GIẢI VÔ ĐỊCH BÓNG BÀN ĐỒNG ĐỘI TRANG AN E- CLASS 2014

clbtrangan

Đại Uý
Được sự ủng hộ của các bạn ham thích bóng bàn xa gần và để tạo sân chơi cho các vđv có trình độ còn hạn chế chưa được tham gia sân chơi Việt nam open 2014 .BTC giải TRÀNG AN quyết định tổ chức giải bóng bàn đồng đội cho các vđv hạng E Hà nội pre 2014 vơi điều lệ như sau :

1. Đối tượng tham gia :
Các vđv đang tham gia thi đấu ở hạng E Hà nội pre 2014 và các vđv có trình độ tương đương .

2. Thể thức thi đấu :
Đồng đội Swayth-ling ( A,B,C gặp X,Y,Z - A gặp X, B gặp Y, C gặp Z,A gặp Y và B gặp X). Các đội đăng ký tham gia được bốc thăm ngẫu nhiên vào các bảng ( dự kiến 4 bảng, mỗi bảng 4 đội), ở vòng bảng các đội thi đấu vòng tròn một lượt để chọn ra 2 đội nhất nhì bảng lọt vào vòng tứ kết. Việc xếp nhất nhì bảng dựa trên các tiêu chí sau đây:
Số trận thắng của mỗi đội.
Tỉ số trận thắng/trận thua.
Tỉ số ván thắng/ván thua.

Các đội được đăng ký số lượng VĐV không hạn chế nhưng tối thiểu mỗi đội phải có 3 VĐV.

Vòng tứ kết:
Đội nhất bảng A gặp nhì bảng C (Trận tứ kết 1)
Đội nhất bảng C gặp nhì bảng A (Trận tứ kết 2)
Đội nhất bảng B gặp nhì bảng D (Trận tứ kết 3)
Đội nhất bảng D gặp nhì bảng B (Trận tứ kết 4)

Vòng bán kết:
Thắng tứ kết 1 gặp thắng tứ kết 3
Thắng tứ kết 2 gặp thắng tứ kết 4
2 đội thua bán kết đồng hạng 3
2 đội thắng bán kết tranh nhất nhì.

3. Giải thưởng:
+ Đội nhất: Cờ lưu niệm + 3.000.000 vnd tiền mặt cùng quà của nhà tài trợ.
+ Đội nhì: Cờ lưu niệm + 2.000.000 vnd tiền mặt.
+ Đồng giải ba: Cờ lưu niệm + 1.000.000 vnd tiền mặt.

4. Đăng ký và lệ phí thi đấu:
Mỗi đội tham gia giải nộp lệ phí là 500.000 vnd/đội. Đăng ký trực tiếp tại CLB Tràng An 57 Phương Liệt - Hà nội trước ngày 6/12/2014 (Gặp Mr. Ban - Trưởng BTC giải - Tel: 0913348592).
Những điều chưa được nhắc đến trong điều lệ này thuộc quyền quyết định của BTC.
Thời gian tổ chức giải: ngày 13-14/12/2014 (t7&CN).

Last edited:

clbtrangan

Đại Uý
Cái gì đây Bác Ban.cho cháu tham gia với.chán lắm rồi.chưa dc giải ở tràng an bao giờ
Bác rất thông cảm với cháu ,hình như lần nào tham dự cháu cũng là ứng cử viên cho chức vô địch nhưng lại thiếu một chút may mắn còn lần này thì cháu chỉ tham gia với tư cách Lãnh đội được thôi .

clbtrangan

Đại Uý
Anh ơi đội E Hạ Đình xin đăng ký nhé. Danh sách và kinh phí gửi BTC sau.
OK ! mời các bạn tham gia ! tuy nhiên btc cũng đã nhận được khá nhiều đký qua điện thoại nên các bạn nên sớm qua clb đký cụ thể vì cũng như các giải Tràng An lần trước một số đội đký muộn nên ko tham gia tranh tài đc do cơ sở vật chất cũng như thời gian có hạn . Thanks !

clbtrangan

Đại Uý
BTC đã nhận được đăng ký của một số đội như : u12 quân đội, ITCA, Hoa phượng, Bầu Đăng ...mời các bạn có nhu cầu tham gia khẩn trương đăng ký sớm để công tác chuẩn bị của BTC được chu đáo . Trân trọng cảm ơn !

