GIẢI VÔ ĐỊCH BÓNG BÀN ĐỒNG ĐỘI TRÀNG AN MỞ RỘNG 2014 - TRANG AN SUMMER

TrangAn Open

Binh Nhì
7h sáng đến clb để khởi động! Đi đánh bóng bàn 23h mới về đến nhà thì có rồi, nhưng mà 7h sáng mò đi đánh bóng bàn thì ko biết ăn nói sao đây?:(

clbtrangan

Đại Uý
CLB Tràng An đã chuẩn bị mọi điều kiện để sẵn sàng cho giải đấu .
Mời các vận động viên bớt chút thời gian đến giao lưu với nghệ sĩ Guitar Phan Quang Minh , từ chấp 3 quả cho đến được chấp 3 quả , mỗi trận 50k
Thời gian từ 17h30 các ngày từ 22/7 cho đến ngày khởi tranh Tràng An Summer

Last edited:

MaLong_nd

Trung Uý
Toi biet co nguoi con di danh bong va an banh cuon den hom sau moi ve co ! Nen 7h la bt ban oi !
Bác Ban ơi ăn bánh cuốn thôi ạ thế có ăn gì nữa không chứ mỗi bánh cuốn thì hết đêm sao được ạ, nếu được ăn thêm gì khác thì chấu cũng đi hết đêm luôn!!!!! Đêm nhiều món ngon lắm

sondien

Thượng Sỹ
Bác Ban ơi ăn bánh cuốn thôi ạ thế có ăn gì nữa không chứ mỗi bánh cuốn thì hết đêm sao được ạ, nếu được ăn thêm gì khác thì chấu cũng đi hết đêm luôn!!!!! Đêm nhiều món ngon lắm
?......?
Bánh cuốn + cà cuống + chả quế +.... nữa đấy

clbtrangan

Đại Uý
Son dien cung sai rui ! nguoi ta an het 100kg banh cuon co ! hinh nhu la o Gia lam thi phai . neu ai ko ro chac hoi A.Bang KTS !

clbtrangan

Đại Uý
BTC Trang An Summer 2014 môt lân nưa đê nghi cac đôi tuân thủ lịch thi đâu của BTC.
Chúc các đôi thi đẩu vơi phong độ cao !

MaLong_nd

Trung Uý
chuẩn bị chiến thôi anh emmmmmmmmmmm!!!!! với lực lượng các đội đòng đều như năm nay thì chắc hứa hẹn nhiều trận đấu hay đây, năm nay cố làm cái VĐV xúc xích nữa thêm thì ngon, hoặc không có gây chú ý với chú Phan Minh là có thêm 500k he he he

clbtrangan

Đại Uý
vì lý do đặc biệt BTC châp nhận bô xung vdv Võ Tấn Nam (Nam DÀ Năng) vào danh sach đội Dung cuu shop (hang C). Vây xin thông bao để các đội dc biết !

clbtrangan

Đại Uý
cháu mà chơi cùng vơi bac thì chắc là ăn thoai mai !

doccothankiem_hp

Thượng Tá
Ngày Mai giải đấu diễn ra,các Bác xem trực tiếp ở sân đấu cố gắng tường thuật cho anh em diễn đàn cùng theo dõi nha,vì đây là giải đấu uy tín,nhiều cao thủ cùng thi đấu nên chất lượng giải đấu khá hay...Axelo

Bình luận từ Facebook