Giải các Câu lạc bộ bóng bàn TT Huế, mở rộng

zhangjike.DHU

Trung Sỹ
Đông hà xin đăng ký: đồng đội A gồm AN TAY TRÁI,CHÂU VÉ SỐ,HÒA (vị trí Hòa có thể thay đổi vào giờ cuối,mong a e Huế thông cảm).Đôi B gồm Cường + Phong.Ngày giờ thi đấu cũng như lễ khai mạc a.Hùng cho em biết để tụi em còn sắp xếp để vào dự lễ khai mạc cho đúng giờ,thanks

hungbongban

Moderator
Đông hà xin đăng ký: đồng đội A gồm AN TAY TRÁI,CHÂU VÉ SỐ,HÒA (vị trí Hòa có thể thay đổi vào giờ cuối,mong a e Huế thông cảm).Đôi B gồm Cường + Phong.Ngày giờ thi đấu cũng như lễ khai mạc a.Hùng cho em biết để tụi em còn sắp xếp để vào dự lễ khai mạc cho đúng giờ,thanks

BTC đã chốt ngày thi đấu: 02, 03 và 04/11
02/11 (tối thứ 6): Buổi tối: khai mạc giải và thi đấu buổi đầu tiên
03/11 (chiều và tối thứ 7): Đánh buổi chiều và tối
04/11 (sáng và chiều CN): đánh buổi sáng, nếu chưa xong có thể đánh thêm buổi chiều và Tổng kết giải luôn Bia Bia.

hungbongban

Moderator
Giải này sao điều lệ chính thức chưa lên lạ thật, theo Dung_linh được biết và kinh nghiệm đi giao lưu, học hỏi và làm trọng tài toàn quốc thì thường điều lệ lên trước 1 tháng, xin chân thành cám ơn các cao thủ ở Huế đã để ý đến Dung_linh giải này tốt chức 2,3,4 /11/2012 dung_linh lại bận việc rồi, xui quá,không thể sắp xếp thi đấu được rồi, hẹn lại các cao thủ Huế tháng 6 sang năm sẽ diễn ra cây vợt mạnh tại CLB Thành Phố Huế 150 Nguyễn trãi mình sẽ cố gắng hết mình đạt thành tích cao, sẽ dành hết tâm huyết cho quả bóng.Điển hình gặp ở đó là : Hungbongban, em thắng y khoa,em nhân huế, em Hà ngân hàng, em phước, em tâm,xin chào!
Chân thành cám ơn!
Thân ái
Dung_linh

Dung_linh không tham gia được thì buồn quá, hay là dung_linh ẩn núp mài kiếm để tháng 6/2013 chém cho được sắc và mau đứt hơn ???

hungbongban

Moderator
Mấy ông này mà cũng mê bóng bàn nữa
[video=youtube;UQtff24Aiks]http://www.youtube.com/watch?v=UQtff24Aiks&feature=watch-vrec[/video]

Ông Obama chê ông Cameron đánh tệ quá, lo mà nộp USD cho rồi và lên Nhà thiếu nhi tập lại.

Last edited:

nhanhue

Trung Uý
ok a Hùng.như vậy về mặt nhân sự là đầy đủ rồi.có anh qua clb e thì sẽ mạnh hơn.hi vọng kiếm được tấm huy chương đồng heheheh

dung_linh

Đại Tá
mấy ông này mà cũ ng mê bóng bàn nữa
[video=youtube;uqtff24aiks]http://www.youtube.com/watch?v=uqtff24aiks&feature=watch-vrec[/video]

ông obama chê ông cameron đánh tệ quá, lo mà nộp usd cho rồi và lên nhà thiếu nhi tập lại.
[video=youtube;fvyLvbJfT6g]http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=fvyLvbJfT6g[/video]
[video]http://www.google.com.vn/url?sa=t&rct=j&q=&esrc=s&source=video&cd=10&cad=rja&ved=0CE8QtwIwCQ&url=http%3A%2F%2Fwww.youtube.com%2Fwatch%3Fv%3DCQ9 vOMWatPI&ei=d3N2UI-3II6gigelzYGoAg&usg=AFQjCNEJu5Cu6a0H0VJY21MLXolLSGRnnw[/video]
Video trận chung kết đôi nam nữ:

