1
Huy(đen)-Nam nghệ:3-0
Dr Thụy-Trí : hòa 1-1
Chúc mừng sinh nhật Dr Thụy rất vui vẽ, đem đến cho người hâm mộ Bóng Bàn Đà Nẵng được xem những trận cầu rất hay kịch tính ./.

Trận thầy Thụy và bác Trí hòa 1-1 ạ... đúng là giống trận Hoàng Trung Vs Vân Trường rồi... he he

thaythuydn

Đại Tá
Trận thầy Thụy và bác Trí hòa 1-1 ạ... đúng là giống trận Hoàng Trung Vs Vân Trường rồi... he he
Bạn đoán đúng đó Hôm đó là ngày sinh nhật của minh Nếu mình có dẩn trước 2_1 mình củng thua thôi

ngphe

Moderator
Đây là một số hình ảnh trong buổi giao lưu giữa hai đội Năng khiếu và các VĐV A1 Tp ĐN mừng thọ Thầy Thụy tròn 70 tuổi .
Thay mặt các anh chị em sinh hoạt tròng làng bóng bàn Đà nẵng chúc Thầy Vạn Thọ Vô Cương .Cùng với ngọn lửa đam mê trên bàn bóng luôn cháy bỏng ,và nó sẽ mãi mãi trường tồn theo năm tháng .
Happy birthday doctor Thụy
- Trao đổi chuyên môn với Khoa tay trái
download 1.jpg

Chuẩn bị thi đáu với VĐV Trí năng khiếu
download 2.jpg

Các VĐV và Trọng tài Phúc trao hoa mừng thọ thầy 70 tròn
download 3.jpg

Thi đấu với Trí VĐV năng khiếu tỷ số 1-1
image 4.jpeg

VĐV Nam mập Việt kiều USA - Chưa một lần sang sông nên hay lụy đò

Thầy trao giải thưởng cho các VĐV đoạt giải

"Thành công không phải là lý do duy nhất để tồn tại ,nhưng nếu anh có thể tạo ra trò chơi mà mọi người yêu thích thì anh xứng đắng với thành công đó "

Last edited:

thaythuydn

Đại Tá
Đây là một số hình ảnh trong buổi giao lưu giữa hai đội Năng khiếu và các VĐV A1 Tp ĐN mừng thọ Thầy Thụy tròn 70 tuổi .
Thay mặt các anh chị em sinh hoạt tròng làng bóng bàn Đà nẵng chúc Thầy Vạn Thọ Vô Cương và ngọn lửa đam mê bóng bàn luôn cháy bỏng mãi mãi trường tồn theo năm tháng .
Happy birthday doctor Thụy
- Trao đổi chuyên môn với Khoa tay trái
View attachment 6490

Chuẩn bị thi đáu với VĐV Trí năng khiếu View attachment 6491

Các VĐV và Trọng tài Phúc trao hoa mừng thọ thầy 70 tròn View attachment 6492
Thi đấu với Trí VĐV năng khiếu tỷ số 1-1 View attachment 6493
VĐV Nam mập Việt kiều USA - Chưa một lần sang sông nên hay lụy đò cùng người lái đòView attachment 6494
Thầy trao giải thưởng cho các VĐV đoạt giải View attachment 6495 View attachment 6496
"Thành công không phải là lý do duy nhất để tồn tại ,nhưng nếu anh có thể tạo ra trò chơi mà mọi người yêu thích thì anh xứng đắng với thành công đó "
Cám ơn moderator ngphe rất nhiều.Hà My hoa khôi Phố Xưa có mái tóc rất đẹp.
TÓC EM BUỘC RỐI ĐỜI TA .....

Thầy chỉ đạo quá siêu, nhờ có thầy mới thắng được chứ mấy em năng khiếu đánh ghê quá..hihi. Chúc mừng sinh nhật vui vẻ và đầy thành công của thầy. Nhất là cú đánh như thôi sơn (chỉ có trong truyện kiếm hiệp của Kim Dung..??:eek::eek:) làm em Trí năng khiếu phải bất lực..hihi :):)

thaythuydn

Đại Tá
xin chân thành cảm ơn các anh chị đã gởi like vào topic này chúc mừng ngày sinh nhật 70 tuổi của tôi.Thật xúc động.
cám ơn các vdv đã dành một buổi thay vì nghỉ dưởng cuối tuần để tham gia giải đấu do tôi tổ chức.
cám ơn các bạn khán giả Đà nẳng đã bỏ thời gian đến cổ vủ trận đấu.
The last but not least xin cám ơn anh Khánh râu chủ xới CLB Sông Thu đã tạo mọi điều kiện thuận lợi và ưu đãi để giải giao lưu kết thúc trong sự thành công mỹ mản.
Cám ơn 2 trọng tài Phúc & Hùng.
cám ơn TẤT CẢ . Hẹn ngày này 5 năm sau.

Last edited:
Tuyển trẻ Đà Nẵng đã thi đấu xuất sắc trong giải Các CLB BB Toàn quốc 2013 Daklak, , hạ gục cả tuyển trẻ CLB Quân đội ở vòng ngoài ... , lọt vào tận chung kết chỉ thua có TP. HCM !

Xin thầy Thuỵ, An còi cho biết tên các VĐV trong hình , em chỉ biết có Huy đen vì cậu ta màu da đen thật ...
Thắng cả tuyển trẻ Quân Đội hoan hô Đà Nẵng

Bình luận từ Facebook