Giải phóng mặt bằng khu vực Thạch Thất.

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
ghê thế a!!!!!!!!
a LLTT là của em mà!!!!!!!!!!!!!!
nếu bác muốn chén hợp đồng này thì e thắng thua thắng e ko biết bác phải dốc chôn 5 Bia hêhhe

Các ae nào nằm trong diện giải phóng mặt bằng thuộc Thạch Thất thì chuẩn bị tinh thần mà chiều mai có mặt tại CLB rồi đem lương khô với thực phẩm rồi lên đường thôi!

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Anh em chọn thường xuyên xem "hãy chọn giá đúng" nên chọn "hàng " đc đấy. LLTT hạng B nhường ae hạng D 4 bóng là vừa miếng.

Đi giải phóng mặt bằng là ko có thương thuyết gì về việc giá cả. Thị trường đang bất ổn nên nợ xấu khó đòi, bác ko thể đem mệnh giá ở nội đô ra mà dàn hàng oánh thế được, sẽ rất lạm phát bởi giang hồ Thạch Thất đâu phải tay mơ!

Trường.văn

Trung Sỹ
Hờ hờ. Hàng đẹp nhất thì Long lại tranh mất của Trâu rồi. Thôi đc nhường Long đấy. Hehe. Vậy mục tiêu tiếp theo bà bác TS7 nhể? =))

hjx hjx...... đội cưỡng chế này sát thủ lắm hok zây đc....tốt nhất là tìm 1 tên bên đội kia yêu yếu để mình thịt.....kaka =))

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
ko ngờ ko xem hãy chọn giá đúng cũng thiệt chọn đúng phải a LLTT Hạng B thế này thì chết oy!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Chọn anh là chú sáng suốt hơn người đấy, chứ chú chọn số còn lại coi như mặt bằng được giải phóng nhanh hơn bởi toàn xe ủi 3 bi!

scubi06

Super Moderators
Rùa om chuối ở đâu cũng có bác à!

Đội Giải phóng mặt bằng này thấy giọng sát khí quá, hay chiều mai tôi với Hòa rùa lên đường thành lập "đội đền bù và hỗ trợ tái định cư" cho dân đỡ oán nhỉ!?

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Đội Giải phóng mặt bằng này thấy giọng sát khí quá, hay chiều mai tôi với Hòa rùa lên đường thành lập "đội đền bù và hỗ trợ tái định cư" cho dân đỡ oán nhỉ!?

Bác nói thế quá là em đi đồ sát mãn tính à?? Giải phóng là để mau siêu thoát chứ có cướp đâu bác.Hu hu

Trau_CoDoc

Trung Uý
ko ngờ ko xem hãy chọn giá đúng cũng thiệt chọn đúng phải a LLTT Hạng B thế này thì chết oy!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Làm gì mà chưa gì đã run thế. Nếu thấy run thì Long có thể nhường hàng cho ae khác xơi nhé. Ví dụ như Trâu chẳng hạn. =))

trin_hoa_an

Trung Uý

Thay mặt Đội Quản lý bộ Xây Dựng tôi đề nghị đồng chí Scu thành lập ngay đội đền bù, hỗ trợ tái định cư cho bà con yên tâm. Chứ để đội giải phóng mặt bằng này tới thì sợ nhân dân không còn chỗ ăn chỗ ở nữa.

Mới đi có 1 ngày không ol mà topic sôi sùng sục thế này rồi cơ đấy. Vậy ai sẽ dành lại cho CTNN đây
Đang say mềm người rồi...........thèm Bia

hữu bằng

Trung Sỹ
Thay mặt Đội Quản lý bộ Xây Dựng tôi đề nghị đồng chí Scu thành lập ngay đội đền bù, hỗ trợ tái định cư cho bà con yên tâm. Chứ để đội giải phóng mặt bằng này tới thì sợ nhân dân không còn chỗ ăn chỗ ở nữa.

có đền bù gì thì các bác phải nghĩ đến HB đầu tiên các bác nhá!!!!!!!!!!!!!!!!!!

vanuc

Đại Tá
Cứ +3 quả mỗi ván là các anh em Hữu Bằng sẽ ngang tài ngang sức với đội hình giải phóng mặt bằng ngay thôi mà, không vấn đề gì phải lo.................

Anh em Hữu Bằng cứ nhớ câu trên là OK ngay thôi..................

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Hic. Ở đây mưa to quá không biết trưa nay có đi đc k đây :(

Nếu có cả thủy chiến thì vụ giải phóng mặt bằng cần cân nhắc bởi phong thủy sẽ ko như dự báo của đơn vị cung cấp.Trâu xem có khu vực nào kụt lội khiến đoàn thi hành phải dừng lại thì coi như ngày hôm nay cũng là ngày mà ae Thạch Thất cong an vui thêm tuần nữa đấy.

Trau_CoDoc

Trung Uý
Nếu có cả thủy chiến thì vụ giải phóng mặt bằng cần cân nhắc bởi phong thủy sẽ ko như dự báo của đơn vị cung cấp.Trâu xem có khu vực nào kụt lội khiến đoàn thi hành phải dừng lại thì coi như ngày hôm nay cũng là ngày mà ae Thạch Thất cong an vui thêm tuần nữa đấy.

Đường từ HN về Hữu Bằng đường đẹp lắm bác ạ. Các bác cứ thẳng tiến thôi. Hi. Tại em đi xe máy từ bên này sang nên sợ mưa lại không đi đc. Nhưng giờ ngớt rồi. Chắc trưa sẽ tạnh và lên đường đi biểu tình được :)

Bình luận từ Facebook