Giải bóng bàn sinh viên, cựu sinh viên trường ĐH Mỏ Địa chất ngày 16/11/2014

tosiosHD

Đại Tá
Vòng loại đánh vòng tròn, lấy Nhất nhì, mỗi người được đánh 5 trận đó. :)
Em thích ý kiến này của anh! Mỗi người được đánh 5 trận cơ à? Vậy có kịp thời gian ko? Nói chung a e cứ được đánh từ 2-3 trận trở lên là nóng máy rồi. Khi đó uống bia mới ngon! Haha!

tosiosHD

Đại Tá
Hôm 16.11 rảnh mà đi được xin được gặp bác 1 trận nhé, em tầm E3 thôi. Cọ quậy tí lấy kinh nghiệm!
Haha. Bạn lại khiêm tốn rồi, làm gì có trình E3? Mình là chân nhặt bóng mà vẫn được anh Hướng xếp hạng E2 cơ mà. Oai ko? Haha! Hi vọng a e sẽ được chém gió trên bàn bóng và bàn bia. Mình và bạn chém gió trên bàn phím cũng khá nhiều rồi. Haha!

LMC

Trung Tá
Haha. Bạn lại khiêm tốn rồi, làm gì có trình E3? Mình là chân nhặt bóng mà vẫn được anh Hướng xếp hạng E2 cơ mà. Oai ko? Haha! Hi vọng a e sẽ được chém gió trên bàn bóng và bàn bia. Mình và bạn chém gió trên bàn phím cũng khá nhiều rồi. Haha!
do công việc nên không dám đăng ký tham gia nhưng hôm đó nếu rảnh sẽ đi lên cổ vũ anh em giao lưu với bác 1 trận

tosiosHD

Đại Tá
do công việc nên không dám đăng ký tham gia nhưng hôm đó nếu rảnh sẽ đi lên cổ vũ anh em giao lưu với bác 1 trận
Ok! Nhận lời luôn! Tiện đây bạn giới thiệu về mình tí xem nào? Mình là Đạt, đcct45, trình bóng vớ vẩn thôi, nhưng trình chém gió cũng tàm tạm! Haha!

tosiosHD

Đại Tá
Em có ý kiến là trc lúc thi đấu tất cả vdv chụp 1 kiểu ảnh kỉ niệm. Hehe. Nếu giải năm nay tổ chức thành công thì sẽ tổ chức thường niên và sang năm và các năm sau
Bác này máu nhỉ? Haha. Anh Hướng bảo giải này 4 năm mới tổ chức 1 lần cơ, nên mọi người cố gắng thu xếp mà tham gia, kẻo 4 năm sau mới có cơ hội lần 2 đấy! Haha!

LMC

Trung Tá
Ok! Nhận lời luôn! Tiện đây bạn giới thiệu về mình tí xem nào? Mình là Đạt, đcct45, trình bóng vớ vẩn thôi, nhưng trình chém gió cũng tàm tạm! Haha!
ĐKH 47 bác ah. em vừa non vừa xanh mà bác. giải tổ chức tót sẽ tạo thành giải thường niên của anh em MĐC

ltdung

Trung Uý
Một tin vui là anh Le Van Quyet đã sắp xếp được công việc để hôm đấy tham gia thi đấu với AE rồi.
@anh em nếu lỡ có bị loại cũng không lo, đã có một bàn để ae giao lưu theo hình thức chym cú nhé (nhớ găm theo nhiều polyme bên mình để phòng thân,hihi..).

