Giải phóng mặt bằng khu vực Thạch Thất.

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Ngày mai là 1/9 rồi. theo lịch trình thì không biết có phải là ngày mai không nhỉ? @@

Giải phóng mặt bằng là xem ngày giờ và hướng nên chiều mai 1.9 đôi thi công bao gồm 4 nhấẽ cho vào cưỡng chên vật mang vũ khí hóa học đi giải tỏa.Họ nào chống đối sẽ đc trùm đạo hồi của Cung nện cho 3 đinh hạ huyệt ngay.

Trau_CoDoc

Trung Uý
Vậy hẹn gặp các bác chiều mai nhé :) E sẽ cố gắng xuống sớm 1 chút để lắp ráp vũ khí hạng nặng và cbi vũ khí hạt nhân =))

Drhongson

Đại Tá
Đoàn liên ngành sẽ di chuyển trên 2 con AMG bọc thép màu đen để tiến hành cưỡng chế. Không có gì ngăn cản được sức mạnh càn quét lan toả ngoại trừ Hữu Bằng sử dụng chiêu mỹ nhân kế.

Ruahoguom

Thiếu Uý
Giải phóng mặt bằng là rất hay xẩy ra chống đối người thi hành công vụ!
Không biết mấy bác Dao mẻ,Dĩn và chú MTT đã đội mũ bảo hiểm hay mang đủ người để trấn áp chưa vậy??????????

Trau_CoDoc

Trung Uý
Lúc đấy sẽ để vài em chân dài thoát y biểu tình chống đối giải tỏa xem các bác làm đc gì nào. =))
Ma nghe trừng chiều mai các bác sẽ mệt đấy vì liên minh EU đổ về đông như quân nguyên :))

Ruahoguom

Thiếu Uý
Đoàn liên ngành sẽ di chuyển trên 2 con AMG bọc thép màu đen để tiến hành cưỡng chế. Không có gì ngăn cản được sức mạnh càn quét lan toả ngoại trừ Hữu Bằng sử dụng chiêu mỹ nhân kế.

Em hỏi khí ko phải là bọc thép có chịu được 2quả lựu và 1 cơ số đạn AK như của chú buôn 100 bánh vừa bị tiêu diệt ko ạ????????

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Giải phóng mặt bằng là rất hay xẩy ra chống đối người thi hành công vụ!
Không biết mấy bác Dao mẻ,Dĩn và chú MTT đã đội mũ bảo hiểm hay mang đủ người để trấn áp chưa vậy??????????

Thấp thủ Hạng rĩn sợ tên bay đạn lạc nên nằm nhà đắp chăn chờ độc lập rồi.Để bảo đảm cho trật tự thì trùm đạo hồi sẽ tham gia vụ giải phóng này.

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Vậy là bác HR ko tham gia ạ? Thay vào đó là ai vậy bác LLTT?

1 sát thủ máu lạnh,súng bắn 2 tay võ đánh cả ngày,thuộc băng phái cảm tử thà chết chứ ko chịu hi sinh.Đi chuyến này ko cho thành phàn nào dám chống đối,bừa bãi là cho 3 đinh đóng ván ngay.Tầm như bác ấy mới trấn áp được khu giai tỏa,chứ thấp thủ hạng rĩn đi dễ bị oánh toác gáo lắm.

Trau_CoDoc

Trung Uý
1 sát thủ máu lạnh,súng bắn 2 tay võ đánh cả ngày,thuộc băng phái cảm tử thà chết chứ ko chịu hi sinh.Đi chuyến này ko cho thành phàn nào dám chống đối,bừa bãi là cho 3 đinh đóng ván ngay.Tầm như bác ấy mới trấn áp được khu giai tỏa,chứ thấp thủ hạng rĩn đi dễ bị oánh toác gáo lắm.

Vậy là lại có thêm 1 cao thủ huyền bí nữa. Nghe chừng các bác quyết tâm san lấp mặt bằng đây :))

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Vậy là lại có thêm 1 cao thủ huyền bí nữa. Nghe chừng các bác quyết tâm san lấp mặt bằng đây :))

Thần bí lão nhân đấy! Ae Hững Bằng còn gớm chứ chú Trâu đơn độc xuống coi như bị cắt tiết cho lên gác bếp ngay!

Trau_CoDoc

Trung Uý
Thần bí lão nhân đấy! Ae Hững Bằng còn gớm chứ chú Trâu đơn độc xuống coi như bị cắt tiết cho lên gác bếp ngay!

Hè hè. Trong 4 bác e chỉ cố gắng chén lấy 1 bác đã là tốt lắm rồi. Mà lại là bác LLTT nữa thì chắc em nhịn cơm 1 tuần cũng cam lòng. Kakaka

chung_vienthong

Trung Sỹ

Đây là Sĩ quan đặc công TRUNGSAY một cao thủ oằn tà là vằn. Vậy là có bổ xung thêm lực lượng quân sự rồi. Nhưng lại rút mất nhà máy BIA , tiếc thật.

hữu bằng

Trung Sỹ
Hè hè. Trong 4 bác e chỉ cố gắng chén lấy 1 bác đã là tốt lắm rồi. Mà lại là bác LLTT nữa thì chắc em nhịn cơm 1 tuần cũng cam lòng. Kakaka

ghê thế a!!!!!!!!
a LLTT là của em mà!!!!!!!!!!!!!!
nếu bác muốn chén hợp đồng này thì e thắng thua thắng e ko biết bác phải dốc chôn 5 Bia hêhhe

Trau_CoDoc

Trung Uý
Đây là Sĩ quan đặc công TRUNGSAY một cao thủ oằn tà là vằn. Vậy là có bổ xung thêm lực lượng quân sự rồi. Nhưng lại rút mất nhà máy BIA , tiếc thật.

Éc éc. Thì ra là bác TrungSay. Cao thủ phủi tàu đạo đây mà. Trước gặp bác ấy trong cơ quan mà chưa có dịp xem bác ấy đánh. Chuyến này khộng xuống Hữu Bằng thì thật là uống cái kiếp này a Chung nhỉ :)

Trau_CoDoc

Trung Uý
ghê thế a!!!!!!!!
a LLTT là của em mà!!!!!!!!!!!!!!
nếu bác muốn chén hợp đồng này thì e thắng thua thắng e ko biết bác phải dốc chôn 5 Bia hêhhe

Hờ hờ. Hàng đẹp nhất thì Long lại tranh mất của Trâu rồi. Thôi đc nhường Long đấy. Hehe. Vậy mục tiêu tiếp theo bà bác TS7 nhể? =))

Trau_CoDoc

Trung Uý
Hờ hờ. Hàng đẹp nhất thì Long lại tranh mất của Trâu rồi. Thôi đc nhường Long đấy. Hehe. Vậy mục tiêu tiếp theo bà bác TS7 nhể? =))
Bác Spy thì sẽ gặp ở trận 7. Kiểu gì mà chẳng win. :) Còn bác TrungSay...Thôi thì Chung hay Trung cũng đc. Phần anh Chung viễn thông nhẩy :))

Last edited:

Bình luận từ Facebook