GIẢI VÔ ĐỊCH BÓNG BÀN ĐỒNG ĐỘI TRANG AN E- CLASS 2014

rượu hoa lê

Thượng Sỹ
cháu xin dự đoán
4 đội vào bán kết : Rượu hoa lê, Liên quân, Sông đáy hà nam 1, Nha khoa bảo đức,
Đội vô địch: Rượu hoa lê
đồng chí đánh giá đội của mình cao quá. Rượu Hoa Lê mục tiêu là giao lưu,học hỏi,làm quen với tất cả mọi người.
Nói thật là mọi người đi thi đấu ai cũng muốn vô địch. Không riêng gì mình.

Howo

Thượng Sỹ
.. Nhìn danh sách đội liên quân ... quá đẹp : Nhất + Nhì giải đơn E mùa đông diễn đàn & Chủ lực + tiên phong đội vô địch E diễn đàn ... Đội này thêm .. Mr Nguyễn Hồng Hải Cổ Nhuế E ... nữa là vừa đẹp :))

meorubi_nittaku

Thượng Tá
He he, dự đoán mà, trước khi có lịch cụ thể, anh em cứ đoán thoải mái....
Mình vẫn chỉ đoán được 2/4 đội vào vòng trong là: Nha khoa BẢO ĐỨC và NTĐ Bách Khoa. còn hai đội còn lại vẫn chưa tìm ra...he he...:D:)

haboll

Đại Uý
Vì lý do thứ 7 cháu phải đi thi triết và kinh tế vĩ mô == nên đội cháu bổ sung thêm 1 người để đảm bảo thi đấu, như vậy đội cháu gồm 5 người:
1, Nguyễn Thanh Hà
2,Nguyễn Thanh Tùng
3, Tăng Văn Khương
4, Nguyễn Ngọc Cường
5, Phạm Linh
Bác Ban vào confirm hộ cháu với ạ

clbtrangan

Đại Uý
Vì lý do thứ 7 cháu phải đi thi triết và kinh tế vĩ mô == nên đội cháu bổ sung thêm 1 người để đảm bảo thi đấu, như vậy đội cháu gồm 5 người:
1, Nguyễn Thanh Hà
2,Nguyễn Thanh Tùng
3, Tăng Văn Khương
4, Nguyễn Ngọc Cường
5, Phạm Linh
Bác Ban vào confirm hộ cháu với ạ
OK ! các đội đều đc bổ xung vđv trc ngày họp kỹ thuật mà !

clbtrangan

Đại Uý
Một lần nữa BTC giải xin nhắc các đội đúng 18h thứ 7 - 6/12 cử đại diện đến họp KT và bốc thăm thi đấu tại CLB Tràng An 57 -Phương liệt , Hà nội. Những đội vắng mặt nếu có điều gì bất lợi, BTC không chịu trách nhiệm !
Trân trọng !

Bình luận từ Facebook