Giải Bóng Bàn Doanh Nghiệp Hải Phòng Mở Rộng lần thứ VI năm 2012

Chao

Binh Nhì
Nội dung Vợt dọc là để gìn giữ 1 lối chơi, 1 văn hóa, 1 bản sắc riêng của bóng bàn đấy bác ạ.
Đây là lần thứ 2 Hải Phòng có nội dung riêng về Vợt dọc, đầu tháng 9/2011 đã có giải vợt dọc tổ chức tại sân Lạch Tray với 2 giải Nhất thuộc về các thành viên đến từ Hà Nội

Ở hp hien nay minh nho ko nhầm thì chỉ có khoảng 2 đến 3 nguoi choi vợt dọc . Vậy giải doanh nghiệp hp có cần tổ chức thêm nội dung đó ko . Giải của hp trước hết phải vì lợi ích của người hp đã .

thangRau

Đại Uý
Ở hp hien nay minh nho ko nhầm thì chỉ có khoảng 2 đến 3 nguoi choi vợt dọc . Vậy giải doanh nghiệp hp có cần tổ chức thêm nội dung đó ko . Giải của hp trước hết phải vì lợi ích của người hp đã .

Hình như bác k phải là người Hp ??? Hp có 1 vợt dọc hiện đang làm trợ lý cho LĐ BB HP là Nam, đang quản lý xới bb mới nhất hiện nay là clb bb ĐH Dân Lập.
Ngoài ra còn a Trường "mèo", a Thu "Rồng Đen", a Hạnh, a An..., ở xới Vườn Trẻ có khoảng 2 hay 3 tay vợt trẻ nữa đang cầm vợt dọc, chưa kể là các tay vợt ở các huyện chưa tham dự nữa...

Còn giải bb tổ chức tại HP như giải Doanh nghiệp, đã được tổ chức thường niên thì đâu còn là của riêng HP nữa, vì các giải đều có các clb từ toàn quốc về tham dự rất đông

Chao

Binh Nhì
Hình như bác k phải là người Hp ??? Hp có 1 vợt dọc hiện đang làm trợ lý cho LĐ BB HP là Nam, đang quản lý xới bb mới nhất hiện nay là clb bb ĐH Dân Lập.
Ngoài ra còn a Trường "mèo", a Thu "Rồng Đen", a Hạnh, a An..., ở xới Vườn Trẻ có khoảng 2 hay 3 tay vợt trẻ nữa đang cầm vợt dọc, chưa kể là các tay vợt ở các huyện chưa tham dự nữa...

Còn giải bb tổ chức tại HP như giải Doanh nghiệp, đã được tổ chức thường niên thì đâu còn là của riêng HP nữa, vì các giải đều có các clb từ toàn quốc về tham dự rất đông

Theo như mình biết nhũng người như bạn vừa nói chỉ tham gia các giải : cúp truyền hình, clb, đôi. Chứ chưa bao giờ ( kô đủ trình độ để tham gia giải doanh nghiệp ) vì tự biết trình độ quá chênh lệch so với phần còn lại . Vì vậy giải DN lần này lại có nọi dung đó phải chăng vì lí do khác ??? . Bản thân tôi là người HP và đã từng tham gia rất nhiều giải của HP trong đó có giải DN . Đã từng có giải mà kô được nhận huy chương vì ban tổ chức nói là bị thất lạc . Cho nên tôi quá hiểu cách tổ chức giải của những người làm BB hải phòng .

thuongtihar

Thượng Sỹ
Theo như mình biết nhũng người như bạn vừa nói chỉ tham gia các giải : cúp truyền hình, clb, đôi. Chứ chưa bao giờ ( kô đủ trình độ để tham gia giải doanh nghiệp ) vì tự biết trình độ quá chênh lệch so với phần còn lại . Vì vậy giải DN lần này lại có nọi dung đó phải chăng vì lí do khác ??? . Bản thân tôi là người HP và đã từng tham gia rất nhiều giải của HP trong đó có giải DN . Đã từng có giải mà kô được nhận huy chương vì ban tổ chức nói là bị thất lạc . Cho nên tôi quá hiểu cách tổ chức giải của những người làm BB hải phòng .

Bác cứ bình tĩnh , giải tổ chức càng nhiều nội dung thì càng tốt chứ sao mà nhất là nội dung vợt dọc đâu có ảnh hưởng gì đến những người cầm vợt ngang đâu, vì những người cầm vợt dọc như bác nói có trình độ khá chênh lệch so với phần còn lại thì việc tổ chức 1 giải dành riêng cho những người chơi vợt dọc là một điều theo em là đáng khích lệ và cần phát huy, bác đánh vợt ngang thì bác vẫn tham gia các nội dung dành cho vợt ngang bình thường thôi mà :):):).....Chúc bác năm nay lại có huy chương :)

wanghaohp

Moderator
Theo định hướng của Liên Đoàn Bóng Bàn Hải Phòng thì các VĐV chơi vợt dọc hiện nay có nguy cơ tuyệt chủng ,để bảo tồn lối chơi này năm 2012 giải doanh nghiệp sẽ có thêm bảng đấu dành cho các VĐV cầm vợt dọc .Kính mong các VĐV nào biết thông tin này báo giúp để các VĐV chơi vợt dọc trên cả nước có thông tin và tham gia giải doanh nghiệp lần này .Xin trân thành cảm ơn.

sarius_hsxtiend

Thượng Sỹ
Theo định hướng của Liên Đoàn Bóng Bàn Hải Phòng thì các VĐV chơi vợt dọc hiện nay có nguy cơ tuyệt chủng ,để bảo tồn lối chơi này năm 2012 giải doanh nghiệp sẽ có thêm bảng đấu dành cho các VĐV cầm vợt dọc .Kính mong các VĐV nào biết thông tin này báo giúp để các VĐV chơi vợt dọc trên cả nước có thông tin và tham gia giải doanh nghiệp lần này .Xin trân thành cảm ơn.

