Giải bóng bàn quốc tế "Cây vợt vàng 27"

nobi

Thượng Sỹ
Huấn luyện viên Hàn Quốc với cub vô địch toàn đoan

----

---
Trọng tài trận chung kết và nhà vô địch đơn nữ

---
Đơn nữ

---
Đơn nam

---
Bác Thắng KTT với nhà vô địch

Drhongson

Đại Tá
Trọng tài trận chung kết và nhà vô địch đơn nữ

---
[/IMG][/QUOTE]

Đây là Andy Liu ( Liu Tu Mi ) , 1 nữ trọng tài quốc tế có quốc tịch ta , cô cũng là 1 member xinh đẹp của diễn đàn .

Last edited by a moderator:

nobi

Thượng Sỹ
Lin Ye tại trận chung kết với Kato Kyoka sau khi bị dẫn 3 -2 đã san bằng được tỷ số 3-3. Tuy nhiên trước khi vào ván 7 quyết định ai vô địch Lin Ye buồn bã nghĩ đến kết quả đau buồn sẽ xảy ra cho mình. Công bằng mà nói thì Lin Ye chơi rất hay, thắng như trẻ tre cho đến khi vào chung kết với Kato Kyoka. khởi đầu thuận lợi thắng 2 -0 nhưng Kato Kyoka một học sinh chưa có số má trên làng bóng bàn thế giới đã chơi xuất thần cộng với sụ ủng hộ của cả nhà thi đấu Phan Đình Phùng đã làm nên chuyên bất ngờ hạ Lin Ye với tỷ số 4-3.

Drhongson

Đại Tá
Trích dẫn Được gửi bởi son_canloc

Đề nghị bác MOD nào đi qua đây xóa hết giùm mấy cái cm thô tục kiểu thế này ,
nếu cứ để thế này thì văn hóa diễn đàn ta ngày càng xuống cấp nặng mất . (xin bác MOD xóa luôn trích dẫn của anh Hùng Hanoi
và bài viết này của em , xóa triệt để , xóa cho biệt tích luôn ).
Theo mình , phát biểu trên diễn đàn là tùy cá tính mỗi người , có thể chơi sốc 1 tí , chơi nổi 1 tí , hay có thể kiêu ngạo 1 tí ...,
nhưng khi thô bạo , thô tục xúc phạm người khác thì phải xóa ngay .
Phát biểu thế này có khác nào chửi Anh Hùng Hà nội , anh Dũng ADMIN , anh Thuần , anh Lê Huy ... <<...toàn là 1 lũ phá hoại ,
đớp tiền của dân...>>,
trong khi ai cũng biết các anh ấy toàn là những người đáng quí trọng . Thanks .

Ma Cao

Trung Uý
Đề nghị bác MOD nào đi qua đây xóa hết giùm mấy cái cm thô tục kiểu thế này ,
nếu cứ để thế này thì văn hóa diễn đàn ta ngày càng xuống cấp nặng mất . (xin bác MOD xóa luôn trích dẫn của anh Hùng Hanoi
và bài viết này của em , xóa triệt để , xóa cho biệt tích luôn ).
Theo mình , phát biểu trên diễn đàn là tùy cá tính mỗi người , có thể chơi sốc 1 tí , chơi nổi 1 tí , hay có thể kiêu ngạo 1 tí ...,
nhưng khi thô bạo , thô tục xúc phạm người khác thì phải xóa ngay .
Phát biểu thế này có khác nào chửi Anh Hùng Hà nội , anh Dũng ADMIN , anh Thuần , anh Lê Huy ... <<...toàn là 1 lũ phá hoại ,
đớp tiền của dân...>>,
trong khi ai cũng biết các anh ấy toàn là những người đáng quí trọng . Thanks .

Xoa lam gi Chu Son, de cho moi nguoi doc va suy ngam chu! Dien dan la noi moi nguoi bay to cam xuc ma Chu! Chu xoa vay thi mat di tinh dan Chu, chang le nhung bai trên Dien dan toan la tang bóc thoi sao Chu!

Hinoki_Co

Trung Tá
HLV trưởng ĐTQG Nguyễn Đức Long nữa bác Nobi nhỉ, Nguyễn Văn Thuận có phải người thấp người hơn HLV Lê Huy? Có ảnh 3 người này nữa thì cháu cám ơn ạ:zingme61:
Lê Đức Thọ, Lê Huy, Nguyễn Văn Thuận. thấy chỉ đạo cả hai.

Hungtq

Administrator
Xoa lam gi Chu Son, de cho moi nguoi doc va suy ngam chu! Dien dan la noi moi nguoi bay to cam xuc ma Chu! Chu xoa vay thi mat di tinh dan Chu, chang le nhung bai trên Dien dan toan la tang bóc thoi sao Chu!

