Giải các Câu lạc bộ bóng bàn TT Huế, mở rộng

hungbongban

Moderator
BTC đã đặt 03 loại cup, mỗi loại trung bình nặng trên 1 tấn nên đội QUảng Trị và Quảng Bình nếu mà vác về đến quê thì chắc phải thuê trực thăng mà chở về. Liệu đội QB và AT có thuê nổi trực thăng không thì nói trước để anh em Huế xem xét chuẩn bị tinh thần thi đấu quyết liệt hơn. Bia Bia Bia

hungbongban

Moderator
Chúc mừng Huế đã có liên đoàn BB cho riêng mình! Phong trào đang dân trào phải phát động rộng rãi.
Yêu cầu nhỏ : Huế tổ chức giải đấu, dời qua ngày 9,10,11/11 mời Đà nẵng tham gia giao lưu hoành tráng lắm nhỉ.
- Một lần nữa chúc mừng phong trào BB Huế trở lại.

Chúc mừng cao thủ baocauvong đã tham gia diễn đàn bongban.org.
Rất tiếc giải này không thể thay đổi được thời gian, BTC đã thống nhất và ký điều lệ giải rồi. Mong Bảo, ACE ĐN thông cảm !

hungbongban

Moderator
Anh em quẢn bình và Quảng Trị vào Huế nếu chưa có chỗ ở người thân hay đang tim khách sạn thì gọi điện hungbongban (0934792777) sẽ giới thiệu ở tại Khách sạn DMZ- 21 Đội Cung, TP Huế, rất gần nhà thi đấu TDTT TT Huế, giá ưu đãi.

Last edited:

dung_linh

Đại Tá
Anh em quẢn bình và Quảng Trị vào Huế nếu chưa có chỗ ở người thân hay đang tim khách sạn thì gọi điện hungbongban (0934792777) sẽ giới thiệu ở tại Khách sạn DMZ- 21 Đội Cung, TP Huế, rất gần nhà thi đấu TDTT TT Huế, giá ưu đãi.
Chà, vấn đề này liên quan đến nghiệp vụ Khách sạn, rất hân hạnh đón tiếp phục vụ đến quý khách! Hungbongban ơi! Nên đưa thông tin về phòng trong khách sạn để anh em biết với. khi nào rãnh đưa cho Dung_Linh tập gấp, cạc vi dít, bưu ảnh, market để mình tiếp thị quảng cáo giới thiệu ở tại Khách sạn DMZ- 21 Đội Cung mấy anh em công tác tại Huế ngành mình để khách yên tâm hơn, Thanks, Xin chân thành cám ơn!
Trân trọng
Dung_Linh

hungbongban

Moderator
Các CLB Quảng trị và Quảng bình đăng ký tên tham gia của CLB minh thì nên đăng ký tên của CLB ..... tỉnh ...... không đăng ký tên như: CLB bóng bàn Quảng Trị hoặc CLB bóng bàn Quảng bình.
VD: CLB Nhà Văn hóa trung tâm tỉnh Quảng Bình là OK

dung_linh

Đại Tá
Giải lần này diễn ra rất nhộn nhịp sôi nổi qua sự tập luyện, khổ luyện của các anh em, giải diễn ra lần này Dung_Linh nghỉ rằng lần này rất sôi nổi vì dung_linh qua CLB Bà Triệu để tập và giao lưu thấy các anh em có các mặt vợt mới, cốt vợt mới, áo quần mới, giầy mới nhiều màu, trắng có, đỏ có, vàng có, nhiều màu sắc rất đẹp, rất bắt mắt, rất sặc sở, và trên sân có rất nhiều VĐV tập luyện tạo nên không khí vui vẽ, sôi nổi và nhộn nhịp. theo Dung_Linh nghỉ các CLB trong TP Huế cần phải trang bị cho mình những đồng phục, trang phục, giầy cho mình, những cây kiếm, mặt vợt mới, cốt vợt mới, áo quần mới, giầy mới giống như CLB Bà Triệu để xây dưng cho phong trào môn bóng bàn TP Huế ngày càng vững mạnh, càng ngày càng có nhiều cao thủ hay cho Huế hôm nay.\...
Một lần nữa Dung_Linh luôn chúc cho giải thành công tốt đẹp, xin chân thành cám ơn!
Thân chào!
Dung_Linh:cool:

zhangjike.DHU

Trung Sỹ

Anh Hùng đổi số dt rồi à?A còn dùng số 0905138782 nữa ko vậy?mà ở chỗ ks DMZ có mat-xa hay karaoke giải sầu ko thế?nếu mà ko có thì cho tụi em ở ko cũng bai bai,heheheheehe.Xong giải a e mình đi hát tý a hùng hè,lâu rồi ko đi nên thèm thèm....:):):)

zhangjike.DHU

Trung Sỹ
BTC đã đặt 03 loại cup, mỗi loại trung bình nặng trên 1 tấn nên đội QUảng Trị và Quảng Bình nếu mà vác về đến quê thì chắc phải thuê trực thăng mà chở về. Liệu đội QB và AT có thuê nổi trực thăng không thì nói trước để anh em Huế xem xét chuẩn bị tinh thần thi đấu quyết liệt hơn. Bia Bia Bia
Một tấn là chuyện nhỏ,e sẽ điều gió LÀO vào thổi ra Đông Hà,a lo gì,chuyện này e lo dc....hiheho...Bia Bia Bia

hungbongban

Moderator
Chú An lần này thấy khí thế quá, cũng như giải trước nhưng ngang giữa đường xe bị "xẹp lốp" tiếc quá. Giải này cố gắng đem lốp dự phòng đi theo cho chắc ăn nghe chú An !