Bác nam hao dạo này chịu khó tập gớm, hôm nào cũng thấy tập giật nghe chừng cũng mong có 1 thành tích trong mùa giải này. Chúc bác cố gắng nhé, chúc giải có nhiều trận đấu hay để a e khán giả thưởng thức những pha bóng đẹp!

wanghaohp

Moderator
Bác nam hao dạo này chịu khó tập gớm, hôm nào cũng thấy tập giật nghe chừng cũng mong có 1 thành tích trong mùa giải này. Chúc bác cố gắng nhé, chúc giải có nhiều trận đấu hay để a e khán giả thưởng thức những pha bóng đẹp!

Bạn này là ai mà soi mình thế nhể ,phải tập giật chứ toàn bị nói là giật muỗi thôi Làan này tham dự bảng vợt dọc gay cấn lắm toàn cao thủ thôi hi vọng kiếm cái giải khúc khích hiihi

wanghaohp

Moderator
Giải DN HP là giải open mà, chú cứ tự tổ chức một đội mang màu cờ sắc áo HD là thi đấu bt ngay, a cũng tham gia cơ mà

Đề nghị bác Thắng Râu ,bác Minh sách đỏ và các tay vợt dọc thông báo và nộp ảnh về BTC nhé chậm nhất mùng 4/10

wanghaohp

Moderator
Đội hình CLUB NAm Hao -Hpu tham gia giải Doanh Nghiệp mở rộng:
I-Nội dung đánh đơn:
1/Trung
2/Ngân

II/Nội dung đánh đôi :
1/Đôi VĐV Nam-Thắng
2/Đôi VĐV Hòa –Đạt
3/Đôi VĐV Việt Anh-

III/Nội dung đồng đội:
1/ Thắng , Đạt ,Giang,Việt Anh
2/Trung,Việt,Hòa,Ngân
VI/Nội dung vợt dọc:
1/Nam
V/Nội dung Lãnh đạo:
1/Mr Dũng

soidoitp

Trung Sỹ
Giang thuỷ nguyên à :)). hot thế nhỉ. Đề nghị bác Nam hao viết rõ ra viết mỗi tên thế ai biết được là vdv nào

wanghaohp

Moderator
anh Namhao có biết danh sách các đội đã đăng kí thi đấu ko a? nếu có thì cho mọi người biết với, e cảm ơn nhé!

Danh sách có muộn em ah ,khả năng mùng 10 nhé

Danh sách tạm thời bảng vợt dọc giải doanh nghiệp:
Hải Phòng:
1-CLB Nam Hao –HPU (DHDL HP)
* Dương Tùng Nam
* Phạm Xuân Trường
* Phạm Xuân Minh
2-CLB Nam Định
* Nguyễn Văn Thương
3-CLB Sách Đỏ Hải Dương
*Nguyễn Quốc Minh
*Phạm Ánh Sao
*Nguyễn Văn Sơn
4-CLB Vitas
*Nguyễn Minh Tuấn
5-CLB Linh Đàm
*Vũ Văn Quốc
6-CLB Quảng Ninh
*Trần Triệu Ngọc
7-Công ty Cổ Phần nhân lực quốc tế và thương mại Sông Hồng - Hà Nội
*Đào Việt Thắng
.................................
Các VDV vợt dọc nhanh chóng đăng ký với Wanghao nhé hết hạn mùng 7/10

Last edited:

caonhung

Binh Nhì
Từ ngày diễn đàn bị hỏng dữ liệu đến nay mới có dịp quay lại.
Xin giới thiệu đội hình CLB Ngô Quyền tham gia giải bóng bàn doanh nghiệp Hải Phòng. Tự hào là CLB 100% VĐV Hải Phòng gồm các gương mặt được biết đến, tuy rằng tham gia giải khó đoạt thành tích vì lực lượng các đoàn gồm các VĐV tỉnh ngoài quá mạnh. Nhưng anh em CLB Ngô Quyền sẽ cố gắng, quyết tâm thi đấu hết sức mình vì màu cờ sắc áo của bóng bàn thành phố.
Trưởng đoàn: Trần Chí Hùng - Chủ tịch CLB Ngô Quyền.
Đinh Đức Hùng - PCT.
Vận động viên:
1- Hoàng Minh Quân - Quân Quảng.
2- Bùi Văn Tuân - Tuân Tính.
3- Nguyễn Thanh Tùng - Tùng tay trái.
4- Nguyễn Thành Trung - Trung Con.
5- Hoàng Quang Hải - Hải Gián.
Mong được anh em trên diễn đàn cổ vũ động viên cho đội.

Last edited:

Bình luận từ Facebook