stigahn

Binh Nhì
Kính gửi chú Ban: cháu Hà QĐ dại diên xin đăng ký chính thức 2 đội:
* Đội NHA KHOA BẢO ĐỨC ĐĂNG KÝ ĐỘI HÌNH THI ĐÂÚ:
1- HÀ HỮU KHANG SN 2001
2- NGUYỄN ĐĂNG HIỆP SN 2001
3- HÀ ĐÀO TUẤN NAM SN 2002
4- NGUYỄN ĐỨC HIẾU. SN 2000
* ĐỘI ARCHIMEDES SPORT CLUB
1- BÙI DIỆU LINH SN 1998
2- BÙI LƯƠNG DŨNG SN 2002
3- VŨ VĂN HIẾU. SN 2004
4- NGUYỄN MINH ĐỨC SN 2002
CHÁU SẼ SANG NOOPJLEEJ PHÍ SAU CHÚ NHÉ.THANKS CHÚ.

liembt_itca

Trung Sỹ
Chú ơi, cháu đăng ký đội ITCA chú nhé
1. Đào Anh Dũng
2. Bùi Thành Tâm
3. Lương Hồng Thái
4. Bùi Thanh Liêm
5. Nguyễn Văn Vững

Lệ phí cháu gửi chú sau nhé

clbtrangan

Đại Uý
1- HÀ HỮU KHANG SN 2001
1- BÙI DIỆU LINH SN 1998
3- VŨ VĂN HIẾU. SN 2004
OK cháu ! Tuy vậy cháu xem lại danh sách xem có vđv nào đã tham gia hạng D Hà nội Pre 2014 không vì giải này chỉ dành cho vđv trình độ hạng E thôi !

vietyoungman

Thượng Sỹ
Đội E Hạ Đình đăng ký với số lượng VĐV như sau:
1. Phạm Hữu Phong
2. Dương Đình Tú
3. Nguyễn Thanh Bình
4. Nguyễn Kông Hà

Bên em đăng ký dánh sách nhé. Nếu anh có số tài khoản thì cho em để chuyển nhé. Tks anh.

clbtrangan

Đại Uý
Đội E Hạ Đình đăng ký với số lượng VĐV như sau:
1. Phạm Hữu Phong
2. Dương Đình Tú
3. Nguyễn Thanh Bình
4. Nguyễn Kông Hà

Bên em đăng ký dánh sách nhé. Nếu anh có số tài khoản thì cho em để chuyển nhé. Tks anh.
Ok ! tuy vậy các bạn nên cử người qua clb Tràng An đký trực tiếp vì ngoài việc nộp lệ phí thì chuyện quan trọng hơn cả là lãnh đội ký trực tiếp vào bản đký danh sách đội mình và chịu trách nhiệm về trình độ của các vđv mà mình đký phù hợp với điều lệ giải , giữ cho giải đấu được công bằng và minh bạch.

rượu hoa lê

Thượng Sỹ
tr
1- HÀ HỮU KHANG SN 2001
1- BÙI DIỆU LINH SN 1998
3- VŨ VĂN HIẾU. SN 2004
trước đánh giải duy hưng gặp mấy cháu hạng E ở đây đánh hay quá chắc phải một cháu trình D rồi.

Seu

Trung Sỹ
Cháu xin đăng ký đội Phả Lại- Hải Dương.các VĐV đã tham gia giải đơn mùa đông E diễn đàn và đều ra về ơ lượt tứ kết.Thành viên gồm: Lê Quang Hưng ( lãnh đội) Đào Văn Tú , Vũ Quốc Toản, Nguyễn Văn Thăng , Đào QUANG Hiếu, Tạ Ngọc Tùng

clbtrangan

Đại Uý
các cháu bên nha khoa bảo đức vừa nhất giải bên duy hưng, giải có 48 đội và trong số đó có khá nhiều hảo thủ tự nhận là D trung bình mà gặp các cháu vẫn...
Nhân tiện BTC cũng xin nhắc các đội trưởng các đội khi đký danh sách vđv tham dự cũng nên cân nhắc lựa chọn , không nên nặng về thành tích mà đký vđv không phù hợp với điều lệ giải vì buổi họp kỹ thuật và bốc thăm thi đấu trước giải một tuần còn sàng lọc lại vđv một lần cuối với sự có mặt của lãnh đội các đội để cho giải đấu thực sự công bằng !

Bình luận từ Facebook