Ma Long/Ding Ning vs Zhai Yiming/Chang Chenchen: 4-3 (11-6, 4-11, 15-13, 5-11, 11-3, 10-12, 13-11)
khiếp...Đôi đen đánh hay thật,,,,không bít đến thời nào việt nam mới có quả video hay như thế này....I don't think I can wait it...
sỐng trên ĐỜi sỐng cẦn có mỘt tẤm lòng ĐỂ gió cuỐn trôi Đi!

Last edited:

nhancaron

Thượng Sỹ
Chập bác lại tải lên những thứ chẳng ăn nhập gì bóng bàn cả , nghe bài nà mất cả khí thế rồi. Yêu cầu Dung_linh up lại cho chuẩn

titi8817

Trung Uý
A.hùng. Cho bên Đào tấn tụi em đăng ký 2 cập đôi Tĩnh - Ngọc và Huy - Hải nha anh. Tham gia zới tinh thần học hỏi là chính ^^ :D

win1985

Thượng Sỹ
ôi trời..giải của Hội thể thao Đại học Huế cũng bắt đầu diễn ra vào ngày 1/11....kiểu ni không tham gia được rồi.Huhu..tiếc quá.

Có tin mới .
Để cho giải đạt chất lượng cao , cũng như tăng thêm kinh phí > thời gian thi đấu CÓ THỂ chuyển đến TẾT TÂY ACE tranh thủ tập luyện đi nha
Lưu ý : Tất cả ACE phải ĐOÀN KẾT vì phong trào BB TP HUẾ[/QUOTE

Chú Thắng yên tâm
Khả năng giải này để tổ chức đc thành công thì đến TẾT TÂY cũng khó
Để cho có ý nghĩa với những VĐV tham gia & không tham gia đc > Nên chuyển tooooooois ngày 27/7 cho chu đáo

Kính báo ACE cứ yên tâm mà tập luyện .

win1985

Thượng Sỹ
Có tin mới .
Để cho giải đạt chất lượng cao , cũng như tăng thêm kinh phí > thời gian thi đấu CÓ THỂ chuyển đến TẾT TÂY ACE tranh thủ tập luyện đi nha
Lưu ý : Tất cả ACE phải ĐOÀN KẾT vì phong trào BB TP HUẾ[/QUOTE

Chú Thắng yên tâm
Khả năng giải này để tổ chức đc thành công thì đến TẾT TÂY cũng khó
Để cho có ý nghĩa với những VĐV tham gia & không tham gia đc > Nên chuyển tooooooois ngày 27/7 cho chu đáo

Kính báo ACE cứ yên tâm mà tập luyện .

bác là ai mà vào đây " Chém gió" rứa hè. Phải Hoan nghênh tinh thần của mấy bác đã đứng ra tổ chức giải này chứ.E mong thời gian sẽ thay đổi để có thể tham gia được.Thân!!!

zhangjike.DHU

Trung Sỹ
Chán cho pt BB TP Huế . Nhân tố chủ quan thì có , nhưng tìm cho ra một người để có TẦM nhìn tổ chức thì không . Đúng như Cha Ông đã nói - Không có Chó bắt Mèo ăn ... ! Ngu dốt + nhiệt tình = phá phong trào
Bạn là ai mà ăn nói hàm hồ thế?bộ muốn làm con sâu để phá nồi canh sao....đá toạc mặt bây giờ...:):):)

win1985

Thượng Sỹ
Chán cho pt BB TP Huế . Nhân tố chủ quan thì có , nhưng tìm cho ra một người để có TẦM nhìn tổ chức thì không . Đúng như Cha Ông đã nói - Không có Chó bắt Mèo ăn ... ! Ngu dốt + nhiệt tình = phá phong trào

