Giải bóng bàn sinh viên, cựu sinh viên trường ĐH Mỏ Địa chất ngày 16/11/2014

Cuong-ARS

Binh Nhì
Cập nhật kinh phí đến tay Cường-ARS:
1. Công ty CP TV XD Đất Việt tài trợ sân bãi và nước uống
2. Cường-ARS 200k.
3. Quang-DCCTK41, 200k
4. Sơn con 100K (SV)
5. Thành từ sơn 100K (SV)
6. Tâm 100K (SV)
Tổng tiền mặt: 700k

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Cập nhật thêm Quang - DDCCTK41, đã đõng quỹ cho Cường-ARS, trình xếp ở E1 các anh nhé

Theo nguyện vọng của Quang - DCCTK40, do trình bóng có thể xấp sỉ E1 nhưng kinh nghiệm trận mạc và tâm lý thi đấu hơi yếu, nên xin tham gia đánh E2, vậy bác Hướng và a Dũng cập nhật lại giúp em nhé

Không thấy trong danh sách, không biết phải là 1 không anh @Cuong-ARS ???

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Cập nhật kinh phí đến tay Cường-ARS:
1. Công ty CP TV XD Đất Việt tài trợ sân bãi và nước uống
2. Cường-ARS 200k.
3. Quang-DCCTK41, 200k
4. Sơn con 100K (SV)
5. Thành từ sơn 100K (SV)
6. Tâm 100K (SV)
Tổng tiền mặt: 700k

Em kiểm tra lại, lần trước báo là cậu Cương (hạng E1) nộp mà? Xem nhầm lẫn không nhé?

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
- Anh Khánh (E2) - TĐ K41 - Chủ nhiệm khoa CNTT: ủng hộ 300k
- Anh Chuyên (E2) - GV Tin học Trắc Địa: ủng hộ 300k

Xin cám ơn các anh, mong phong trào bóng bàn trường MĐC phát triển.

ltdung

Trung Uý
Hôm qua em gặp anh Quyết rồi, anh ấy vẫn tham dự giải, đã ủng hộ giải 1tr và đóng lệ phí thi đấu. Hôm đó còn có AE ở Hà nam lên thi đấu 1 trận đồng đội với AE Cổ nhúê nữa. Hai đội mỗi bên 1 C, 2 D.

ltdung

Trung Uý
Hạng E2 hôm nay nhìn đông vui quá. Hi vọng sau lễ bốc thăm mình sẽ nằm cùng bảng với nhiều anh em E2 cho cùng "mâm"! Haha.
@tosiosHD kiểu gì chả gặp tớ, có gì bạn chém nhẹ tay thôi nhé.
Thông báo với AE đúng 18h chiều nay (12/11) BTC sẽ tổ chức bốc thăm chia bảng tại CLB Cổ nhúê- Hoàng. Vậy nếu ae nào rảnh qua tham dự tự bốc thăm cho mình, còn nếu không đến được BTC sẽ bốc hộ và post lên để AE biết.
@Hangruoi: anh Đăng Tuấn Dcct K39 ủng hộ giải 300k. A cập nhật giúp em.

tosiosHD

Đại Tá
@tosiosHD kiểu gì chả gặp tớ, có gì bạn chém nhẹ tay thôi nhé.
+ Haha. Sao anh lại nói thế? Chẳng nhẽ lại có sự sắp xếp rồi hay sao? Haha.
Anh cứ đùa em! Em E2 làm sao dám chém E1 như anh cơ chứ? Nhất là anh lại nằm trong ban tổ chức, được sự cổ vũ của nhiều anh em, và...trọng tài nữa. haha.

Cuong-ARS

Binh Nhì
Kính chào các Cựu Sv, Sv HUM và các bạn cùng tham gia giải Trường Mỏ mở rộng. Chào Trưởng ban HANGRUOI. A Hướng ơi, nếu danh sách tương đối hoàn thiện thì bốc thăm xong anh cũng post danh sách tổng thể lên a nhé để anh em biết, và còn nhớ dần tên (mang về học thuộc dần), em thấy khá đông anh nhỉ

tosiosHD

Đại Tá
Kính chào các Cựu Sv, Sv HUM và các bạn cùng tham gia giải Trường Mỏ mở rộng. Chào Trưởng ban HANGRUOI. A Hướng ơi, nếu danh sách tương đối hoàn thiện thì bốc thăm xong anh cũng post danh sách tổng thể lên a nhé để anh em biết, và còn nhớ dần tên (mang về học thuộc dần), em thấy khá đông anh nhỉ
+ Đúng rồi. Em nghĩ rằng giải bóng bàn SV, cựu SV trường Mỏ ko tổ chức thì thôi, đã tổ chức thì phải hoành tráng. Cái hoành tráng trước tiên là LỄ BỐC THĂM CHIA BẢNG. Đề nghị anh Hướng và các anh em trong ban tổ chức trên đó để 1 cái máy quay, hoặc ít nhất là con Sony của anh Hướng ở 1 góc đẹp và quay phim, post video lên diễn đàn cho anh em "sướng con mắt"?!
Đã ko tổ chức bốc thăm thì thôi, đã tổ chức bốc thăm thì phải như bốc thăm UEFA Champion leage! Anh Hướng ạ!!!

iso9000

Thượng Tá
Theo em ta nên có bố trí quay video các trận đánh có cả phần bình luận rồi up lên mạng, như đội Aoe vẫn làm, em bảo đảm sẽ sôi động hơn rất nhiều.

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Đề nghị mọi người chiều nay 6 giờ chiều nay tập trung tại CLB thôn Hoàng để bốc thăm chia bảng và giao lưu luôn. Tiêu chí là rải đều các hạng từng bảng.

tosiosHD

Đại Tá
Theo em ta nên có bố trí quay video các trận đánh có cả phần bình luận rồi up lên mạng, như đội Aoe vẫn làm, em bảo đảm sẽ sôi động hơn rất nhiều.
Quay video các trận là chuyện của BTC khi bước vào giải, và đã có nhiều đội làm rồi, nhưng thực sự chưa giải đấu nào quay video lễ bốc thăm chia bảng. Mình phải đi tắt đón đầu, chơi cái độc..mới hoành tráng. Haha.

iso9000

Thượng Tá
Quay video các trận là chuyện của BTC khi bước vào giải, và đã có nhiều đội làm rồi, nhưng thực sự chưa giải đấu nào quay video lễ bốc thăm chia bảng. Mình phải đi tắt đón đầu, chơi cái độc..mới hoành tráng. Haha.
Vấn đề là quay thì có quay mà có thấy bình luận đâu, phải có tý bình luận vào nó mới máu.

Bình luận từ Facebook