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Anh Sơn - ĐCCTK38 đã nộp phí 200k và ủng hộ giải 300k. Xin cám ơn!

anh Dũng (bạn anh Sơn) đăng ký tham gia, xếp hạng E2.

chautuan

Binh Nhì
Đề nghị anh Dũng chuyển 03 anh em ở Viện KHCN Mỏ xuống đánh hạng E2 cho vừa tầm và cũng tạo cơ hội để anh em giao lưu nhé. Chứ không đánh E1 toàn ra đi nhanh như điện thì chán lắm anh ạ!
- Vũ Châu Tuấn ( Khai thác mỏ K39)
- Thân Văn Duy ( Khai thác mỏ K45)
- Phạm Quang Vịnh ( Kinh tế mỏ K47)

tosiosHD

Đại Tá
Đề nghị anh Dũng chuyển 03 anh em ở Viện KHCN Mỏ xuống đánh hạng E2 cho vừa tầm và cũng tạo cơ hội để anh em giao lưu nhé. Chứ không đánh E1 toàn ra đi nhanh như điện thì chán lắm anh ạ!
- Vũ Châu Tuấn ( Khai thác mỏ K39)
- Thân Văn Duy ( Khai thác mỏ K45)
- Phạm Quang Vịnh ( Kinh tế mỏ K47)
+ Trưởng ban tổ chức đã xếp thế rồi, chắc là họ cân nhắc rồi, cứ thế mà chiến đấu thôi. Mấy anh em lại cứ muốn xuống đây cạnh tranh chức vô địch E2 với tôi à? Định gây khó dễ cho tôi à? Haha.

chautuan

Binh Nhì
+ Trưởng ban tổ chức đã xếp thế rồi, chắc là họ cân nhắc rồi, cứ thế mà chiến đấu thôi. Mấy anh em lại cứ muốn xuống đây cạnh tranh chức vô địch E2 với tôi à? Định gây khó dễ cho tôi à? Haha.
Không, tôi đâu có ý tranh giành với bạn gì đâu. Vấn đề ở chỗ anh em HUMG mình nhân dịp này cũng muốn được giao lưu học hỏi, nhưng trình mình thấp thế này mà lên đánh E1 thì ra đi nhanh như điện xẹt thì còn ý nghĩa gì nữa. Có lẽ tôi xuống E2 và được giao lưu với tosiosHD thì hợp lý hơn bạn nhỉ.

tosiosHD

Đại Tá
Không, tôi đâu có ý tranh giành với bạn gì đâu. Vấn đề ở chỗ anh em HUMG mình nhân dịp này cũng muốn được giao lưu học hỏi, nhưng trình mình thấp thế này mà lên đánh E1 thì ra đi nhanh như điện xẹt thì còn ý nghĩa gì nữa. Có lẽ tôi xuống E2 và được giao lưu với tosiosHD thì hợp lý hơn bạn nhỉ.
+ Haha. Em nghe anh Hướng bảo vòng loại đánh chọn nhất nhì, nên ít nhất anh em sẽ được đánh 5 trận mà. Ngoài 3 bàn đánh giải ra thì còn 2 bàn nữa phục vụ công tác giao lưu mà. Anh mà xuống thì cũng chém em nhanh như điện thôi. Anh Hướng vẫn cho em 6 bóng đấy. Anh định cho em mấy bóng mà lại xuống đây với em? Haha.

Cuong-ARS

Binh Nhì
Gửi a Hướng!

Em đã xin được số của Thanh - Khai thác mỏ K40 (vô địch trường mỏ từ khoảng từ năm 1997-1999) từ a Tuấn - DCCTK39, và đã liên lạc, nếu Thanh rỗi sẽ lên tham gia với anh em MDA. Còn chỗ a Khánh, em vẫn chưa liên lạc, hen trả lời a vào sáng Thứ 2 nhé. Vậy là hôm thứ 5 vừa rồi a em mình vào trường mỏ kêu gọi cũng có nhiều người tham gia anh nhỉ, Nhìn trưởng ban tổ chức vất vả mà mình khâm phục tính cộng đồng của bác Hướng quá, ae mình cố phấn đấu hỗ trợ ban tổ chức nhé!

Trân trọng.

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member

Các bạn đăng ký trong FB là E1 mà, để BTC cân nhắc.

Bình luận từ Facebook