Giao lưu bóng bàn đỉnh cao giửa 2 đội năng khiếu và ngoài năng khiếu :một giải nhỏ

hieusan2001

Trung Uý
Bọn nhỏ tụi con sẽ đi cổ động đó thầy, nhưng mà có phần thưởng cho cổ động viên vô tư nhất không rứa thầy? À mà ở bên trang PingSkillS - Các mức Nâng cao có phụ đề con có download được đâu, kích vô thấy phải đăng ký thành viên chi đó, chỉ download được 30 bài phần cơ bản thôi thầy.

hungvotdoc

Thượng Tá
Đang có một số vấn đề hỏi thaythuydn bên topic " gai - phản xoáy". Tuy nhiên không nghĩ thaythuydn đã 70. Nếu vậy thì U50 như tôi cũng phải gọi là CHÚ xưng CHÁU thì mới phải đạo. Thôi thì xin phép thaythuydn được gọi là THẦY xưng EM như một số anh em trên diễn đàn có được không ạ? Em xin tạ lỗi vì cứ nghĩ Thầy còn trẻ và đang chờ Thầy trả lời bên topic kia.

thoatk

Thượng Tá
Bọn nhỏ tụi con sẽ đi cổ động đó thầy, nhưng mà có phần thưởng cho cổ động viên vô tư nhất không rứa thầy? À mà ở bên trang PingSkillS - Các mức Nâng cao có phụ đề con có download được đâu, kích vô thấy phải đăng ký thành viên chi đó, chỉ download được 30 bài phần cơ bản thôi thầy.
Phần thưởng cho cổ động viên vô tư nhất chắc thầy khó phân giải lắm. nhưng hy vọng mấy cô cháu mình sẽ được dự liên hoan miễn phí (bé San nhớ nhắn cô Thảo, thầy Nam để dành bụng nhé)

thaythuydn

Đại Tá
Cháu vào hỏi trực tiếp với nhóm biên dịch gồm NTBB,Hồng Mai,Chinguyen .Các Bác các anh chi sẻ trả lời cho cháu rỏ.Cuối cùng không được sẽ gặp Thầy.Cháu cùng thuộc đội năng khiếu thì làm sao cổ vủ vô tư được.Thể thao khác với thể dục cháu à.hiện tại cháu củng là thần đồng nhi nử đó.Vài năm nửa có thua gì anh Quốc đâu.

thaythuydn

Đại Tá
Đang có một số vấn đề hỏi thaythuydn bên topic " gai - phản xoáy". Tuy nhiên không nghĩ thaythuydn đã 70. Nếu vậy thì U50 như tôi cũng phải gọi là CHÚ xưng CHÁU thì mới phải đạo. Thôi thì xin phép thaythuydn được gọi là THẦY xưng EM như một số anh em trên diễn đàn có được không ạ? Em xin tạ lỗi vì cứ nghĩ Thầy còn trẻ và đang chờ Thầy trả lời bên topic kia.
Xin chào bạn.Hungvotdoc bạn cứ xưng hô tự nhiên không sao cả .Như mình đã kể người đẹp U-35 mà còn gọi mình bằng Anh thì bạn 50 thì gọi mình bằng anh em là quá chuẩn rồi.Đừng ngại chi cả nghe.Cứ tự nhiên như người Hà nội .OK.Cám ơn bạn.

thaythuydn

Đại Tá
Tối khi hôm mình lang thang đến các bàn bia ở 2 CLB Phan chu Trinh và Sông Thu ,thì dư luận cho rằng mặc dù thần đồng Quốc vượt qua được tượng đài Nam tiến 1-2 trận ,nhưng An còi vẩn có cửa thắng.Giới thị trường chứng khoáng phân tích lý do là trong khi Nam tiến chỉ có cú giật phải rất mạnh.BH tương đối yếu ,còn An còi đều cả 2 bên.Đặc biệt cú bắn revers rất mạnh và đều,bất ngờ.Tout revers của An còi là số 1 Đà nẳng hoặc có thể miền Trung.Dỉ nhiên đa số cho rằng Quốc có cơ hội nhiều hơn .Đồng banh 10 ăn 8.

anzippo

Đại Tá
Thầy Thuỵ hồi còn trẻ có nhiều huy chương

thaythuydn

Đại Tá
Chúc thầy luôn khoẻ mạnh và giữ mãi niềm đam mê.

Xin tặng thầy 2 câu thơ:
Bẩy mươi xuân đẹp cuộc đời
Mấy mươi sự nghiệp trồng người say mê
Cám ơn khoa tay trái.Nghỉ vài ngày cho bớt căng cơ rồi luyện lại đi.Nếu thua thì thua 2-3 chứ đừng thua 0-3 nhé.Đội năng khiếu đang rơi vào thời điểm rất xung đó.Mấy hôm nay ngày nào Wang Chen và Nam tiến củng trao đổi kỷ và chiến thuật với đội năng khiếu.Thaythuydn trình độ củng 5/5 với Wang Chen thôi .Các đệ tử đừng có mặc cảm lo lắng lắm.Sau lưng 3 chàng ngự lâm pháo thủ còn có thầy.

anzippo

Đại Tá
Gởi Thầy Thuỵ , chủ nhật này em không đánh được vì có công việc phải đi Huế , sẽ gặp vào tối ngày 4/4 thầy nhé

Mr.Hungpolice

Đại Uý
Nếu ai không biết hoặc không xem hình thì đọc lời giới thiệu cứ tưởng Thaythuydn đang còn xì tin lắm. Thích nhất bác ở điểm "cho một em hoa khôi cắt tóc nam hôn má"! há há....thiệt là khoái quá đi! Chúc bác luôn dồi dào sức khoẻ và đầy nhiệt huyết với bóng bàn!

Bình luận từ Facebook