ansoxvn

Trung Uý
với lại tập luyện phải cẩn thận kẻo đau ốm ảnh hưởng đến thành tích thi đấu, ansox thấy bác An mỗi lần thi đấu giải đều bị đau hết bệnh này đến bệnh nọ (qua lời kể của bác An) heheheh . Lần này chắc bác An muốn phục thù giải lần trước rồi đây. Chúc bác thành công nha khà.....khà

ansoxvn

Trung Uý
bác dung_linh nói đúng đấy, trang phục của các VĐV của các CLB trong tập luyện cũng như thi đấu cũng có phần quan trọng. Thứ nhất là bộ mặt riêng biệt của CLB mình. Thứ 2 là mang trang phục đồng phục cũng làm cho không khí sôi nổi, hào hứng và rất đẹp trong mắt công chúng. Thứ 3 đầu tư vào trang dụng cụ, thiết bị để tập luyện TDTT cũng không có gì nuối tiếc cả, muốn có đẳng cấp tất nhiên phải có đầu tư đó là điều không thể phủ nhận được. Trong 2 năm trở lại đây ansox nhận thấy hầu hết ace chơi Bóng Bàn ở Huế đã biết đầu tư cho mình một số trang dụng cụ mới phù hợp với xu hướng ngày nay như: mặt vợt, cốt vợt, keo dán vợt, giày, quần áo,.. của các hãng trong Bóng Bàn. Có ý thức hơn trong việc tập luyện để phấn đấu để nâng cao trình độ chuyên môn của mình hơn. Chứ các bác thử nhìn lại trước đó cách hơn 2 năm trở về trước, đa số ace không đầu tư, mua cho minh như mặt vợt tốt, cốt vợt tốt, trang phục Bóng Bàn bởi rất tốn kém và cảm thấy không cần thiết vì đa phần chỉ suy nghỉ chơi Bóng Bàn để vui chơi giải trí, có sức khỏe chứ không chú trọng đến việc tham gia các giải thi đấu cho lắm. Nhưng hiện giờ đã thay đổi rất nhiều, bản thân ansox cũng nhận thấy được điều đó rất rõ. Đó cũng là dấu hiệu đáng mừng của phong trào Bóng Bàn Huế đang dần phát triển trở lại và hy vọng đến một ngày không xa nền Bóng Bàn ở Huế có thể sánh ngang được các tỉnh bạn có phong trào Bóng Bàn phát triển mạnh

anh_vip

Trung Uý
Em Dung_linh ơi
Gần giải rồi em có tham gia không vậy. Đứng đôi với anh nhé, mình làm cặp vô địch nhé
Kiếm tiền thật là dễ
Đồng ý không 1.500/000 đấy nhé

zhangjike.DHU

Trung Sỹ
ansoxvn dạo này có vẻ thân với dung_linh nhỉ........:):):):):).Đính chính lại lời ansoxvn ( mỗi lần thi đấu giải đều bị đau hết bệnh này đến bệnh nọ ) là mình mới tham gia giải 1 lần thui nge,lấy đâu ra nhiều lần,chú chém gió vậy là ko dc rùi,coi chừng trúng gió độc nge....

Last edited:

hungbongban

Moderator
Em Dung_linh ơi
Gần giải rồi em có tham gia không vậy. Đứng đôi với anh nhé, mình làm cặp vô địch nhé
Kiếm tiền thật là dễ
Đồng ý không 1.500/000 đấy nhé

Chào anh_vip. Hùng bóng bàn đoán đây là nick của thầy Ngọc Anh phải không ???
Chúc mừng đã tham gia diễn đàn, rất mong anh_vip có những bài viết hay, bổ ích giúp cho ACE bóng bàn Huế ngày càng phát triển hơn.

hungbongban

Moderator
Đội quảng bình xin đăng ký các thành viên như sau:
Đồng đội A: Truơng Minh Tấn, Lê Ngọc Hải, Luơng Sơn Bảo, Đoàn Xuân Long
Đôi B: Tăng Hải Tân, Nguyễn Xuân Bình, Nguyễn Hưu Lâm, Võ Văn Bảo

PM: Mr Lân - đôi B phải đăng ký cụ thể đôi ? ai đứng với ai ????
1. Tăng Hải Tân - Nguyễn Xuân Bình
2. Nguyễn Hưu Lâm - Võ Văn Bảo
Như vậy đúng không ???

Lưu ý: Hạng A không được tham gia đôi hạng B !!!!

Cảm ơn !

Bình luận từ Facebook