GIẢI VÔ ĐỊCH BÓNG BÀN ĐỒNG ĐỘI TRANG AN E- CLASS 2014

clbtrangan

Đại Uý
Bác ơi khi nào bốc thăm ạ, có trương trình dự đoán đội vô địch nữa không bác?
Trước khi khai mạc giải đấu một tuần sẽ tiến hành họp kỹ thuật và bốc thăm chia bảng cũng như xếp lịch thi đấu .khả năng sẽ có chương trình dự đoán đội vô địch cháu ạ !

clbtrangan

Đại Uý
BTC giải Tràng An E-class xin trân trọng thông báo : Hiện nay đã nhận được đký chính thức của các đôi ITCA,Hạ đình,Galaxy,YSL,Phả Lại,Sông Đáy HN1,Sông Đáy HN2,Làng Sét,NTĐBK,Nguyễn phong Sắc... đề nghị những đội đã đký qua diễn đàn và điiện thoại mời đến clb để làm thủ tục hoặc vì điều kiện khách quan ko tham gia được xin nói rõ để nhường quyền tham gia cho đội khác !
Trân trọng cảm ơn !

rượu hoa lê

Thượng Sỹ
Rượu Hoa Lê đăng ký một đội
các thành viên
1 Lê Quang Phương
2 Đỗ Thiên Cung
3 Đỗ Hoàng Hà
4 Lê Hồng Hạnh ( dự bị)
HLV: Đỗ Anh Thao
tiền đăng ký thì đề nghị ban tổ chức cho xin số tài khoản ngân hàng để chuyển khoản vì tuần này các thành viên không ai vào nội thành hà nội nên không thể đem tiền nộp trực tiếp được

clbtrangan

Đại Uý
Rượu Hoa Lê đăng ký một đội
các thành viên
1 Lê Quang Phương
2 Đỗ Thiên Cung
3 Đỗ Hoàng Hà
4 Lê Hồng Hạnh ( dự bị)
HLV: Đỗ Anh Thao
tiền đăng ký thì đề nghị ban tổ chức cho xin số tài khoản ngân hàng để chuyển khoản vì tuần này các thành viên không ai vào nội thành hà nội nên không thể đem tiền nộp trực tiếp được
STK của BTC : Đinh Ngọc Ban 02000 147 8381 ngân hàng Sài gòn thương tín - chi nhánh Hà nội. tks !

clbtrangan

Đại Uý
Cháu đăng kí một đội ạ. Tên đoi: Hoả châu đoàn kết
1. Đỗ Đức Sơn,
2.Phạm Vũ Thăng Long,
3. Đinh Văn Định
4. Đào Tiến Đông.
Lệ phí sẽ gửi cho btc sau ạ
Đội cháu có phải đội của Kiên con Vĩnh yên đội D Hỏa châu ko ?Nêu phải thì Kiên nôp lệ phí rồi nhưng chưa có danh sách đội hình .

clbtrangan

Đại Uý
BTC giải Tràng An E-class xin trân trọng thông báo : Để động viên phong trào luyện tập môn bóng bàn , một thương hiệu nổi tiếng trong lĩnh vực bóng bàn là STIGA đã chính thức tài trợ bóng thi đấu và quà tặng cho các đội đoạt thứ hạng cao
của giải thông qua đại diện phía bắc của STIGA VIÊT NAM là Ông Bùi xuân Hà .ngoài ra STIGA VIET NAM còn trao phần thưởng cho bạn nào có dự đoán đúng và sớm nhất đội vô đich giải và giải thứ hai là giải dành cho bạn nào có dự đoán đúng và và sớm nhất 4 đội lọt vào bán kêt.
Thời gian tham gia dự đoán bắt đầu từ hôm nay cho đến 10h sáng ngày 14/12.

meorubi_nittaku

Thượng Tá
1. Vô địch sẽ là NTĐ Bách Khoa
2. Bốn đội lọt vào tứ kết gồm: a. NTĐ Bách Khoa; b. Nha Khoa Bảo Đức; c.
Bác cập nhật hết các đội lên rồi em sẽ đoán tiếp 2 đội còn lại....:D

Vân Dũng

Trung Sỹ
Cháu xin dự đoán như sau:
4 đội vào bán kết gồm:
- Nha khoa Bảo Đức
- Archimedes Sport Club
- Phả Lại - Hải Dương
- Sông Đáy Hà Nam 1

Đội nhất: Nha khoa Bảo Đức

clbtrangan

Đại Uý
BTC giải một lần nữa đề nghị các đôi đã đký qua diễn đàn và điện thoại khẩn trương hoàn tất danh sách và lệ phí thi đấu với BTC giải hoặc vì lý do nào đó ko tham gia được cũng nên thông báo lại để nhường quyền tham gia cho các đội khác.
Trân trọng cảm ơn !

Bình luận từ Facebook