đi làm cái "Điện não đồ" coi răng bác...

hungbongban

Moderator

Chính xulynhanh_141/Y1 là thằng phá hoại + Ngu dốt = điên tàng, phải cho gọi 115 lên bệnh viên tâm thần ngay !!!!!!!!!!!!!!
Rất mong ACE không nói sai lệch nội dung vào trong Forum này nữa. Một con sâu làm rầu nồi canh, ACE bóng bàn chúng ta phải đồng tâm để tổ chức thành công giải này vào ngày 02, 03 và 04/11/2012 như BTC đã thống nhất.
Điều lệ giải BTC đã thảo luận xong, đang trình Trung tâm TDTT TT Huế ký đóng dấu để gửi các CLB tiếp tục đăng ký tham gia.

Last edited:

hungbongban

Moderator
Thời gian xác định ngày thi đấu là vào ngay 2,3,4 tháng 11 năm 2012.Cụ thể chi tiết em sẽ thông báo cụ thể sau.[/QUOTE
Nói lời thì giữ lấy lời ... ?????????????????????????????????????????????????
Nói kg làm đc gọi là ĂN TỤC NÓI PHÉT đó

hungbongban đã đoán ra được xulynhanh_141/Y1 là ai rồi, người đó tự khắc sẽ hiểu !!!!!!!
Dù có bức xúc chuyện cá nhân gì nữa cũng đừng nên nói thô thiển trên diễn đàn này nữa, rất mong "bạn" hiểu và có tinh thần hợp tác thì tốt hơn. Cảm ơn bạn !

dung_linh

Đại Tá
Note bác dung_linh : ansoxvn đã hỏi lại để trả lời cho bác biết giải lần này không liên quan gì đến giải trước kia cho nên bác dung_linh vẫn đánh hạng B, bác nên tim hiểu để ghép đôi người nào để tham gia nội dung Đôi hạng B cho vui. Đối với Ban tổ chức thì không giới hạn một VĐV nào tham gia cả mà luôn khuyến khích để tất cả mọi người cùng tham gia đánh giải để tạo động lực phát triển phong trào Bóng Bàn Huế hiện nay là đạt được một cái đích đã nêu ra từ trước là sớm thành lập được LIÊN ĐOÀN BÓNG BÀN HUẾ ---> đó là mục đích đa số giới anh em Bóng Bàn ở Huế đều muốn cả đúng không các bác
Chủ nhật anh Dũng rãnh, vào đọc lại tất cả trang từ đầu đến cuối, Anh thấy em Trung có ý tốt cho anh Dũng, vừa rồi đã có một ý kiến hay đó là muốn xây dựng phong trào cho Huế ngày càng mạnh lên, các anh em đánh bóng bàn ngày càng lên tay, nhưng xin lỗi em Trung vì anh Dũng không tham gia được giải này vì bận việc riêng gia đình, và còn việc chung của Anh Dũng nữa nên không tiện nói ra ở đây, nhưng anh Dũng có ý này muốn nói với em Trung, nếu giải này anh Dũng tham gia thì anh Dũng sẽ đánh giải đồng đội hạng A, chứ không đánh giải đôi hạng B vì anh Dũng đã phân hạng A rồi, trong điều lệ, và giấy chứng nhận vđv dung_linh CLB bà triệu có Giám đốc TDTT TP Huế Chú Nguyễn Văn Dấu ký ngày 3 tháng 6 năm 2012 tại giải Cây vợt mạnh 150 nguyễn trãi rồi.

Một lần nữa Anh Dũng cám ơn có ý tốt của em Trung để anh tham gia giải này……….Hãy nên nghỉ về Dũng là một người hạng A _ và Dũng sẽ cố gắng sang năm sẽ trở thành hạng A của TP Huế.Anh Dũng là người có tâm huyết luôn luôn động viên các anh em tập luyện để tham gia thi đấu và xây dựng phong trào Huế hôm nay.

Thân chào Trung!
Anh Dũng

Bình luận từ Facebook