Bạn nói vậy sai rồi, dù ở diễn đàn nào đi nữa thì việc xúc phạm người khác là không được phép.

son_canloc nắm không chắc vấn đề, quy chụp LĐBB Việt Nam thế này thế nọ đã là điều vô lý. Mạt sát các thành viên của LĐBB VN còn vô lý hơn và là không được phép.
Bạn nghĩ gì khi admin của diễn đàn; anh Hung_hn - mod và là mem ưu tú của diễn đàn cũng là thành viên của LĐBB VN. Họ đã "đớp", đã ăn chặn tiền của ai nhỉ???

Tôi và BĐH chưa xử lý nick son_canloc là vì thông cảm cho bạn ấy ở vùng sâu vùng xa, chưa nắm rõ vấn đề và xét thấy cái tâm của bạn ấy thể hiện qua nhiều bài viết là có tinh thần xây dựng. Nhưng sự thông cảm ấy sẽ không kéo dài nếu son_canloc không tự điều chỉnh mình.
Còn bạn, nhắc bạn viết bài phải đủ dấu nhé, bạn cũng đang vi phạm nội quy của diễn đàn đấy.

nobi

Thượng Sỹ
HLV trưởng ĐTQG Nguyễn Đức Long nữa bác Nobi nhỉ, Nguyễn Văn Thuận có phải người thấp người hơn HLV Lê Huy? Có ảnh 3 người này nữa thì cháu cám ơn ạ:zingme61:

Nguyễn Đức Long làm quan lý phụ trách chung, tuy nhiên với kinh nghiệm của mình khi các vận động viên thi đấu vẫn có thể ra chỉ đạo (ngồi xem và chỉ đạo ai biết, giống như khi Quang Linh thi đấu Tuấn Quỳnh vẫn thấy chỉ dạo khi QL tới gần chỗ TQ ngồi). Ảnh chú không nhớ có chụp kg.

Ma Cao

Trung Uý
Bạn nói vậy sai rồi, dù ở diễn đàn nào đi nữa thì việc xúc phạm người khác là không được phép.

son_canloc nắm không chắc vấn đề, quy chụp LĐBB Việt Nam thế này thế nọ đã là điều vô lý. Mạt sát các thành viên của LĐBB VN còn vô lý hơn và là không được phép.
Bạn nghĩ gì khi admin của diễn đàn; anh Hung_hn - mod và là mem ưu tú của diễn đàn cũng là thành viên của LĐBB VN. Họ đã "đớp", đã ăn chặn tiền của ai nhỉ???

Tôi và BĐH chưa xử lý nick son_canloc là vì thông cảm cho bạn ấy ở vùng sâu vùng xa, chưa nắm rõ vấn đề và xét thấy cái tâm của bạn ấy thể hiện qua nhiều bài viết là có tinh thần xây dựng. Nhưng sự thông cảm ấy sẽ không kéo dài nếu son_canloc không tự điều chỉnh mình.
Còn bạn, nhắc bạn viết bài phải đủ dấu nhé, bạn cũng đang vi phạm nội quy của diễn đàn đấy.

Da, E xin nghe loi A ah ! Xxxxxxxxxx

ChamTiu

Binh Nhì
Nguyễn Đức Long làm quan lý phụ trách chung, tuy nhiên với kinh nghiệm của mình khi các vận động viên thi đấu vẫn có thể ra chỉ đạo (ngồi xem và chỉ đạo ai biết, giống như khi Quang Linh thi đấu Tuấn Quỳnh vẫn thấy chỉ dạo khi QL tới gần chỗ TQ ngồi). Ảnh chú không nhớ có chụp kg.

Theo danh sách đăng ký chính thức thì 4 đội tuyển Việt nam ( 2 đội nam , 2 đội nữ ) có 4 Huấn luyện viên là các ông
Nguyễn Đức Long , Lê Đức Thọ , Lê Huy , Nguyễn Văn Thuần .

Last edited:

Hinoki_Co

Trung Tá
Có hello xí xô vài câu để mượn combo em này coi thử dùng cái gì mà đôi công trái phải như điện. Quá bất ngờ là em chỉ dùng combo trung bình là Nittaku Acoustic , FH là Nittaku Fastarc S1 red và BH là gai công Japan.
Kato Kyoka - vo địch dơn nữ

--

---

Hinoki_Co

Trung Tá
Vậy nhưng phát lực thì kinh hoàng luôn
Có hello xí xô vài câu để mượn combo em này coi thử dùng cái gì mà đôi công trái phải như điện. Quá bất ngờ là em chỉ dùng combo trung bình là Nittaku Acoustic , FH là Nittaku Fastarc S1 red và BH là gai công Japan.

Bình luận từ Facebook